Help me, em cần 9 bác nữ tình nguyện viên

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com
Chào Các Nữ member xinh đẹp không thể thiếu đuợc của OTOFUN,

Cánh tả chúng ta sinh hoạt trên 4rum này cũng nhiều, mà chẳng có gì để thể hiện với cánh đàn ông, các ông ấy luôn chiếm ưu thế, lái xe, kinh nghiệm trên đuờng, kiến thức xe cộ, uống bia nhậu nhoẹt và cả nói bậy xì pam nữa, nay em có một chuơng trình cần các bác nữ ra tay, cho cánh đàn ông mất điện , Có ai ủng hộ em không nào ???

Em cần 9 bác tình nguyện viên giúp em tham gia một chương trình ( bí mật) nhưng đảm bảo rất ấn tượng ) trong buổi sinh nhật OF lần thứ II, đáng lý ra các em hoa hậu, hai á hậu và các nguời đẹp năm ngoái phải nhận nhiệm vụ này nhưng các bạn ấy vì lý do cá nhân đều không thể tham gia,

Vậy em điểm danh nhé, lưu ý là em cần 9 bác, mình cứ là phái nữ là xinh đẹp rồi, iem cần các bác giúp, nếu các bác không xugn phong, hôm ấy em chỉ điểm thì đừng trách em bắt cóc không thông báo truớc nhé,

Cảm ơn các bác, Vì OF - hãy thể hiện mình, Vote tất cả các bác .

Mấy ông chồng có vợ xinh đẹp như BLacklac, Especen, Mt9665,CuongNV ... .......đừng có nhỏ mọn mà để vợ ở nhà đấy nhé .

A

Awake

[Đang chờ cấp bằng]
các bác hoa hậu, á hậu năm ngoái sau khi thành danh nhờ OF đều lấy chồng đại gia hết cả rồi:D

xe hoa

Xe buýt
Giá đây đổi phận làm gái được.... Em sẽ xung phong ngay. Các mợ bật mí 1 chút về cái bí mật này đi, em hồi hộp quá!

vietvoiz

Xe container
Website
www.vietvoiz.com
1) Huyền Trang
2) Vợ Bộ Đội
3) Liễu Thiên Khuê
4) Thanh Khuê
5) Minh0406
6) Lớp Sút
7) Dím
8) Huế Trần
9) Dện Đen (đón lên HN)
10) Quên Hải phòng (đón lên HN)
11) Mèo Đen

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com
Cảnh cáo Thành viên Vit Voi phá đám thành viên khác,

Sợ quá, nguời ta cần tình nguyện viên, không tình nguyện thì mới chỉ điểm, ông làm một phát chỉ điểm thế thì còn ai dám TÌNH nữa ??????hết vía .

@Awake : biết thế năm ngoái em cũng cố bon chen chức nguời đẹp

Mợ kiếm mấy ông giả gái còn dễ hơn đấy :21:
@Liệt Vòi: người ta yêu cầu 9. Cụ làm 1 danh sách như Schiller ấy :102:
@Z4: Chị đổi sang nam đi, em tình nguyện đầu tiên :6:

mui trận

Xe hơi

Cánh tả chúng ta sinh hoạt trên 4rum này cũng nhiều, mà chẳng có gì để thể hiện với cánh đàn ông, các ông ấy luôn chiếm ưu thế, lái xe, kinh nghiệm trên đuờng, kiến thức xe cộ, uống bia nhậu nhoẹt và cả nói bậy xì pam nữa, nay em có một chuơng trình cần các bác nữ ra tay, cho cánh đàn ông mất điện , Có ai ủng hộ em không nào ???

Em cần 9 bác tình nguyện viên giúp em tham gia một chương trình ( bí mật) nhưng đảm bảo rất ấn tượng ) trong buổi sinh nhật OF lần thứ II, đáng lý ra các em hoa hậu, hai á hậu và các nguời đẹp năm ngoái phải nhận nhiệm vụ này nhưng các bạn ấy vì lý do cá nhân đều không thể tham gia,

Vậy em điểm danh nhé, lưu ý là em cần 9 bác, mình cứ là phái nữ là xinh đẹp rồi, iem cần các bác giúp, nếu các bác không xugn phong, hôm ấy em chỉ điểm thì đừng trách em bắt cóc không thông báo truớc nhé,

Mấy ông chồng có vợ xinh đẹp như BLacklac, Especen, Mt9665,CuongNV ... .......đừng có nhỏ mọn mà để vợ ở nhà đấy nhé .

chi Z4 em cho iem đăng kí zoi'..hi vọng sẽ lọt được vào top 9 ng chị cần tìm nha..em chẳng biết làm ji cả nhưng bù lại em thừa sự nhiệt tình chị ạ .cho em đăng kí 1 suất nha

chi Z4 em cho iem đăng kí zoi'..hi vọng sẽ lọt được vào top 9 ng chị cần tìm nha..em chẳng biết làm ji cả nhưng bù lại em thừa sự nhiệt tình chị ạ .cho em đăng kí 1 suất nha
Em ủng hộ bác, Nhiệt Tình sẵn có + ...=???
@Z4: Có người nộp đơn roài :41:

Libor

Xe điện
Chị Z ui, nếu không chê cho em Tình nguyện 1 chưn nhá! Úi..bỏ mịe... em có đủ tiêu chuẩn ko nhể? Em xinh nhất OF đới ạ! :21::21::21::21:

bes

Xe lăn
Để em về nịnh Vợ nhé, con gái em cũng lớn phết - có được không ạ ?

vuonglam

Xe tăng
Website
blog.360.yahoo.com
Chuốc rượu em đăng ký đầu tiên đi các bác đi
Này này cụ cô Mui trần là thàh viên của OF-Hunters đấy nhé,cấm cụ không được có ý đinh xấu nhé ,không là chết với hội OF-Hunters đấy (y)(y)(y)

LacBlack

Xe tải

Chị gái ơi...E xung phong ngay nhưng chắc phải để ông BL ở nhà trông con rồi:)):)):))
Còn nữa bác lưu ý nà em không xinh đẹp đâu ợ hay nà bác điểm danh nhầm *-)

Lập Tái

Xe điện
oài ...mấy cái ông này xì pam kinh quá !!! Để yên nào ....Nói nhỏ nha, mợ Rét tuyển .....cho em đóa...có ai đăng ký thì nhanh lên kẻo muộn ...he he

mui trận

Xe hơi
Chuốc rượu em đăng ký đầu tiên đi các bác đi
này nhá bác cứ thử chuốc rượu iem xiem ,,chỉ sợ bác chưa kịp chuốc rượu cho iem thì bác đã uống hết mất rùi hehe bác phải ủng hộ iem chứ ..ko có iem tiên phong thì làm ji có chưn dài nào dám tham gia.

vietvoiz

Xe container
Website
www.vietvoiz.com
Nhà cháu cũng muốn có 9 bác nữ (cũng dùng vào việc bí mật) khi nào nhà Z4 tuyển xong còn ai thì đăng ký sang bên cháu nhé