Hãy đến với VÔ LĂNG VÀNG 2009 - Nơi hội tụ những tay lái kiệt xuất nhất giới Otofun

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com
Dù bạn là ai, Dù bạn làm nghề gì, Giới tính nào, Xinh hay đẹp, Bạn cũng không thể thờ ơ với một giải đấu nhà nghề vô cùng sôi động của những Tay Anh tài kiệt xuất của OTOFUN mang tên : Vô lăng Vàng 2009 .

Bạn có muốn tận mắt chứng kiến các thần dân OF ngày thường dung dị, chan hòa vậy mà hôm nay lột xác thành các con ngựa chiến bất phân thắng bại trên đuờng ngầu bụi ...

Bạn đã từng hơn môt lần đuợc ngả nghiêng thán phục các con xe yêu quái kịch đôc của các quái thủ OF ????????????? Hôm nay bạn sẽ có cơ hội tận âu yếm trọn bộ hơn hai chục con xe và các anh tài đã làm nên tên tuổi OF ngày hôm nay

Bạn đã từng một lần chứng kiến cặp song sinh Hải Kar - và Hải Tròn lừng danh giang hồ ( lạ nhể môt ông rõ đào hoa, một ông rõ lận đận.... ) cùng chung sức chinh chiến tại hạng Ruồi của giải đấu ??

Bạn đã từng tuởng tượng ra Các đồng chí đút chân gầm bàn giờ hành chính sơ vin củ xếch đạo mạo như HuynhC240, B.D, Raubac hôm nay chuyển phỏm quần đùi áo may ô nghiến răng chằng mắt chinh phục những cung đường ??

Bạn có múôn hả hê khi lão bác Són tì tì và Zippo mặt xanh mày xám rón rén nhón chân xuống bùn đẩy xe ???

Bạn có tin tưởng và chung lòng tin với chàng lãng tử Blacklac với niềm tin ngây thơ và hồn nhiên như cây lúa là sẽ giành chức vô địch ?????????

Bạn có muốn tận mắt chứng kiến lão Giangtroc (với biệt danh uống ruợu như nước lã) Tim đạp chân run, lọ mọ rờ rẫm vô lăng ….. mà vẫn đu dây tham gia hạng heavy ???

Bạn có như tôi, ghen tỵ với tình bạn và khẩu khí của cặp cột đèn máy nước, thiên hạ vô đối chém gió : Nam car và MinhconTMD ???

Bạn có từng mơ tưởng gặp mặt những nguời mẫu hàng đầu của ngành thuốc lá : HÚT THUỐC CÓ HẠI CHO SỨC KHƠE và mẫu quảng cáo HIV - NGUY HIỂM CHÊTS NGUỜI như bác QuangZdung, Minhkhôi, Dũng khọm, Hachi , Drifter, Galloper, Nghĩa bùi 911 hàng ngày họ đài các trong các quảng cáo trên, hôm nay trở lại với chính mình băng cách cong mông ủn xe vượt lầy ???

Bạn đã từng ngưỡng mộ tài danh bác Hùng Offroad .Gaz69 sống với phương châm : sống là để lấy cảm giác cho offroad ?? Offroad để lấy cảm hứng cho cuộc sống ???? Hay : offroad, một phần tất yếu của cuộc sống ?????????

Bạn đã từng nghe qua tài danh Nakio, một tay vần vô lăng một tay sờ má vợ mặt lạnh như tiền lùi xe vuợt dốc Tây Yên tử ??

Hay bạn dành sự quan tâm và ủng hộ cho những khuôn mặt mới, ( mới trong làng OFFroad thôi, chứ nỏ phải mới trong OF mô hè ) B_e, Ntrsơn, cuade danh, ĐàoBá JSC, bác Larang, Ntdung> meo xe, Phamhungga,Nam Vũ ???

Cũng có thể thần tượng của bạn là anh chàng Giống mà cực chã Jolie2003 , hay chàng trai cướp biển VIking ??? và còn nhều nhiều nữa

Bạn dã từng biết đến đuơng kim vô địch giành Vô lăng Vàng của nhiếp ảnh gia Noza năm 2008 ???

Bạn có bao giờ nghĩ đến một ông thày cúng, thày bói danh nổi hơn cồn nay giậm dựt chân tay, muốn thì thố cùng thiên hạ cho khỏi hổ mặt thày tàu ??????? đó chính là HÙng isu ..

Bạn là Fan hâm mộ của các hoa hậu of : Phalê, Lađy cat, Safe noodle vàbao nhiêu ngừoi đẹp có tuổi mà chưa có tên khác ???

Bạn đã từng trong đời đuợc lọt vào ống kinh các nhiếp ảnh gia đại tài của Ô phở Giaothong, danbeo, X5, laptai, Dims, Kiatisuk, ( và vo cùgn nhiều các anh tài của ABC trong đó có tớ) để một hình ảnh tuyệt đẹp lưu danh muôn đời ???

Bạn đã từng nghẹt thở với những giây phút sinh tử của trận quyết chiến, như khi Công MInh ghi bàn cho đội tuyển VN vô địch asea game ??? bạn muốn sống lại cảm giác đó ???

Các bạn Nhiếp ảnh gia đã và chưa thành danh ??? bạn có muốn bỏ qua các thời khắc lịch sử , các cung bậc cảm xúc thể hiện trên mỗi gương mặt thành viên OF Hôm nay ???

Bạn đã từng thèm muốn khao khát đuợc đắm chìm trong không khí hân hoan, rạng ngời của đại gia đình OF mà các dịp Sinh nhật , các cuộc đại offline hàng năm bạn đã hoặc chưa từng tham gia ?????????????

Hãy đến với cuộc thi VÔ Lăng vàng 2009 của chúng tôi, để nghe, để nhìn, để cảm nhận, để chia sẻ, để tự hào, để vùng vẫy ngạt thở với không khí sôi động đậm chất otofun ???

Bạn chọn nguời anh hùng nào cho mình ?? hay chọn cả ( tham thế !!!) hãy tiếp thêm sức mạnh cho chính họ bằng tất cả nhiệt huyết của bạn, Bạn đã có chiến thắng của chính mình khi đến với VÔ lăng Vàng 2009

Hơn thế nữa, bạn đã bao giờ, hoặc bạn đã từng biết đến nguời đàn bà lọt lòng đã đuợc khắc chữ Tiền trên trán ????????? ít’s me !!!!!!!!!! bạn nguỡng mộ bạn ấy, muốn chụp ảnh với bạn ấy làm kỷ niệm ???????????? bạn không có cơ hội lần 2 ở bất cứ một cuộc hội họp offline nào ?? Take yỏur chance now or never ( trừ khi tớ lại đổi ý trong các dịp hội hè khác—thèm tiền mà !!!) trước khi đứng gần tớ, bạn hãy cẩn thận con dao lam trong tay tớ nhé, chặt chém cực đẹp đấy nhé,)(k)(k)(k)(k)[/

Hẹn gặp các bạn thứ bảy 25/4/2009 (k)(k)(k)(k)(k)(k)(k)

Chỉnh sửa cuối:

dream1235

Xe buýt
"(l)(l)Hơn thế nữa, bạn đã bao giờ, hoặc bạn đã từng biết đến nguời đàn bà lọt lòng đã đuợc khắc chữ Tiền trên trán ????????? ít’s me !!!!!!!!!! bạn nguỡng mộ bạn ấy, muốn chụp ảnh với bạn ấy làm kỷ niệm ???????????? bạn không có cơ hội lần 2 ở bất cứ một cuộc hội họp offline nào ?? Take yỏur chance now or never ( trừ khi tớ lại đổi ý trong các dịp hội hè khác—thèm tiền mà !!!) trước khi đứng gần tớ, bạn hãy cẩn thận con dao lam trong tay tớ nhé, chặt chém cực đẹp đấy nhé,)(l)(l)[/
vậy thì hôm 25 em muốn chụp ảnh với mợ thì em phải đeo mặt nạ bằng sắt à:21::21::21:
hay em đứng cách xa mợ 15m rùi chụp ảnh nhé:21::21::21::21:

sv_ngheo

Xe điện
Cái bài này phải thu vào băng, rồi thuê xe Matiz gắn loa công suất lớn, chạy dọc 36 phố phường và từ HN lên tới địa điểm thi đấu, thế mới xứng với tầm PR và quy mô của VLV

Chúc các bác thành công, tiếc là hôm ấy em ko đi được nên ko thể hóng hớt, phí quá đi :102:

ơ chị Z4 ơi,túm lại giờ giấc địa điểm,thê nào nhỉ?tập trung ở đâu ạ?

vietvoiz

Xe container
Website
www.vietvoiz.com
Bạn vào OF đã lâu đã nghe danh tiếng, vậy có muốn một lần diện kiến OF đệ nhất nữ hiệp Z4, một người phụ nữ mảnh mai nhưng hào khí giang hồ không thua kém bất cứ trang hảo hán nào, nhiệt tình xả thân vì đại nghĩa . . . và cũng xinh đẹp mặn mà quyến rũ thuộc hàng các tuyệt sắc giai nhân bậc nhất trong thiên hạ ?

Hãy đến với Vô Lăng Vàng 2009, bạn sẽ được tận tay ốp nộp 250K mỗi người cho đệ nhất OF nữ hiệp Z4

Cái bài này phải thu vào băng, rồi thuê xe Matiz gắn loa công suất lớn, chạy dọc 36 phố phường và từ HN lên tới địa điểm thi đấu, thế mới xứng với tầm PR và quy mô của VLV

Chúc các bác thành công, tiếc là hôm ấy em ko đi được nên ko thể hóng hớt, phí quá đi :102:
cụ vẫn chưa tìm dc nhà ạ?

dream1235

Xe buýt
mợ zzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz ơi
tình hình la hôm đó muốn chup ảnh với mợ mà k bị ăn dao lam thì em phải làm thía nào:102::102::102::102::102::102::102::102::102::102:

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com
mợ zzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz ơi
tình hình la hôm đó muốn chup ảnh với mợ mà k bị ăn dao lam thì em phải làm thía nào:102::102::102::102::102::102::102::102::102::102:
Câu trả lời đây ạ, (k)(k)(k) Vịt voa

Hãy đến với Vô Lăng Vàng 2009, bạn sẽ được tận tay ốp nộp 250K mỗi người cho đệ nhất OF nữ hiệp Z4

_F4_

Xe tăng
Mợ ơi..ứ có cụ Land nhà em ah :'(:'(:'(

ketpo

Xe điện
ôi có tổ chức giải ' cây bút vàng' thì mợ Z4 giựt giải nhất chắc rồi, mợ viết hay quá

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com
Mợ ơi..ứ có cụ Land nhà em ah :'(:'(:'(
Bác thông cảm, để em up dit nhé ?? còn thiếu nhiều lắm, em chưa đuợc biết ạ, nhưng sau giải chắc chắn em sẽ có bài tổng kết ( nếu lúc đó có nhiều cảm xúc như lúc này (b)(b))