[VHGT] Hành trình tìm công lý (phần 1) - Khiếu nại

dungdn

Xe hơi
Website
vietnaminsider.vn
Cố lên cụ nhớ. Em lót dép ngồi hóng và ủng hộ cụ

trantien886

Xe hơi
Chúc bác sớm tìm lại được công lý!!!

SơnĐạiBàng

Xe buýt
Website
www.tizi.vn
Chúc cụ bền chí đi hết quãng đường. Quả thực bây giờ quan thì tham thời thì loạn, việc bác làm như những ngọn nến thắp trong cái bầu trời đêm loạn lạc này !

thanh_hoi

Xe điện
Có gì đâu mà cụ nâng tầm quan điểm quá. Em nghĩ họ làm sai thì em phải chiến đấu thôi. Rất may là em tham gia OF và được rất nhiều các cụ, các mợ ủng hộ cả về tinh thần và vật chất.
Nói thật nếu ko có sự ủng hộ của các cụ, thì có lẽ em cũng từ bỏ việc này vì tính em cũng hay thương người vì thấy ông TTGT nói như van xin mình mấy lần. Nhưng mà em nghĩ phải đến nơi, đến trốn chứ ko thì loạn mất.
Chúc cụ bền chí đi hết quãng đường. Quả thực bây giờ quan thì tham thời thì loạn, việc bác làm như những ngọn nến thắp trong cái bầu trời đêm loạn lạc này !

GB1

Xe tăng
Ngày ở gần hồ con Rùa, tối về gần hồ con Ốc.
Có gì đâu mà cụ nâng tầm quan điểm quá. Em nghĩ họ làm sai thì em phải chiến đấu thôi. Rất may là em tham gia OF và được rất nhiều các cụ, các mợ ủng hộ cả về tinh thần và vật chất.
Nói thật nếu ko có sự ủng hộ của các cụ, thì có lẽ em cũng từ bỏ việc này vì tính em cũng hay thương người vì thấy ông TTGT nói như van xin mình mấy lần. Nhưng mà em nghĩ phải đến nơi, đến trốn chứ ko thì loạn mất.
Ông ý van xin cụ thật lòng không? Em sợ là bài khổ nhục kế thôi. Em đồng ý là phải làm đến nơi đến chốn cụ ạh.

ducletrung

Xe container
Cần phải có những cuộc cách mạng nhỏ như của cụ Đông và cụ Thanh.

Chỉnh sửa cuối:

it_tien

Xe buýt
Vote cho bác, em lính mới hóng hớt, ko biết kết quả vụ này thía nào rồi bác ơi? Vì một xã hộ tôn trọng luật pháp, văn minh - E ủng hộ những người như bác, cố lên bác nhá, cần thì nhờ bác MOD làm 1 topix quên góp lộ phí cho bác trên con đường tìm lại công lý

Chỉnh sửa cuối:

Bách Việt

Xe đạp
Vậy cụ có kiện được không? em thấy có ve hơi khó khăn đấy. chúc cụ thành công!

fanputin

Xe hơi
Vote cho bạn mình. Cố lên bạn nhé

ndc_thailand

Xe tải
Gửi cụ Thanh_hoi và otofun.net nói chung.

lời đầu tiên của em là xin lỗi tất cả vì reg nick đã lâu rồi mà dùng để spam, hỏi vớ vẩn, + mua bán, mà ko biết rằng lên trên này học hỏi được rất nhiều điều và là 1 nơi dành cho những người yêu chuộng lẽ phải.

sau 1 hồi đọc hành trình gian nan của cụ Thanh_hoi, em rất phục bác đã dũng cảm đứng lên thay mặt bao nhiêu OFER đòi lại công lý.
em xin ủng hộ cụ về mặt tinh thần cũng như tài chính để theo vụ này đến cùng.
em nghĩ là 1 người hay 1 nhóm nhỏ thì khó có sức mạnh lớn lao được , ngoài vụ của cụ Thanh_hoi ra , nếu OF lập được 1 club , quỹ để giúp đỡ các ofer khác như trường hợp cụ Thanh_hoi hoặc làm những công việc như " ăn cơm nhà vác tù và hàng tổng " để cho xxx hay GTCT hết làm láo.
nếu có club như vậy em xin đăng ký làm mem luôn.

quay trở lại với cụ thanh_hoi , diễn biến tiếp theo như nào thì cụ cập nhật thường xuyên nhé, và những phiên toàn nào cần em có mặt thì ới em với qua email cũng được

email : ndc_thailand@yahoo.com

PS: vì công việc hướng dẫn viên DL nên em chưa hứa trước được với cụ điều gì, nhưng em luôn ủng hộ cụ hết mình, chúc cụ may mắn.

taxichieuve

Đi bộ
hay ho quá, kiện cáo đây

dinhquangvinh

Đi bộ
Vụ này vẫn chưa có hồi kết -còn dài lắm đây.
Ủng hộ cụ