[Funland] Hàng chuẩn đét từ Store cho THE BLUE FAN? Các cụ có quan tâm thì e ship về

Londoner

Xe tải
Kính các cụ offers kiêm The blues fan:

Lâu lâu lắm rồi, e cũng có cái bài về tình yêu 15 năm của e với Chelsea, được nhiều cụ động viên và chia sẻ.

Bản thân thể hiện bằng tình yêu với CLB đời mình, e hồi ở bển cũng lọ mọ online rồi direct shopping hàng của CLB mua, rất nhiều thứ như Cap, T-shirt, Mug.... và e nghĩ thật buồn khi trở về VN mình không được mua nữa.

Tuy nhiên, sau một thời gian lọ mọ, e múc được hàng sent directly từ store của câu lạc bộ, và đã thử múc một số hàng rồi, rất rất ổn. Bây giờ casual e toàn diện đồ câu lạc bộ, không phải áo training đâu mà rất rất nhiều áo T-shirt casual addidas, UCL... giá rất ổn 200-300k...

Rất mong muốn được cùng các cụ mặc chiếc áo chính hãng của câu lạc bộ, hay đơn giản 1 cái mũ, 1 cái đồng hồ alarm hay cái cốc chính clb, e mong muốn hỏi các cụ có quan tâm không thì e sẽ thay các cụ đi múc đồ về (ship DHL về), cụ tỷ:
- Hàng ở đây: http://www.chelseamegastoreasia.com/default.aspx. Các cụ lưu ý, các cụ cố gắng tự search để được cái mình ưng ý, e chỉ tư vẫn thêm nếu cái đồ đó e hiểu biết thôi...
- E thấy hàng thì chuẩn rồi, đâu đâu cũng Offical licenced product of chelsea football club
- Giá thì trên online, cộng với shipping fee. Nếu đông hàng, e phải nhờ ông anh ở quán cà phê Tông Đản giao dịch do e cũng nhiều khi bận ... E thường dùng Credit Card để pay. Nếu các cụ lấy size cùng của e thì ko phải prepaid còn ko thì e thấy rủi ro quá (hé hé) thì giúp e VCB acct trước vậy.
- Các cụ cứ thoải con gà mái tự xem hàng rồi ới em, tất nhiên khi ship hàng về e sẽ có một số tech nick để ko bị quá giá trị, hải quan, gói đồ... Khi nào có hàng thì ới các cụ... cứ 2,3 cái là ship về ổn rồi
- Thời gian: Thực tế e từ lúc order đến lấy hàng, nhanh thì 2 ngày, chậm thì 3 ngày... chuẩn đét ah. Mình theo dõi lịch trình của DHL online luôn

Mong các cụ ủng hộ và rất mong HN mình tràn ngập màu blue:)

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

Londoner

Xe tải
Áo Phông Hàng Addidas các cụ nhé, 1 số cái hạt rẻ ngon phết:

Londoner

Xe tải
E thấy một số hàng khác đẹp đây này: das running 55 USD

Londoner

Xe tải
Hàng này mới là hàng e thích:

Londoner

Xe tải
Các cụ chịu khó lướt trên web e đã gưỉ, có rất nhiều hàng...
Áo đó khoảng 20usd chưa ship cụ ah...

Linh_piano

Xe điện
Hoan hô cụ CFA =D>
Em sẽ ngâm cứu ít đồ để gửi qua Sing cho F1.

Londoner

Xe tải
Hoan hô cụ CFA =D>
Em sẽ ngâm cứu ít đồ để gửi qua Sing cho F1.
Sing thì cụ ship thẳng đến được, khỏi phải về VN cụ ah, nhớ dùng Credit Card.

E chỉ giúp các cụ ở VN thôi. Ngoài ra e có thể tư vấn chút chút như size ntn, hàng ntn thì chuẩn, cách thức chọn hàng và ship về ntn...

E cũng sắm cho F1 ít hàng rồi, ngon bổ:)

Supreme

Xe tăng
Ủng hộ cụ (b)
Em đang ngắm cái gối định làm mấy cái lót lưng cho êm, cơ mà không thấy kích thước cụ nhể?

HieuXuan

Xe hơi
Cụ chủ thớt cho em hỏi cai, em định đặt áo và khăn của mou, thấy trên web nói 1-7 mới có, em cao 1m68, , gần 70kg thì đặt zise nao?