gửi bác lâm phong

stinger

Xe điện
Website
www.punbb-hosting.com
OF dạo này thế nào ấy nhể !?! vote ko được mà pm cũng chẳng xong.
Em phải tạo thớt mới vì sợ làm loãng mất chủ đề đang nóng bên tập 9 - Niềm tự hào :)

Chả là vậy bác lâm phong ạ. Em thấy bác có mấy cái nắp chụp lazang tiện = nhựa, nên cũng cũng muốn đú tý :D làm cho ông anh cùng cơ quan thôi. Ông ấy bị tụi đạo chích nó thịt mất 4 cái rồi, còn mỗi cái dự phòng (cái này thì em đang nghía, vì em cũng vừa bị nó thịt mất 1 cái :(()
Bác có đặt làm giúp em 5 cái được ko ? chi phí thế nào bác cứ cho biết (free càng tốt :D) mà chợ giời bán cái nỳ bi nhiu nhể ? nó mà đắt hơn mua 1 cái ở chợ giờ thì em thôi :D ra chợ vậy.
Bác giúp em tý nhá! thanks bác trước. heheheh

bluestar2006

Xe container
Hehehe. Đậu phộng rồi bác Sờ Ti Gơn ơi.

Bác phải hỏi bác leica cái vụ ốp trục la zăng chớ. Không thì bác hỏi em, em đứng giữa xin mấy cốc bia tươi, hihi.

Chợ giời bán cái này 100k/chiếc nếu có, và cũng không đẹp lắm. Hàng đẹp có thể bác sẽ bị chém 150K/cái đấy.

Còn nếu bác ko gửi được PM, bác cứ xóa bớt tin nhắn gửi đi, (mặc dù tổng số tin nhắn chưa vượt limit nhé) là sẽ OK.

Chỉnh sửa cuối:

Lâm Phong

Xe buýt
Em cũng kiếm mãi chả được đồ hịn nên may mắn có nhà Leica chung cảnh ngộ, lão ấy đặt mấy chú em đúc nhựa ở quê làm khuôn và đổ nhựa, giá thành đâu 45-50k /1 cái, em về cạo nhẵn và sơn đỏ bác ạ.Bác thử hỏi nhà Leica có khi còn hàng.
Bác thử xóa hết thư trong hộp thư xem có pm được không.
À bác đã lắp cảm biến nhiệt độ chưa, có vừa với chỗ lắp đồng hồ CD5 không, em bị chết cái đồng hồ nên có lẽ cũng nhờ mua cái 2 trong 1 thế vào.

Chỉnh sửa cuối:

stinger

Xe điện
Website
www.punbb-hosting.com
Hehehe. Đậu phộng rồi bác Sờ Ti Gơn ơi.

Bác phải hỏi bác leica cái vụ ốp trục la zăng chớ. Không thì bác hỏi em, em đứng giữa xin mấy cốc bia tươi, hihi.

Chợ giời bán cái này 100k/chiếc nếu có, và cũng không đẹp lắm. Hàng đẹp có thể bác sẽ bị chém 150K/cái đấy.

Còn nếu bác ko gửi được PM, bác cứ xóa bớt tin nhắn gửi đi, (mặc dù tổng số tin nhắn chưa vượt limit nhé) là sẽ OK.
Em cũng kiếm mãi chả được đồ hịn nên may mắn có nhà Leica chung cảnh ngộ, lão ấy đặt mấy chú em đúc nhựa ở quê làm khuôn và đổ nhựa, giá thành đâu 45-50k /1 cái, em về cạo nhẵn và sơn đỏ bác ạ.Bác thử hỏi nhà Leica có khi còn hàng.
Bác thử xóa hết thư trong hộp thư xem có pm được không.
À bác đã lắp cảm biến nhiệt độ chưa, có vừa với chỗ lắp đồng hồ CD5 không, em bị chết cái đồng hồ nên có lẽ cũng nhờ mua cái 2 trong 1 thế vào.
Ô té ra là nhà laika à ? để em hỏi lão ấy!
@Gió: lắp rồi bác ạ, nhưng chưa có thời gian luồn cái cảm biến ngoài trời ra ngoài xe, em đang si nghĩ, cũng định độ đẹo thêm quả led chiếu sáng.
Các bác tư vấn em cách lấy điện từ đăng-téc ra cái, lắp ở chỗ đồng hồ thì lại phải chế cháo thêm sợ ko đẹp.
Mấy hôm nữa em up ảnh lên cho các bác tư vấn.

Lâm Phong

Xe buýt
Ô té ra là nhà laika à ? để em hỏi lão ấy!
@Gió: lắp rồi bác ạ, nhưng chưa có thời gian luồn cái cảm biến ngoài trời ra ngoài xe, em đang si nghĩ, cũng định độ đẹo thêm quả led chiếu sáng.
Các bác tư vấn em cách lấy điện từ đăng-téc ra cái, lắp ở chỗ đồng hồ thì lại phải chế cháo thêm sợ ko đẹp.
Mấy hôm nữa em up ảnh lên cho các bác tư vấn.
Bác định chơi led vào chỗ nào.
Nếu lấy ra ở trong cabin thì em dùng 1 chiếc bóng, nối cực - với con ốc nào đó trên khung, lật trải sàn chỗ dưới volang sẽ thấy 1 bó dây, buộc cực dương vào 1 que thép nhọn (em dùng cái kim trong hộp keo 502) rồi đâm thử vào các dây và bật đèn cần tìm, nếu bóng thử tắt sáng theo sự điều khiển thì trích dây đấu vào, công suất lớn thì thêm cái cầu chì.
Nếu lấy gần đèn trước hoặc sau xe em toàn dùng mỏ hàn thiếc tương luôn vào chân giắc chỗ đui đèn.