[Funland] Góc cảnh giác: biến thái kiểu mới

quochiep

Xe tăng
Khổ thân mợ , đã ngã xe xước sát chân tay lại còn bay nửa cái răng thế mà nó còn lao vào xàm sỡ dc . Sao lúc đó ko kêu to lên biến thái , tầm này mấy vụ biến thái đang Hot nên thế nào mọi người cũng bu vào sử lý nó !

Layloi

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Cháu hóng đc thg này 96, nv ngân hàng viettin chi nhánh dưới Hà Đông, nhà thì ở Đại La. Theo bạn bè học cùng c2 vào xác nhận biến thái từ bé. Thế này coi như là chấm hết sự nghiệp rồi.

Chu An

Xe điện
Đúng là có nhiều dạng biến thái thật. Trước đây nhà em có thằng ku bếp trưởng chuyên món Âu, tay nghề rất khá. Nhưng chỉ một time ngắn là hầu hết đàn bà con gái trong nhà đều lên tiếng tố cáo thằng ku này bị mắc bệnh thích cắn người khác giới. Không phải cắn nhẹ mà nó nghiến răng nghiến lợi như dứt thịt con nhà người ta ra. Ban đầu em tưởng nó chỉ cắn hai con bé trong đội bếp nó quản lý, ai dè nó cắn tất cả phụ nữ trong nhà kể cả hai bác giúp việc xấu ma chê quỷ hờn (dĩ nhiên là nó không dám cắn bà chủ nó là gấu nhà em và F1 lớn). Gấu nhà em sợ em nóng tính sẽ đánh nó nên cứ giấu, sau bọn con gái xin nghỉ đồng loạt nên đành phải báo chồng. Lạ điều, nó chỉ cắn chứ không hề sờ soạng hay những hành động tương tự.

PhễuKFC

[Tịch thu bằng lái]
Khổ thân em gái tại xinh quá ms vào tầm ngắm của nó cũng may gãy răng chứ ko nó còn hô hấp thổi hơi sơ cứu nữa.

leanhduc1707

Xe tăng
Đen cho mợ chủ rồi, dính líu đến bọn ngoại quốc này phức tạp lắm. vớ vẩn nó lại ném đã vỡ cả xe mợ chủ ra đấy

leanhduc1707

Xe tăng
khi đã tìm ra thủ phạm thì thằng này khó thoát rồi. với tình trạng tinh thần phản đối đang lên thế này thì thằng này coi như mất luôn sự nghiệp.
Nhưng mới chỉ là lời khai một phía cụ ơi, giá lúc đấy e gái lấy đt quay lại mới có bằng chứng, mà quay không nét thì e sợ cũng chẳng làm gì được nó

Doremon888

Xe máy
Cho nó lên trang nhất đi các cụ.

Tinh2018

[Tịch thu bằng lái]
Chỉ đến y nên e gái cay, dc.m thông tin một chiều phải kiểm chứng.

QUANG1970

Xe lăn
< GÓC BIẾN THÁI THEO KIỂU CỤC SÚC >

Tầm 9 rưỡi sáng nay hướng đi đường Nguyễn Trãi về Hà Đông trước cửa siêu thị Coopmark Hà Đông. Em có bị một thằng biến thái đi xe máy Air Blade đen biển số 36-B1 55249 cố tình đâm vào làm ngã xe máy gây xây xước hết chân tay và gãy nửa cái răng. Sau khi nó đâm em ngã vài vòng , nó ra đỡ em dậy, thấy em mặc váy nó còn thò tay vào váy sờ soạng lung tung . Em con gái đi một mình nên không sao được , đường mọi người đi đông nhưng không có ai dừng lại , khi em cởi khẩu trang ra nhổ máu , nó thấy mồm em toàn máu nó vội vàng lên xe phóng luôn .
Mọi người giờ ra đường chú ý ạ , mà em mặc váy có phải ngắn cũn cỡn đâu cơ chứ :'(

Nguồn : Thùy Dương
-ntđ-
#BeatVN #Canhbaobienthai

Cộng đồng mạng đang lùng sục mợ ạ. Hình như nhà nó ở khu Đại La

Hoa Thanh Quế bác ạ! Mà ngay kinh đô (ngay thành phố chứ không phải các huyện thị) nước lạ (B1) :P

Hèn chi bẩn bựa! Đố có sai! [-X

bach001

Xe máy
lên báo rồi

BinhLee

Xe tăng
Nguy hiểm thật

Filip Nam

Xe tải
Xã hội giờ loạn quá

tuanmanh11

Xe buýt
Cháu hóng đc thg này 96, nv ngân hàng viettin chi nhánh dưới Hà Đông, nhà thì ở Đại La. Theo bạn bè học cùng c2 vào xác nhận biến thái từ bé. Thế này coi như là chấm hết sự nghiệp rồi.
Chuẩn. Thằng này coi như sự nghiệp tiêu tan, chả còn mặt mũi mà đi đâu.

tuanmanh11

Xe buýt
Đúng là có nhiều dạng biến thái thật. Trước đây nhà em có thằng ku bếp trưởng chuyên món Âu, tay nghề rất khá. Nhưng chỉ một time ngắn là hầu hết đàn bà con gái trong nhà đều lên tiếng tố cáo thằng ku này bị mắc bệnh thích cắn người khác giới. Không phải cắn nhẹ mà nó nghiến răng nghiến lợi như dứt thịt con nhà người ta ra. Ban đầu em tưởng nó chỉ cắn hai con bé trong đội bếp nó quản lý, ai dè nó cắn tất cả phụ nữ trong nhà kể cả hai bác giúp việc xấu ma chê quỷ hờn (dĩ nhiên là nó không dám cắn bà chủ nó là gấu nhà em và F1 lớn). Gấu nhà em sợ em nóng tính sẽ đánh nó nên cứ giấu, sau bọn con gái xin nghỉ đồng loạt nên đành phải báo chồng. Lạ điều, nó chỉ cắn chứ không hề sờ soạng hay những hành động tương tự.
Em nghĩ nó là 1 loại bệnh, suy nghĩ lệch lạc về giơiz tính.

tuanmanh11

Xe buýt
Nhưng mới chỉ là lời khai một phía cụ ơi, giá lúc đấy e gái lấy đt quay lại mới có bằng chứng, mà quay không nét thì e sợ cũng chẳng làm gì được nó
Cả 1 mớ xác nhận, có vụ trước đó cô bé khác còn hô hoán mọi ngưòi giữ nó lại rồi sau đó đưa lên phường cũng chả làm gì được nó. Sau nó còn đe dọa người ta cơ. Vụ mới nhất mới đưa lên mạng.

ExclMan

Xe điện
< GÓC BIẾN THÁI THEO KIỂU CỤC SÚC >

Tầm 9 rưỡi sáng nay hướng đi đường Nguyễn Trãi về Hà Đông trước cửa siêu thị Coopmark Hà Đông. Em có bị một thằng biến thái đi xe máy Air Blade đen biển số 36-B1 55249 cố tình đâm vào làm ngã xe máy gây xây xước hết chân tay và gãy nửa cái răng. Sau khi nó đâm em ngã vài vòng , nó ra đỡ em dậy, thấy em mặc váy nó còn thò tay vào váy sờ soạng lung tung . Em con gái đi một mình nên không sao được , đường mọi người đi đông nhưng không có ai dừng lại , khi em cởi khẩu trang ra nhổ máu , nó thấy mồm em toàn máu nó vội vàng lên xe phóng luôn .
Mọi người giờ ra đường chú ý ạ , mà em mặc váy có phải ngắn cũn cỡn đâu cơ chứ :'(

Nguồn : Thùy Dương
-ntđ-
#BeatVN #Canhbaobienthai

Chân đàn ông, miệng đàn bà?

leanhduc1707

Xe tăng
Cả 1 mớ xác nhận, có vụ trước đó cô bé khác còn hô hoán mọi ngưòi giữ nó lại rồi sau đó đưa lên phường cũng chả làm gì được nó. Sau nó còn đe dọa người ta cơ. Vụ mới nhất mới đưa lên mạng.
Pl ko nghiêm nên mới có chuyện nó de doạ ngược lại. Loại này cứ đưa vào quản lý, tái phạm cho đi cải tạo

keeponlylove

Xe điện
Vụ này không cần nét đâu, trừ khi lại con VT vks