giúp em cài xóp oe vào ai phôn với các cụ ơi !

stinger

Xe điện
Website
www.punbb-hosting.com
Gấu nhà em có nhu cầu muốn copy 1 file PDF vào iPhone, tron máy đã có pm để đọc, em thì chưa dùng iPhone bao giờ nên chả biết, sớt trên mạng thì ra cái này
http://game8.vn/threads/28170-Hướng-dẫn-đọc-eBook-trên-iPhone-của-bạn
Học theo, nên em down được iPhone Folders về máy tính rồi nhưng chả biết làm sao cài vào iPhone = iTunes (em có tk rồi, copy nhạc cóp ảnh ok rồi, mối apps là em ko mò ra được)
Các cụ giúp phát nào !

bluestar2006

Xe container
Em không dùng IP nhưng F1 nhà em bảo cứ mở iTunes ở PC ra, rồi gắp cái file PDF vào IP của bác trong phần Devices thôi bác ạ.

kid1412arc

Xe tăng
Iphone của cụ đã JB chưa ạ? Nếu đã JB thì cụ vào Installous rồi cài PDF Reader Pro. Sau đó bác vào Itunes/ Apps. Kéo file pdf vào phần pdf reader pro trong Apps là đc ạ.
Hoặc đơn giản hơn là cụ gửi vào email rồi check mail trên iphone. Sau đó chọn Open in Pdf reader pro thì file đó sẽ đc tự import vào iphone ợ

stinger

Xe điện
Website
www.punbb-hosting.com
Em không dùng IP nhưng F1 nhà em bảo cứ mở iTunes ở PC ra, rồi gắp cái file PDF vào IP của bác trong phần Devices thôi bác ạ.
Gắp kiểu j bác nhỉ ? em gắp nó dek cho ạ :D thử các kiểu rồi, có mỗi photo là nó cho choose folder trên PC thôi :-??

stinger

Xe điện
Website
www.punbb-hosting.com
Iphone của cụ đã JB chưa ạ? Nếu đã JB thì cụ vào Installous rồi cài PDF Reader Pro. Sau đó bác vào Itunes/ Apps. Kéo file pdf vào phần pdf reader pro trong Apps là đc ạ.
Hoặc đơn giản hơn là cụ gửi vào email rồi check mail trên iphone. Sau đó chọn Open in Pdf reader pro thì file đó sẽ đc tự import vào iphone ợ
Em chả biết j cả (đây là máy của Gấu, Gấu chỉ thị cho em phải làm)
JB là cái gì hả cụ ? em biết mỗi BJ :P
IP em cài PDFReaderLite rồi, nhưng ko làm thế nào xoay sở để copy file PDF vào IP được. Đọc qua mail thì lâu vãi chưởng.

Cụ hướng dẫn em chi tiết chút được k ? mà làm theo cái link hướng dẫn em post bên trên ấy cũng được, theo hướng dẫn trong đó em đang gặp khó khăn ở đoạn cài iPhoneFolder (cài vào IP hay vào PC ? em cài vào PC rồi, nó lại ko có file chạy :D)

Chỉnh sửa cuối:

kid1412arc

Xe tăng
Em chả biết j cả (đây là máy của Gấu, Gấu chỉ thị cho em phải làm)
JB là cái gì hả cụ ? em biết mỗi BJ :P
IP em cài PDFReaderLite rồi, nhưng ko làm thế nào xoay sở để copy file PDF vào IP được. Đọc qua mail thì lâu vãi chưởng.

Cụ hướng dẫn em chi tiết chút được k ? mà làm theo cái link hướng dẫn em post bên trên ấy cũng được, theo hướng dẫn trong đó em đang gặp khó khăn ở đoạn cài iPhoneFolder (cài vào IP hay vào PC ? em cài vào PC rồi, nó lại ko có file chạy :D)
JB là JailBreak cụ ạ. Cụ xem trên spring board của Iphone có Cydia ko ạ? Nếu có rồi thì tức là máy đã đc JB còn ko thì chưa JB ạ. Máy của cụ phải JB rồi thì mới dùng được cách theo thuỳ linh bác gửi ợ. Tốt nhất cụ add nick yahoo: congthanha6, em sẽ hướng dẫn cụ củ tỉ hơn ợ

stinger

Xe điện
Website
www.punbb-hosting.com
JB là JailBreak cụ ạ. Cụ xem trên spring board của Iphone có Cydia ko ạ? Nếu có rồi thì tức là máy đã đc JB còn ko thì chưa JB ạ. Máy của cụ phải JB rồi thì mới dùng được cách theo thuỳ linh bác gửi ợ. Tốt nhất cụ add nick yahoo: congthanha6, em sẽ hướng dẫn cụ củ tỉ hơn ợ
Hẹn cụ tối mai nhé, giờ em có tý việc :D