Giải bóng đá OF cup chào mừng SN OF5!

Trạng thái
Thớt đang đóng

Tuanphim

Xe điện
Bác Chồn bầu eim làm trưởng ban khi nào ấy nhở. Giải năm nay eim lại làm mớ to đây :D
Eim đề nghị bác Tuanphim hợp tác với eim nhé.

Eim có 1 số ý kiếm như sau:

1- Sân bãi tổ chức giải: Ưu tiên sân Thủy Lợi

2- Số lượng tham gia: 8 đội. Cách thức như sau: Chia 2 bảng A-B. Đá vòng tròn lấy 2 đội đứng đầu vào đá bán kết. 2 đội thắng BK sẽ đá CK (bỏ tranh 3-4). 2 đội vô địch và á quân OF năm ngoái là FFFC và OHFC sẽ là hạt giống 2 bảng A-B. 6 đội còn lại sẽ tiến hành bốc thăm (ưu tiên các đội trên diễn đàn OF)

3- Thời gian tổ chức: sẽ họp cụ thể sau

4- Kinh phí đóng góp: Tính toán chia đều cho các đội đăng ký tham gia
1. Sân bãi có thể cân nhắc Thuỷ Lợi hoặc sân hôm tới này đá Derby, cụ xem thử nhé, sân Thuỷ Lợi hay duy chỉ có gôn hơi to một chút.
2. Thể thức như thế ok rồi cụ ợ.
(3.) và (4.) các cụ đại diện sẽ gặp nhau cùng bàn cụ thể, 11h30 trưa thứ 3 tại Hồng Hường ???

Còn vấn đề các đội bóng OF thì phải là Ofer (không chơi các nick mới toe cho công bằng), nếu thiếu đội thì lấy thêm đội bên ngoài cho đủ (chuyên môn same same với các đội bóng OF).

vauhoi

Xe container
mU hoành là thế mà phải sát nhập vào với nhà em để lấy tiếng thơm à ?=))
Nếu ChEl sát nhập vào MU, sẽ thành đội vô địch luôn. Các cầu thủ ChEl sẽ trở thành siêu siêu siêu dự bị =))

Lak

Xe buýt
Nơi xa xưa người ta thường gọi là LÀNG PHÁO!
Nếu phát hiện ra cái đỏ kia thì có bem nick không cụ? Em ủng hộ việc chỉ có anh em diễn đàn đá với nhau, hạn chế tối đa người ngoài đá thuê.
Còn nếu máu ăn thua thì ra ngoài mà chiến. Trên diễn đàn Fun là chính các cụ nhé.
Kiểu này nhà Chel ko làm ăn được rồi! CHel-MU hợp nhất nào!

ducxit

Xe điện
Hiện có nh sân dưng em nghĩ sân Thủy Lợi vẫn ok nhất ợ. Các cụ lưu ý thêm về giờ giấc vì đá buổi trưa thì chắc là chịu hết.

Film LLumar

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
llumar.com.vn
Hiện có nh sân dưng em nghĩ sân Thủy Lợi vẫn ok nhất ợ. Các cụ lưu ý thêm về giờ giấc vì đá buổi trưa thì chắc là chịu hết.
nhất cả về chi phí đới. Nói về mặt sân, không gian, địa điểm là okie. Tùy các cụ, miền làm em không phải đóng thêm xiền là okie hết :)):))

vnt88

Xe máy

Lak

Xe buýt
Cụ là nhà Chel vậy đố cụ biết tên hoặc Nick của cụ nào tham gia đấy >:)
Hềnh như kụ ấy không phải là nhà .... đâu cụ ợ! Chắc chắn là không biết roài! Cụ hỏi khó quá! 8-x

kienbeu

Xe điện
Nhà cháu tham gia hội civic nhưng lại không có clb bóng đá, cháu bắt gôn hơi bị hay các cụ có nhu cầu tuyển dụng allo cho nhà cháu nhá, vợ cháu nó bẩu anh đang dạng chuyển nhượng tự do thế có đau không chứ.

Lak

Xe buýt
Em tranh thủ đăng cái biển tuyển quân nhá! Cụ nào máu bóng bánh, có tí khả năng, chạy nhanh hơn lăn thì tham gia với nhà em, nhá, nhá!

ZAD Viet

Xe điện
Nhà cháu tham gia hội civic nhưng lại không có clb bóng đá, cháu bắt gôn hơi bị hay các cụ có nhu cầu tuyển dụng allo cho nhà cháu nhá, vợ cháu nó bẩu anh đang dạng chuyển nhượng tự do thế có đau không chứ.
Em với cụ lập đội CÌ vịt với e rét.
Các cụ nhà MU có lập đội k, cho em xin chân cổ động viên chó đội hoạt náo viên :))

Lak

Xe buýt
Em với cụ lập đội CÌ vịt với e rét.
Các cụ nhà MU có lập đội k, cho em xin chân cổ động viên chó đội hoạt náo viên :))
Hai cụ tham gia nhớ! Mai đúng 18h tại Chiếu Hoa, Nguyễn Khang anh em sẽ tiếp đón 2 cụ!

Song Hong

Xe buýt
cụ sang FC TVC ( Triton Vietnam Club) chơi đi, đội đang thiếu gôn bắt hơi bị hay đấy ạ, links đây http://www.otofun.net/threads/231022-fc-tvc-da-bong-cho-khoe-dap-ga-cho-mau

Lak

Xe buýt
Thông báo tuyển lực lượng thành lập đội bóng tham gia giải OF

Trên tinh thần chơi đẹp, tôn trọng nội quy của giải và mong muốn được củng cố, tô thắm tình cảm của anh em trên OF, em xin phép lập thớt này để kêu gọi anh em trên OF những ai có niềm đam mê với trái bóng tròn, có thời gian, có khả năng, đang sinh hoạt trên OF, chưa thuộc biên chế đội bóng nào của OF, hoặc có thuộc nhưng vì lý do nào đấy mà không có cơ hội trong đội hình chính ;)) hãy chung tay lập 1 đội bóng để tham gia giải OF và xa hơn nữa là nơi anh em gặp gỡ, sinh hoạt định kỳ. (*)
Vì thời gian rất gấp, do đó đề nghị các cụ nhanh tay đăng ký!
Đề nghị các cụ khi đăng ký nhớ để lại số cầm chân, thông tin cơ bản như tên, vị trí thi đấu hoặc các cụ có thể pm cho em theo số 0906232879 (Khánh), thư ký đội: 0988698062 (Dũng - Xetaybac).
Các cụ đăng ký sớm để có thời gian họp đội và đăng ký với ban tổ chức!
Rất mong được sự ủng hộ của mọi người! [-O<

Lak

Xe buýt
Thông báo tuyển lực lượng thành lập đội bóng tham gia giải OF

Trên tinh thần chơi đẹp, tôn trọng nội quy của giải và mong muốn được củng cố, tô thắm tình cảm của anh em trên OF, em xin phép lập thớt này để kêu gọi anh em trên OF những ai có niềm đam mê với trái bóng tròn, có thời gian, có khả năng, đang sinh hoạt trên OF, chưa thuộc biên chế đội bóng nào của OF, hoặc có thuộc nhưng vì lý do nào đấy mà không có cơ hội trong đội hình chính ;)) hãy chung tay lập 1 đội bóng để tham gia giải OF và xa hơn nữa là nơi anh em gặp gỡ, sinh hoạt định kỳ. (*)
Vì thời gian rất gấp, do đó đề nghị các cụ nhanh tay đăng ký!
Đề nghị các cụ khi đăng ký nhớ để lại số cầm chân, thông tin cơ bản như tên, vị trí thi đấu hoặc các cụ có thể pm cho em theo số 0906232879 (Khánh), thư ký đội: 0988698062 (Dũng - Xetaybac).
Các cụ đăng ký sớm để có thời gian họp đội và đăng ký với ban tổ chức!
Rất mong được sự ủng hộ của mọi người! [-O<

Trạng thái
Thớt đang đóng