Chi hội GCC - Danh sách thành viên và nơi nhận đăng ký thành viên mới

MR_JAY

Xe tải
Cụ Chánh ơi, không biết chiều mai 5h30 em ra mắt Hội có được không ạ? Các Cụ hay ngồi đâu thì tiện cho cả Hội nhỉ? Em thì hay ngồi ở Lan Chín - Trần Duy Hưng. Cụ cho em biết ý kiến nhé. :-w
ẩm thực linh chi 199 nguyễn tuân nhá cụ.

Skagen

Xe tăng
ẩm thực linh chi 199 nguyễn tuân nhá cụ.
Được Cụ ạ. Thế thì 18h các Cụ nhá, vì đường Trần Duy Hưng hay tắc lúc tan tầm lắm.

Kính mời các Cụ, các Mợ đến dự Lễ ra mắt của em, kết hợp chào mừng Dmitry Medvedev kết thúc thành công chuyến công du tới Việt Nam ợ!=))

tungduong0610

Xe điện
Ban ngày công sở, tối quán nhậu, đêm bên gấu....
Được Cụ ạ. Thế thì 18h các Cụ nhá, vì đường Trần Duy Hưng hay tắc lúc tan tầm lắm.

Kính mời các Cụ, các Mợ đến dự Lễ ra mắt của em, kết hợp chào mừng Dmitry Medvedev kết thúc thành công chuyến công du tới Việt Nam ợ!=))
Em mờ vote vang đỏ giờ cụ còn lâu mới xanh trở lại được =))

KiaCD5numberone

Xe tăng

Chẹp chẹp. Mai nhịn ăn trưa để cái bụng cho nó sạch sẽ=))

tungduong0610

Xe điện
Ban ngày công sở, tối quán nhậu, đêm bên gấu....
Cụ Chánh ơi, không biết chiều mai 5h30 em ra mắt Hội có được không ạ? Các Cụ hay ngồi đâu thì tiện cho cả Hội nhỉ? Em thì hay ngồi ở Lan Chín - Trần Duy Hưng. Cụ cho em biết ý kiến nhé. :-w

Mai cụ đi nhớ mang theo xe, cho em mượn đi công tác tý nhá =))

dzuy1010

Xe tăng
Em thấy cụ chém vưỡn nhẹ nhàng lắm.

BoTuRoo

Xe buýt
Các Cụ làm em cũng run bắn@-)@-)@-). Không khí có vẻ giống buổi diễn tập Pháo hoa mừng Đại Lễ quá (Nói dại, không khéo các Cụ làm mạnh quá, "oàng" 1 phát thì các Cụ mất cả Gà đấy).:)):)):))

Em phải dùng từ "khát khao" để diễn tả cảm giác chờ đợi chai vang của Cụ.(b)

Em định dấu mà không được. Cụ lại bắt em phải khai tên cúng cơm của em ra rồi: em đây chính là em họ anh Lý Đức - khỏe như lực sĩ và rất nhạy cảm!!! Tên thường gọi: Lý Đực :-bd

Nếu các Cụ không bận, chiều mai em xin ra mắt (vì trưa ngày kia em lại ...vù, đến Chủ Nhật mới về). Gà sổng chuồng, các Cụ khác cứ quy trách nhiệm cho Cụ này!!!:))

Thật thế hả Cụ? Cháu đang chạy con Phantom. Nhưng sang Vịt mềng, mấy ông Hải quan làm ăn tắc trách, nhầm lẫn đổi thành Getz 1.1MT, thế mới "ghét". :-??:-??:-??
Ối xời, nghe giọng "ghét" quá cơ, thế này phải "bay" về "chén" thôi, nhịn sao nổi :))

Skagen

Xe tăng
Ối xời, nghe giọng "ghét" quá cơ, thế này phải "bay" về "chén" thôi, nhịn sao nổi :))
Hội (GCC) là gì hả Mợ ơi?
Là chưa biết trước, lại (cùng) ngồi... uống beer
(b)(b)(b)

Mặc dù chưa gặp bao giờ, nhưng em cũng rất hân hạnh được "véo cằm" Mợ lúc 6h chiều nay ợ. :)):)):))

BoTuRoo

Xe buýt
Thấy giai là tớn lên =))
Em hỏi cụ, cụ thấy ái cụ có ............lên không =)) mà còn tùy thuộc cụ ấy ăn ở dư lào em còn liệu mà cư xử chứ :))

Em chả nói đâu nhá =))......................cụ Shagen quả này Xác con bà Định rồi =))
Thiến ơi, mợ chưa quên cụ dặn là phải luôn giữ hình ảnh mừ =))

Hội (GCC) là gì hả Mợ ơi?
Là chưa biết trước, lại (cùng) ngồi... uống beer
(b)(b)(b)

Mặc dù chưa gặp bao giờ, nhưng em cũng rất hân hạnh được "véo cằm" Mợ lúc 6h chiều nay ợ. :)):)):))
Em cảm ơn thiện chí của cụ, nhưng em "can 20 lít" là cụ đừng "véo" em ............thôi em chả nói tiếp nữa..................=))

BoTuRoo

Xe buýt
Tưởng có gà mới, hóa ra bò lạc :))

Ng.Hoai

Xe buýt
Em ở tận Vinh có đăng ký vô hội GGC đc ko các cụ? E xin phép đc tự trích bản thân và vợ e chút ạ
E tên là Nguyễn Hoài...e còn trẻ lắm..mới 28 thôi
Getz còi e BS: 37V - 2818, màu bạc các cụ ạ. Số cầm chân: 0977.290.056
Mong các cụ chỉ giáo !