Em thông báo đã tìm được người lái xe tăng ah !!!!

Trạng thái
Thớt đang đóng

huyen_cuuho

Xe tải
Website
www.facebook.com
Kính chào các cụ mợ nhà funs, thời gian vừa rồi do bận việc cá nhân và gia đình nên em không thể thường xuyên tham gia vào nhà funs.
Hôm nay em mạn phép được lập thớt để mời các cụ/ mợ đến tham dự chứng kiến ngày vui của em, sau 1 thời gian dài cô đơn và độc thân, nay em đã được tìm được chàng lái xe tăng ( yêu cầu mợ film không dìm hàng nữa đâu nhé, trâu đã có cọc rồi nhớ, hờ hờ).
Em vui mừng thông báo ngày vui của em được tổ chức vào:
Ngày 24/7/2013. Vào hồi 11am tại Cung Văn Hóa Hưu Nghị Việt Xô, Sảnh chính tầng 2 .
Vậy em gửi thông báo thay cho giấy mời các cụ/ mợ nhà funs ah, các cụ/ mợ thu xếp tới tham dự bữa tiệc nhỏ của em ah.
Sự hiện diện của các cụ/ mợ là niềm vui động viên tinh thần rất lớn cho em đấy ah. Nói thật giờ em vẫn còn run run. Hihi
Cụ chủ tịch giúp em lên danh sách các cụ/ mợ tới tham dự để em xếp cỗ bàn và đón tiếp được chu đáo ah.
Cám ơn cụ chủ tịch và các cụ/ mợ
P/S: nghiêm cấm dìm hàng, ném đá, chặt chém dưới mọi hình thức ( đặc biệt là thím film,…..)

safenoodles

Xe cút kít
Ảnh cưới đâu em? Hí hí...chúc mừng em nhé!:x

thientamnt

Xe điện
Giờ tậu cả trâu lẫn nghé đang là Mode đấy, anh thật. :)). Chúc em trăm năm hạnh phúc. (b)

R

Ruoumauson

[Đang chờ cấp bằng]
Chúc mừng em iu, chúc em trăm năm hạnh phúc nhé. :D

cantona

Xe container
Cung hị cung hị, chúc mừng e Huyền ú nhé, chẹp chẹp, a chưa chốt được, có gì a cmt lại, chúc mừng e, nhớ tân hôn đừng lao lực kẻo khổ chú rể e nhé :))

xauzai

Xe điện
Website
www.otofun.net
Cứ lon ton vào đây chúc mừng cô cái đã, sau là chắc chắn sẽ có mặt!

huyen_cuuho

Xe tải
Website
www.facebook.com
vâng em nhớ ạ, em cám ơn anh già, hihi
28f: tôi vừa được hỏi lên xe tăng về nhà chồng ah, thôi thì may mà có người rước, nên mình tự nhận cho tiến bộ
em cám ơn cả nhà, hôm đấy cả nhà thu xếp tới tham dự với em ah
cụ chủ tịch ơi: tình hình là hôm offline của em vẫn chưa có văn nghệ gì đâu, cụ có thể tuyển cho em đội cây nhà lá vườn được không ah, hihi

Chúc mừng hạnh phúc hai em, nhờ có đội te lít thì mới thành đấy, không được quên ae đâu đấy.

xauzai

Xe điện
Website
www.otofun.net
vâng em nhớ ạ, em cám ơn anh già, hihi
28f: tôi vừa được hỏi lên xe tăng về nhà chồng ah, thôi thì may mà có người rước, nên mình tự nhận cho tiến bộ
em cám ơn cả nhà, hôm đấy cả nhà thu xếp tới tham dự với em ah
cụ chủ tịch ơi: tình hình là hôm offline của em vẫn chưa có văn nghệ gì đâu, cụ có thể tuyển cho em đội cây nhà lá vườn được không ah, hihi
Hôm đó nếu không tiết mục văn nghệ nào thì đăng ký cho Funs bài từ 1 -1000 cũng được Huyền ạ, sau bài đó là bài "Lá Diêu bông"

artmedia5881

Xe container
Chúc mừng mợ Huyền nhé! Tin quá vui

Laoleu

Xe tăng
Chúc mừng hạnh phúc mợ Cứu hộ nhé@};- :)

Giachi2005

Xe tăng
Website
www.cattuonghearing.vn
Để giúp mợ Huyền xếp bàn ghế cho nhà mình được chu đáo ngày vui của em nó, em đề nghị nhà mình ai đi được thì giơ tay phát để mợ Huyền biết:
1. Xauzai
2. Laoleu
3. Tuanphim
4. Giachi2005
5. .............
Tiếp tục

Trạng thái
Thớt đang đóng