[Đã bán] Em thanh lý cái chảo gang Lodge Size 26 ạ

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
1,200,000 VNĐ

david Bon

Xe hơi
Em mua cho bà xã dùng nhưng bả chê nặng, dc cái làm bít tết hoặc rán cá, rán đậu ròn thì vô địch ạ, ngon nhưng vợ ko thích em cũng đành chịu, để thì chật nhà, em đã cho thợ đánh bóng và tôi kỹ nên giờ chỉ việc dùng thôi ạ, hỏng dc cái này em nghĩ chắc 300 năm nữa cccm ạ ;)
Giá em thanh lý là 1,2tr ạ

david Bon

Xe hơi
Chảo này dùng kbg cháy ah cụ

Được gửi từ iPhone - Otofun
Cháy thì cái gì đun lâu mà chả cháy cụ, cái chảo gang nó cực dày nên ko bg phồng đáy, chiên rán nó ít bị cháy và đồ rán nó ngon cụ ơi, nhược điểm là bọn này cầm nặng, được cái bền

Tiện ích nhà Việt

Xe hơi
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.facebook.com
Dòng này thì quá bền rồi, gang thì có tiếng từ xưa rồi

DucHuy15

Xe hơi
Có dùng đc cho bếp từ ko cụ

Dogmatix

Xe tăng
Có dùng đc cho bếp từ ko cụ
Dạ, đun dc tất cả các loại bếp, dùng bếp từ là ngon nhất cụ ạ, chứ đun lửa là tay cầm hơi bị nóng
Ko cùng quan điểm.

Về thực tế sử dụng thì chảo này bếp nào dùng cũng tốt. Còn tốt nhất là bếp từ thì chắc chắn là không. Có lẽ phải là bếp gas.

Với trọng lượng lên tới 3 kí lô, chưa bao gồm thức ăn, một người tập tạ mấy chục năm như mình cầm 1 tay còn hết hơi chứ ko nói tới bọn chỉ ăn bới bia, với chị em thì gần như là impossible. Hãy thử tưởng tượng khi nhấc nó ra khỏi cái mặt kính bếp từ giá 2 chục triệu mà vì nặng quá nó tuột tay thì… ko dám nghĩ tiếp.

Về độ nóng của tay cầm thì dù bếp gì đi nữa nó cũng VÔ CÙNG NÓNG nếu đun đủ lâu. Rán xong miếng thịt mà tay trần sờ vào được mình lậy luôn! Vậy nên đun bếp từ hay bếp củi đều nóng như nhau.

david Bon

Xe hơi
Ko cùng quan điểm.

Về thực tế sử dụng thì chảo này bếp nào dùng cũng tốt. Còn tốt nhất là bếp từ thì chắc chắn là không. Có lẽ phải là bếp gas.

Với trọng lượng lên tới 3 kí lô, chưa bao gồm thức ăn, một người tập tạ mấy chục năm như mình cầm 1 tay còn hết hơi chứ ko nói tới bọn chỉ ăn bới bia, với chị em thì gần như là impossible. Hãy thử tưởng tượng khi nhấc nó ra khỏi cái mặt kính bếp từ giá 2 chục triệu mà vì nặng quá nó tuột tay thì… ko dám nghĩ tiếp.

Về độ nóng của tay cầm thì dù bếp gì đi nữa nó cũng VÔ CÙNG NÓNG nếu đun đủ lâu. Rán xong miếng thịt mà tay trần sờ vào được mình lậy luôn! Vậy nên đun bếp từ hay bếp củi đều nóng như nhau.
Vâng, nặng vk em nó ko thích dùng nên em mới thanh lý chứ ko em cũng để chiên rán cho ngon. Cảm ơn cụ đã ủn ạ

david Bon

Xe hơi
Cụ/ mợ nào thích món bò bít tết thì ới em ạ, chảo này làm ngon lắm

Truongsonnam_37

Xe tăng
Em ủn giúp cụ, em cũng thích cái chảo gang này, nhưng nhìn giá thì chát quá!

Trạng thái
Thớt đang đóng