Em nhờ vả Min - Mod ạ.

Hoa Mộc Trắng

Xe điện
Website
hoamoctrang1.multiply.com
Trước tiên em xin chân thành cảm ơn Min và Mod đã tạo điều kiện cho Thread của em được khôi phục lại>:D<. Quả thực là tham gia OF đã lâu nhưng có nhiều lúc em cũng chưa thuộc bài lắm. Hôm rồi em có mở thread Post hoa cảnh bên Box cafe để các Cụ/Mợ vào thư giãn và xả xì choét. Nói chung là đúng như tiêu đề của thread, hiệu quả rất cao vì đông đảo các Cụ/Mợ tham gia vào Thread của em. Vì thread của em mở bên Box cafe nên việc bị xóa bài là đương nhiên. Theo yêu cầu của 1 số ọp phơ và cũng là mong muốn của bản thân em, em mạo muội đề xuất Min và Mod cấp cho em xin 1 miếng đất nho nhỏ (ở đâu đó cũng được) để em chuyển thread của em về đó. Vì nếu cứ để bên Box cafe thì em sợ rằng 1 ngày nào đó sẽ bị dọn dẹp. Thực sự là thread của em ngoài việc relax ra thì có rất nhiều thông tin bổ ích Ví dụ như thông tin về tên của các loài hoa ...
Vài dòng mong muốn ... mạo muội gửi tới Min và Mod.
Rất mong Min, Mod tạo điều kiện giúp đỡ.
Em xin Trân trọng cảm ơn:)
P/s: Em xin gửi kèm link của thread đây ạ:
http://www.otofun.net/threads/342099-moi-cac-cu-mo-xa-xi-choet-voi-em

NghiaRex

Xe điện
Box này của mợ theo em để bên Quán là hợp nhất. Nếu ảnh là do mợ tự chộp, xong bổ sung thông tin về hoa lá thì chuyển sang Box ảnh là ngon.

Còn không bên Quán đã không dọn thì cũng lưu lại lâu lắm đới chứ ạ :)

Hoa Mộc Trắng

Xe điện
Website
Box này của mợ theo em để bên Quán là hợp nhất. Nếu ảnh là do mợ tự chộp, xong bổ sung thông tin về hoa lá thì chuyển sang Box ảnh là ngon.

Còn không bên Quán đã không dọn thì cũng lưu lại lâu lắm đới chứ ạ :)
Dạ, thread này bao gồm 1 số ảnh là em chụp tại vườn nhà, 1 số khác là do em sưu tầm trên mạng và của bạn bè và các ọp phơ vào chia sẻ. Ảnh không mang tính nghệ thuật nên em không dám post và box nhiếp ảnh. Em muốn lưu giữ lại nhưng không biết nên đặt ở đâu, vì thế mới nhờ vả và xin xỏ Mod.
P/s: Thread của em đã bị dọn dẹp, may quá nhờ Mod thương tình nên cho mở lại đấy ạ.

NghiaRex

Xe điện
Dạ, thread này bao gồm 1 số ảnh là em chụp tại vườn nhà, 1 số khác là do em sưu tầm trên mạng và của bạn bè và các ọp phơ vào chia sẻ. Ảnh không mang tính nghệ thuật nên em không dám post và box nhiếp ảnh. Em muốn lưu giữ lại nhưng không biết nên đặt ở đâu, vì thế mới nhờ vả và xin xỏ Mod.
P/s: Thread của em đã bị dọn dẹp, may quá nhờ Mod thương tình nên cho mở lại đấy ạ.
Theo em nếu mợ muốn "nuôi" tiếp thớt đấy, thì cứ đăng bài có nhiều thông tin (ảnh+thông tin) & kêu gọi các cụ khác hạn chế sờ pam là được.

Ở Quán bài nào sờ pam nhiều hơn thông tin cần thiết hoặc đi lạc tiêu đề thớt thì mới bị xóa mợ ạ :D

Hoa Mộc Trắng

Xe điện
Website
Theo em nếu mợ muốn "nuôi" tiếp thớt đấy, thì cứ đăng bài có nhiều thông tin (ảnh+thông tin) & kêu gọi các cụ khác hạn chế sờ pam là được.

Ở Quán bài nào sờ pam nhiều hơn thông tin cần thiết hoặc đi lạc tiêu đề thớt thì mới bị xóa mợ ạ :D
Vâng, Tks Cụ đã chỉ giáo ạ:).

Chỉnh sửa cuối: