Thảo luận Em đang phân vân GLC và BMW

pdaht

Xe tải
Em đang xem con BMW X3 xDrive30i và GLC 300 mà lú hết cả não. Vào đây đọc thấy các cụ bẩu vợ ngồi bên cạnh con X3 say xe thấy nản quá.

buihai

Xe buýt
Em đang xem con BMW X3 xDrive30i và GLC 300 mà lú hết cả não. Vào đây đọc thấy các cụ bẩu vợ ngồi bên cạnh con X3 say xe thấy nản quá.
Đã say xe thì xe nào cũng say thôi :)) Xe xịn thì đỡ, xe đểu thì nặng.

MrFank

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Cụ còn trẻ thì lấy xon X3 mà đi, nhìn thể thao, ngầu hơn, bảo dưỡng cũng rẻ hơn, tiền còn dư mua ít đồ về độ thêm

minhab

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Em đang sở hữu cả 2 xe đây, cho cụ lời khuyên luôn nhá.
Nếu muốn êm ái và hưởng thụ mời cụ qua GLC, còn chạy để chạm nhẹ cái xe nó phi như ma đuổi mời cụ sang BMW. GLC em chạy lúc đi cả vợ thôi chứ còn em hứng BMW hơn, dí ga ông GLC lên rất lừ đừ và phản ứng chậm hơn BMW, nhiều lúc muốn thốc phải đạp giữ tí mới thấy nó thốc lên mặc dù đã để lên S :))

hoathaneitc

Xe buýt
Đưa vợ cụ ra đi thử thôi :))) vợ bảo oki thì chốt ngay con xe ưng cái bụng.
X3 mới giờ trẻ đi nhìn thích lắm, giờ nhìn con 4matic em đang đi lại ko thấy phê bằng X3 ông anh mới lấy

LeeAuto

Xe đạp
Website
leeauto.vn
Đã say xe thì X3 hay Mer đều say ạ :) mà nếu hay lái, thì BMW đỡ tự say hơn nha :)

gaquay123

Xe tăng
Porche > Mercedes > BMW
Hôm trước em xem 1 clip về phân hạng xe Đức thì thứ tự như trên! Sản xuất xe ô tô thì lịch sử và sự tập trung chuyên môn là rất quan trọng!
- Porche là thằng tập trung chuyên môn và lịch sử tốt nhất, thể hiện qua việc thắng nhiều giải đua! Xe thương mại Porche tập trung 100% nguồn lực vào xe 4 bánh cá nhân (Sedan, SUV, Coupe).
- Mercedes là thằng lịch sử tốt, nhưng chưa tập trung chuyên môn lắm! Ngoài xe cá nhân, Mercedes sản xuất cả xe 16 chỗ, 45 chỗ,...
- BMW là thằng lịch sử tốt, nhưng ngoài ngành nhảy vào ô tô. Xuất phát từ sản xuất động cơ máy bay cho chiến tranh, rồi hết chiến tranh nhảy sang sản xuất động cơ ô tô, rồi sản xuất ô tô, xe máy...
Quan trọng là tiêu chí và nhu cầu mua thế nào?

AnhMeGai

Xe hơi
cụ mua xe đi 1 mk thì chọn Bim để thiên về cảm giác lái, còn cụ mua về để chở vợ con thì mua GLC, mua xe về để phục vụ cho cụ nên cụ xác định nhu cầu & yêu cầu của mình là gì để tìm cho mk chiếc xe phù hợp nhất nhé

pdaht

Xe tải
Porche > Mercedes > BMW
Hôm trước em xem 1 clip về phân hạng xe Đức thì thứ tự như trên! Sản xuất xe ô tô thì lịch sử và sự tập trung chuyên môn là rất quan trọng!
- Porche là thằng tập trung chuyên môn và lịch sử tốt nhất, thể hiện qua việc thắng nhiều giải đua! Xe thương mại Porche tập trung 100% nguồn lực vào xe 4 bánh cá nhân (Sedan, SUV, Coupe).
- Mercedes là thằng lịch sử tốt, nhưng chưa tập trung chuyên môn lắm! Ngoài xe cá nhân, Mercedes sản xuất cả xe 16 chỗ, 45 chỗ,...
- BMW là thằng lịch sử tốt, nhưng ngoài ngành nhảy vào ô tô. Xuất phát từ sản xuất động cơ máy bay cho chiến tranh, rồi hết chiến tranh nhảy sang sản xuất động cơ ô tô, rồi sản xuất ô tô, xe máy...
Quan trọng là tiêu chí và nhu cầu mua thế nào?
Cụ nghiên cứu ác nhỉ, thế này thì chắc em phải ngâm cứu thêm ạ

couto_hung

Xe tăng
nếu là e thì làm con X5 lướt cụ ạ