Em có ý kiến nhỏ với Min & Mod.

Hoa Mộc Trắng

Xe điện
Website
hoamoctrang1.multiply.com
Tình hình là thời gian này em nói riêng và phần lớn anh em OF nói chung đều rất xì choét vì căn bệnh thu phí:(. Để thư giãn, em mạn phép mở Thread post hoa lá cành vào box cafe để các Cụ/Mợ vào đó ngắm hoa thư giãn xả choét. Thread em mở ngày 23/3 (thứ 6) đến hôm nay 29/3 (thứ 5) đúng được 7 ngày (theo em được biết thì Box cafe 1 tuần dọn dẹp 1 lần). Nội dung Thread chỉ là hoa lá cành thôi, các Cụ/Mợ vào đó ngắm hoa rất khoái và vui vẻ. Thế mà sáng nay em nhận được tin nhắn của 1 Cụ, thông báo là Thread của em bị die rồi . Em thoáng ngạc nhiên chạy vào thì quả đúng là toàn bộ Thread của em đã bị mod xóa sạch . Ừ thì thôi, xóa thì xóa em cũng không có ý kiến gì, điều đáng nói là không biết có phải em bị xì lốp xe không mà toàn bộ số km em có được trong cả tuần vừa rồi đều biến sạch (em thấy mất đi gần 100km).

Trước giờ em vẫn nghe 1 số Cụ phàn nàn về những chuyện ntn, và em cũng nhiều lần bị xóa bài mà không có 1 lời thông báo. Nhưng hôm nay thì em quyết định phải hỏi Min và Mod. Có phải khi bài bị xóa thì cũng đồng nghĩa với số km bị xóa theo không ạ? Min & Mod khai sáng cho em với.:(

My Mò

Xe điện
Bài bị xóa đương nhiên là km giảm rồi cụ ơi. Em bị liên tục đây này. ( em vừa bị mất gần 1000 bài chỉ cách đây vài phút :)) ) Giảm thì lại chém, chém ác liệt vào. có gì đâu mà phải xoắn phỏng cụ :))

Chỉnh sửa cuối:

Audioto

Xe tăng
Tại mợ không nộp phí bảo trì, phí hạn chế... :)
Chia buồn với mợ !

Hoa Mộc Trắng

Xe điện
Website
Bài bị xóa đương nhiên là km giảm rồi cụ ơi. Em bị liên tục đây này. ( em vừa bị mất gần 1000 bài chỉ cách đây vài phút :)) ) Giảm thì lại chém, chém ác liệt vào. có gì đâu mà phải xoắn phỏng cụ :))
Chỉ là em không hiểu "luật" của Min, Mod thôi. Cụ nói thế thì em hiểu rồi:). Nếu thế từ giờ em chả Post bài ở Box cafe nữa.
Tks Cụ đã chỉ giáo@};-.

Hoa Mộc Trắng

Xe điện
Website
Tại mợ không nộp phí bảo trì, phí hạn chế... :)
Chia buồn với mợ !
Vâng, cũng có Cụ cảnh báo em là mở Thread xôm quá làm tốn tài nguyên của OF, em cứ tưởng Cụ ấy đùa, hoa ra thật!:(. Vừa xả được ít choét, nay lại thành choét thêm#:-s

2R+

Xe điện
Mốc xóa km thì càng sướng. Nick càng mới. giống như các cụ bán xe đều tìm cách để quay lùi công tơ mét :))

Hoa Mộc Trắng

Xe điện
Website
Mợ nộp phí lưu hành trên OF cho Min MOD chưa??/
Phí lưu hành hay phí hạn chế hả Cụ? Em tưởng nó được đổi tên rồi chứ?#:-s. Em nghĩ Fun tí thôi chứ thật thế thì nhiều Cụ bỏ OF lăm!:P

Hoa Mộc Trắng

Xe điện
Website
Mốc xóa km thì càng sướng. Nick càng mới. giống như các cụ bán xe đều tìm cách để quay lùi công tơ mét :))
Lại quay về đi bộ hả Cụ? Mà em thì chưa muốn bán xe mới chết chứ:)

captivaltz

Xe điện
Úi giời,xóa bài giảm km là chuyện thường ngày ở OF :D

Hoa Mộc Trắng

Xe điện
Website
Úi giời,xóa bài giảm km là chuyện thường ngày ở OF :D
Vâng, em vừa vào khu vực góp ý với Min, Mod đọc mấy bài của các Cụ. Té ra chuyện của em cũng là chuyện thường ngày ở OF. Biết thế nên em cũng chả buồn nữa.:)
Tks Cụ Chánh:)

Chỉnh sửa cuối:

tazzan_man

Xe tăng
Mợ buồn thì gặp em, em giải sờ choét cho. Có mỗi thế mà cũng sờ choét thì mợ cũng kỹ tính thật đới...Rõ khổ...

My Mò

Xe điện
Chỉ là em không hiểu "luật" của Min, Mod thôi. Cụ nói thế thì em hiểu rồi:). Nếu thế từ giờ em chả Post bài ở Box cafe nữa.
Tks Cụ đã chỉ giáo@};-.
Mợ muốn bài không bị xóa chỉ có 2 cách:
1/ Không mất tiền nhưng bài phải chất lượng
2/ nộp tiền cho min mốc mỗi tháng 2 củ đố min mốc nào dám xóa bài của mợ (min mốc biết thừa là em fun) =)) =))

tazzan_man

Xe tăng
Mợ muốn bài không bị xóa chỉ có 2 cách:
1/ Không mất tiền nhưng bài phải chất lượng
2/ nộp tiền cho min mốc mỗi tháng 2 củ đố min mốc nào dám xóa bài của mợ (min mốc biết thừa là em fun) =)) =))
Thay mặt Min Mod xì hơi lốp của Cụ nhé...