[Funland] Em bị nhân viên VPbank chơi xấu lấy doanh số

bjboyn00b

Xe điện
Đợt vừa rồi em có vay của bên Việt Nga ít tiền mua căn chung cư không sổ, họ bắt phải hủy gần hết thẻ tín dụng vì thu nhập lương qua cty của em ít .
Thế là hôm nọ nhàn rỗi em nghịch mở thẻ tín dụng vpban , đến đoạn gửi otp về đt em ko thấy nên em thôi chả mở nữa . Hôm qua 1 em nhân viên gọi giọng ngọt sớt rất nhiệt tình, add zalo thì thấy rất xinh gái, tên là Lee Thùy Trang.
Thế là em cũng ậm ừ thôi làm thêm cái, em ý báo em cic duyệt hạn mức đc gần 50 củ( trong khi trước đó em còn có thấu chi bidv nửa tỷ)
Ừ thì tặc lưỡi em làm cái nữa cho em ý có doanh số, làm vèo cái sáng alo chiều báo tin mở thẻ thành công, nó nói với em gần 50 củ, mà mở đc 26 củ. Em bảo nó sao đc có 26 củ, nó còn cười em, bố láo thế. Thế là em báo hủy thẻ luôn, Nếu nói từ đầu 26tr em đã chả mở vì quá ít.
Vấn đề chính là em muốn hỏi thẻ chưa kích hoạt mà hủy thẻ có mất phí gì ko các cụ chứ em sợ ảnh hưởng Cic hoặc 1 ngày đẹp dời nó lên 10 tỷ lắm .
Em bêu tên em Lê Thùy Trang , mã để em ý hưởng hoa hồng là 37799 thì phải :))

Chỉnh sửa cuối:

truongvoky1981

Xe buýt
thấy xinh mở thẻ
Mở xong thấy hết xinh muốn đóng
E cũng chịu cụ. Dám chơi thì dám chịu đi

bjboyn00b

Xe điện
thấy xinh mở thẻ
Mở xong thấy hết xinh muốn đóng
E cũng chịu cụ. Dám chơi thì dám chịu đi
Hehe, em cũng chịu là em dại mà, em chỉ muốn hỏi có mất phí gì khi mà thẻ còn chưa kích hoạt không cụ ạ, vì không dùng tránh trường hợp bị nợ xấu.
Tuy nhiên em phàn nàn là nhân viên tư vấn 1 đằng lại làm 1 nẻo , đấy chỉ là việc nhỏ nhưng có thể phản ánh phần nào của cả ngân hàng.

hitmanvn

Xe đạp
Em tưởng chưa kích hoạt thì kệ xừ cái thẻ đó chứ nhỉ. Em thì không dùng gì bên VPB, nhưng đã từng hủy thẻ bên VIB và ACB rồi thì thấy không mất phí hủy.

Thaytautranghiep

Xe đạp
Em cũng hủy mấy cái rồi, nhưng cũng chưa mất đồng nào đâu

Linh009

Xe máy
các bác còn tự mình mở
bạn e bank nó tự mở, xong nó check thấy nó báo bank hủy,nó đâu muốn mở tk đâu, bank bảo ra ngân hàng mới hủyđược
mà nó có rãnh ra bankđâu

Thaytautranghiep

Xe đạp
Mở thì nó đến tận nhà cụ ạ. Còn hủy thì nó bắt ra ngân hàng (chi nhánh/ PGD) của đúng nhân viên mở cho mình đấy ạ. Không rảnh vẫn phải cố đi để hủy

Aliyah

Xe hơi
Đợt vừa rồi em có vay của bên Việt Nga ít tiền mua căn chung cư không sổ, họ bắt phải hủy gần hết thẻ tín dụng vì thu nhập lương qua cty của em ít .
Thế là hôm nọ nhàn rỗi em nghịch mở thẻ tín dụng vpban , đến đoạn gửi otp về đt em ko thấy nên em thôi chả mở nữa . Hôm qua 1 em nhân viên gọi giọng ngọt sớt rất nhiệt tình, add zalo thì thấy rất xinh gái, tên là Lee Thùy Trang.
Thế là em cũng ậm ừ thôi làm thêm cái, em ý báo em cic duyệt hạn mức đc gần 50 củ( trong khi trước đó em còn có thấu chi bidv nửa tỷ)
Ừ thì tặc lưỡi em làm cái nữa cho em ý có doanh số, làm vèo cái sáng alo chiều báo tin mở thẻ thành công, nó nói với em gần 50 củ, mà mở đc 26 củ. Em bảo nó sao đc có 26 củ, nó còn cười em, bố láo thế. Thế là em báo hủy thẻ luôn, Nếu nói từ đầu 26tr em đã chả mở vì quá ít.
Vấn đề chính là em muốn hỏi thẻ chưa kích hoạt mà hủy thẻ có mất phí gì ko các cụ chứ em sợ ảnh hưởng Cic hoặc 1 ngày đẹp dời nó lên 10 tỷ lắm .
Em bêu tên em Lê Thùy Trang , mã để em ý hưởng hoa hồng là 37799 thì phải :))
E nv vpb làm ăn thế thì mất điểm quá, cụ thử ra pgd khác hỏi lại phí huỷ thẻ xem sao

Quang225

Xe đạp
Trước em cũng có thẻ bên đó chưa kích hoạt huỷ k mất phí

MrFank

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Cụ nhắc vụ mở thẻ e mới nhớ gần như ngày nào cũng có telesale các bank gọi mời mở, thực sự là phiền, sim làm ăn nên ko chặn cuộc gọi lạ được, mà để thì từ lừa đảo đến tiếp thị gọi tối ngày

caisua

Xe lăn
Em cũng bị lừa kêu quẹt thẻ 100tr thì đc lấy lại 3tr, tuần trước hết 1 tháng hỏi lại 3tr phi vào đâu rồi thì lại bảo quẹt ở nước ngoài mới 3tr chứ VN chỉ 300K, em delete contact luôn cho nhanh

Zip lun

Xe đạp
Chưa kích hoạt nhưng phí thường niên sẽ vẫn tính nếu bác ko huỷ, ko biết nó tính ptn từ khi cấp hay có ngày cố định mới tính ptn