DVD Pioneer nhập Mỹ không dùng được, cứu

bentley8

Xe điện
Tham rẻ cháu mua 1 DVD AVH X1500 DVD từ Mẽo cho em civic 2.0 già nhà cháu. Đúng là của rẻ của ôi, hàng Mỹ thì FM không nghe được VOV, thợ thì không tích hợp được chỉnh volume vào vô lăng, DVD thì lúc bật lên hình được lúc thì không, cam lùi thì không tự động lên hình mỗi khi về R.
Chán suốt từ hôm qua đến nay, nhờ các cụ giới thiệu cho cháu chỗ nào lắp lại và dùng được giúp cháu. Nói thật cháu không dư dả gì nên thêm quá nhiều tiền để khắc phục cháu đành phải lắp lại CD cũ vào nghe vậy ợ.
Cám ơn các cụ.

Toyota Celica

Xe container
Fm 100% ko fix đc
Volume volang dùng cục yellew tàu fix
Hình ảnh thì phải chế công tắc bật tắt 2 phát mới lên hình
Cam lùi - fix được

.. Tóm lại nếu da khó chịu , và mua rẻ bán lỗ đi 1 củ mua cái pioneer ở nhà bh chính hãng cho xong

ar3a

Xe điện
Cụ này phán quá chuẩn. Bổ subg thêm là cụ tìm cái dây đằng sau máy theo Thiết kế được nối vào phanh tay để chế cái công tắc bật màn hình là ngon ngay. Thợ cụ lắp chỗ nào mà không biêtz mấy mẹo này em thấy cũng lạ.

bentley8

Xe điện
Thợ cháu toàn sửa cho xe buýt HN cụ ợ, nhưng mà là người quen thôi. Lắp từ hôm qua về còn kêu lọc xọc. Cụ thuơng tình cho cháu biết cục yellew gì đó mua ở đâu và có đắt ko ợ. Sao phải công tắc hình ảnh ạ. Hay cụ chỉ cho cháu biết chỗ nào HN fix được món này ợ. Bán giờ cháu sợ không ai mua í chứ. Bách nhục.
Fm 100% ko fix đc
Volume volang dùng cục yellew tàu fix
Hình ảnh thì phải chế công tắc bật tắt 2 phát mới lên hình
Cam lùi - fix được

.. Tóm lại nếu da khó chịu , và mua rẻ bán lỗ đi 1 củ mua cái pioneer ở nhà bh chính hãng cho xong

Chỉnh sửa cuối:

HAIMINH.

Xe máy
cụ gần thì mang qua em làm cho ko có gì mà phải chán

ar3a

Xe điện
Em nghĩ cụ chẳng có gì phải buồn cả. Em cũng dùng hàng nhập Mỹ như cụ. VOV thì em xác định trước không nghe vì ngày nào chả như ngày nào; lúc nào cao điểm chả tắc. Lắp DVD là để nghe nhạc xem PBN chứ VOV tgì gĩư CD theo xe cho Khỏe.

Cái công tắc phải lắp thêm vì thiết kế an toàn bên Mỹ không cho xem hình khi lái. Hình chỉ lên khi xe ở trạng thái đóng phanh tay. Chế thêm công tắc vào đó để lừa đầu thôi.

Mấy cái này đơn gủa. Cụ cứ tìm mấy cụ trên này .giúp cho.

quynhhp82

Xe hơi
Ôi sao cụ lại kêu thế nhỉ. Em thì rất hài lòng. Pi 1500 của em nghe FM Hải Phòng, Quảng Ninh, Am vô tư. Cam lùi có cổng riêng trên đầu Pi lùi phát lên hình ngay. Em thêm cái công tắc thích thì bật tắt 2 lần màn hình Video luôn hiện. Thêm cái điều khiển học 15 lệnh giá 400k nữa là vô tư. Ưu điểm là tốt, giá rẻ.

xmen

Xe buýt
Thợ cháu toàn sửa cho xe buýt HN cụ ợ, nhưng mà là người quen thôi. Lắp từ hôm qua về còn kêu lọc xọc. Cụ thuơng tình cho cháu biết cục yellew gì đó mua ở đâu và có đắt ko ợ. Sao phải công tắc hình ảnh ạ. Hay cụ chỉ cho cháu biết chỗ nào HN fix được món này ợ. Bán giờ cháu sợ không ai mua í chứ. Bách nhục.
Cụ ra Long Thịnh mà lắp, mấy chú thợ ở đấy chắc lắp cái được ngay ấy mà chỉ có cái FM nghe VOV 91 thì chịu chết ạ

khongcoviec

Xe tải
FM nghe VOV GT cụ tìm trên ebay nó có bán 1 bộ chuyển đổi (bắt sóng FM bước chẵn) giá ship về VN khoảng 1t. Trước nhà cháu có mua 1 bộ lắp cho cái sony ship từ Mẽo về

hoangvoila

Xe tăng
Fm chịu mà e chả cần, xem hình có cụ hoangchinh hướng dẫn rồi kìa. Còn cam lùi cụ vào setting trên đầu chỉnh on là xong

Vua Nui

Xe buýt
Chỉnh sửa cuối:

duytrung

Xe buýt
Website
www.otofun.net
Ko biết đến giờ cụ chủ đã lắp đặt lại ngon nghẻ chưa nhỉ ?

viet_phat

Xe tăng
TN Kinhđô 93 Lò Đúc & Số 8 LêQuangĐạo,MỹĐình
Website
phutungoto.vn
Tham rẻ cháu mua 1 DVD AVH X1500 DVD từ Mẽo cho em civic 2.0 già nhà cháu. Đúng là của rẻ của ôi, hàng Mỹ thì FM không nghe được VOV, thợ thì không tích hợp được chỉnh volume vào vô lăng, DVD thì lúc bật lên hình được lúc thì không, cam lùi thì không tự động lên hình mỗi khi về R.
Chán suốt từ hôm qua đến nay, nhờ các cụ giới thiệu cho cháu chỗ nào lắp lại và dùng được giúp cháu. Nói thật cháu không dư dả gì nên thêm quá nhiều tiền để khắc phục cháu đành phải lắp lại CD cũ vào nghe vậy ợ.
Cám ơn các cụ.

Mấy dòng Pioneer không tích hợp điều khiển vô lăng cụ ạ, có thể lắp thêm cục điều khiển laser cụ ạ.
Theo em cụ nên lắp màn hình DVD theo xe, bảo hành bảo tỏi đàng hoàng, nghe nhạc xem phim, dẫn đường chỉ lối ngon lành. Giá cũng không đắt đỏ lắm đâu cụ ạ.

orbitde

Xe tải
Mấy dòng Pioneer không tích hợp điều khiển vô lăng cụ ạ, có thể lắp thêm cục điều khiển laser cụ ạ.
Theo em cụ nên lắp màn hình DVD theo xe, bảo hành bảo tỏi đàng hoàng, nghe nhạc xem phim, dẫn đường chỉ lối ngon lành. Giá cũng không đắt đỏ lắm đâu cụ ạ.
Pi đời cũ về cái khiển Steering Wheel thì cụ nói đúng ! nhưng Pi đời mới như 16.. 26.. 56... 86... thì cụ sai bét ! tích hợp hết, khỏi cần cục laser nhá !

CR-Vic

Xe container
Em mua cái DVD Pioneer 7113 lắp cho CR-V thì chuẩn tất cả các tính năng trừ mỗi cái GPS là chưa có cách dùng thẻ Việt Nam.

khiển trên vô lăng thì có thể cụ chủ thớt tìm hiểu chức năng học lệnh của DVD trên menu có biểu tượng cái vô lăng nhé :D

nếu tiện thì cụ mang ra Hàng Muối chỗ đối diện phở Cường bảo thợ nó lắp lại cho :)

putin-cheryl

Xe tải
Mua dc rẻ mà cụ phải đầu tư thêm nhiều phụ kiện để dùng thì thành đắt rồi