đường cao tốc bắc ninh có chim mồi

mimy

Xe tải
hôm nay em đi xe 12 chỗ qua đường này gặp xe cd5 còi mãi nó k tránh nghi nghi con chim mồi rồi,lừa mãi k đc em thì đi qua trạm xxx nó lại chạy nhanh em điên tiết đuổi theo bằng đc vượt trong và kẹp cho nó phanh dúi dụi,anh em trên xe hỏi sao anh kẹp nó kinh thế em bảo cho nó chết,nó vào trong ngoi lên em cũng lán vào kê *** xe vào đầu xe nó em đạp phanh 2 lần k thấy nó lên nữa >:)
hôm nay xe em đi đám cưới đc cái đông thanh niên lắm cùng lắm thì đánh nhau vì bon chen trên đường thôi chứ chẳng thể chống đối ng thi hành công vụ lại đang mặc dân sự đc.

ố ố chạy 1 đoạn em lai thấy anh em trên xe gọi anh ơi nó lại lên em đạp phanh phát nữa nó đỗ lại thì em đi qua trạm.may quá tý nữa đc lên báo vì cái thằng ngu chặn xe tải nó lại đi qua đầu xe tải ra đường,phúc nhà nó lớn nên phát hiện xe em nó lùi lại k hôm nay lai lên vov với lên báo

k biết có phải nó định xông ra trả thù cho thằng đi cd5 k nhỉ ?

em đi từ đầu đường đôi cầu đuống đi phả lại mà có 3 trạm chẳng nhẽ lại cho chai nước vào mặt.liệu tội đó là tội vứt rác ra đường hay tội gì hả các bác

giangsuki

Xe ngựa
lạ nhể, trước nay đường nì chưa bao giờ có chim mồi cả, nếu giờ cũng có thì mệt đây

BlackMarl

Xe đạp
Em có thấy chim mồi gì đâu bác nhể, bác đi gấu quá :D

fuxe

Xe container
1 điều nhịn chín điều lành, cụ hoành tráng thế thì em chịu 8-x

miutrang

Xe tải
^:)^^:)^
hôm nay em đi xe 12 chỗ qua đường này gặp xe cd5 còi mãi nó k tránh nghi nghi con chim mồi rồi,lừa mãi k đc em thì đi qua trạm xxx nó lại chạy nhanh em điên tiết đuổi theo bằng đc vượt trong và kẹp cho nó phanh dúi dụi,anh em trên xe hỏi sao anh kẹp nó kinh thế em bảo cho nó chết,nó vào trong ngoi lên em cũng lán vào kê *** xe vào đầu xe nó em đạp phanh 2 lần k thấy nó lên nữa >:)
hôm nay xe em đi đám cưới đc cái đông thanh niên lắm cùng lắm thì đánh nhau vì bon chen trên đường thôi chứ chẳng thể chống đối ng thi hành công vụ lại đang mặc dân sự đc.
Hơn một chục nhân mạng, đằng sau là sự bình yên của hơn một chục gia đình, mà lại giao cả vào một tài xế có cái đầu nóng và máu ăn thua như cụ chủ thớt.
Em xin ^:)^^:)^ cụ ạ

duongpe

Xe máy
Cụ chủ có nghĩ là em CD5 đang tập lái ko? Hồi e mới tập ko kịp để ý biển cũng toàn đi <=50 cho lành(mà giờ em vẫn còn đang tập he he).

mimy

Xe tải
đầu tiên em cũng nghĩ tập lái,cũng cố giương pha bóp còi loạn hết cả lên nhưng tuyệt nhiên lái xe k mảy may chú ý.xe em cao nhìn lái xe rất bình thường.em mới sinh nghi nên k dám lách vào trong ,qua 1 tý có 1 trạm em thấy xe hắn tăng lên 80 km/h em k vượt được nữa còn đang cong mông dồn số đuổi đến đoạn tiếp lại bò và lại gặp trạm thì mới nghĩ nó là chim mồi

nếu là tập lái em k ý gì đâu nhưng biết là chim mồi mới "nọng trọng ngươi"
bắt 1 trạm là đủ rồi chứ 3 trạm từ đầu đường đôi cầu đuống đến phả lại thì khác gì xxx thanh hóa,cũng bẩn tính như nhau cả thôi

ndcuong

Xe tải
cụ chủ nóng tính quá, 1 điều nhịn là 9 điều lành đi cụ ơi

larom

Xe máy
Cháu ủng hộ, Hôm trước cháu cũng bị, thằng đấy đã lừ đừ không cho cháu vượt, vừa vào chỗ rẽ nó lại dí cháu vào hông, may tay cháu giữ cần xi nhan không thì móm,

vkhanh

Đi bộ
Em ko nghĩ là XXX lại có trò bẫy thô bỉ+bẩn tới mức này. Có thể có nhưng e chưa thấy hay nghe nói bao h.
E đag tập lái, biết tâm lý của ng lái lâu thg ức chế ng tập lái đi chắn đg, tốc độ chậm, xử lý tình huống ko chuẩn. Nên toàn xi nhan nhường đường liên tục, ông thầy thì bảo cứ đi bt ko phải sợ thằng đằng sau. Nhưng tập lái lao tới 80km cũng kinh :))

mrbgam

Xe máy
khiếp vía với mối tay xxx này. Hôm nào qua đây coi bộ mặt chúng nó ra sao

duongvenha

Xe máy
Có hôm em từ quê lên cũng gặp 1 con Altis như thế. Em đi sau nháy đèn, còi đủ cả nó ko cho vượt. Lúc sau em lên định cho nó 1 quả giống cụ thì thấy thằng lái đầu trọc với mực tàu trên người đủ cả nên em lại nhẹ nhàng phóng mất. Lúc đầu em cũng nghĩ là chim mối, hóa ra nó đi chậm là để cho 1 em vịt ngồi cạnh hạ kính chụp ảnh nắng chiều! Mợ, mah nó lại chỉ biết đi ở làn 1 thôi mới cú chứ.

linhtau

Xe tải
chim mồi???? thật thì ảo đấy cụ ợ :-ss

gia doi

Xe điện
Cụ chủ thớt làm thế là không được em nghĩ chưa chắc đã phải là chim mồi cụ ah em đoán là tập lái thui

sylilave

Xe buýt
Chim mồi đấy. Tập lái thường nhát nên có cụ nào xin vượt là cho ngay, nhiều khi lấy lái nhanh và quên cả xi nhan chuyển làn.

cua dong

Xe buýt
Em đi KIA MN. Biết xe mình còi, tay lái non nhưng vẫn cố chạy nhanh lên đến 75, 80. Thấy bác nào nháy đèn, xi nhan là em cho vượt liền.
Thế nhưng, nhiều khi vẫn bị lườm nguýt.
Là vì nhiều ông muốn vượt mà không nháy pha, không xi nhan và chắc còi xe của cụ đấy cũng ... còi nữa, thành ra là em không biết. Mà đã chạy đến > 80 rồi thì vượt phải luôn đi cho nó anh hùng luôn thể, lườm em làm j cho tội.
Ý kiến cá nhân, có j sai các cụ góp ý nhé.

cua dong

Xe buýt
Đúng chính như cụ chủ nói đấy ạ,em cũng từng bị như cụ cụ chủ rồi ạ.Phi lên kẹp cổ luôn 3 phát liền các cụ ạ
Em hay chạy đường HN - BN lắm, cụ đừng kẹp cổ em nhá ...

nikenneu

Xe buýt
Em đi KIA MN. Biết xe mình còi, tay lái non nhưng vẫn cố chạy nhanh lên đến 75, 80. Thấy bác nào nháy đèn, xi nhan là em cho vượt liền.
Thế nhưng, nhiều khi vẫn bị lườm nguýt.
Là vì nhiều ông muốn vượt mà không nháy pha, không xi nhan và chắc còi xe của cụ đấy cũng ... còi nữa, thành ra là em không biết. Mà đã chạy đến > 80 rồi thì vượt phải luôn đi cho nó anh hùng luôn thể, lườm em làm j cho tội.
Ý kiến cá nhân, có j sai các cụ góp ý nhé.
Trên đường QL 1B HN- BN có nhiều xe khách đi Lạng Sơn, Quảng Ninh, các bác đấy đi khiếp lắm, tranh nhau đón khách các điểm cầu vượt. Với tốc độ 80 km/h các bác vẫn sốt ruột đòi vượt bất cứ xe nào phía trc. Em mới đi nên chịu khó đi vào làn 2 cùng các xe tải cho lành.

FordAT

Xe tăng
Em lái mới em hỏi các cụ chút, vì học luật ko chuẩn(Đúng ra là ông thầy ko dạy thực tế gì cả).
Như ông thầy nói là nếu đi đường cao tốc, xe sau xin vượt mình lái mới đánh làn ko chuẩn thì nên đi sát bên làn trái. Ai xin vượt thì xi nhan trái cho họ biết đề họ chuyển làn sang phải mà vượt.
Vậy có đúng ko, hay đi đúng với lái mới như nào các cụ chỉ em với ah. ?
Đi không hiểu luật sợ lon ton ra đường có khi bị mấy bác trên OF đánh thì khổ em.....:D