Đội bóng Topcare xin trình báo

tungcalo

Xe điện
Cá nhân em thấy 2 đội Topcare và RRCL chất lượng nhỉnh hơn đôi chút, tuổi đời trẻ hơn các đội bóng OF, nhưng đá rất fair, không có va chạm quá đáng tiếc nào cả.
Hơn nữa 2 đội cũng chấp hành về việc đăng kí tham gia OF Cup đúng theo điều lệ của BTC.

Nên cụ Tunglee không phải ngợi gì đâu. The Winner takes it all. Mấy ông thua trận nên có tí com mèn này nọ ý mà :D

Mà Topcare thắng FSFC 1 bàn; RRCL thắng OFC 2 bàn thì cũng chưa có gì đáng nói. Hai đội lởm nhất giải thì thắng là đương nhiên :))

anhcobra

Xe container
chết cái trẻ hơn đôi chút thôi, thế là chết ồi. tuy nhiên vưỡn chiến được, già thì phải chịu thôi ạ

Tunglee

Xe tải

hienluongstd

Xe tải
Đề nghị các đội đá nó fair tý, đừng như đàn bà, động tý ngã ăn vạ rồi ức chế lại ăn thật mất hay. Trong OF em thấy có vài đội có đá giải hay đá đấu giao lưu, dù thua hay thắng, rất nhiệt trên sân, kể cả đốn củi. Nhưng khi xong trận đều ngồi lại với nhau cùng "trà dư tửu hậu" như thế mới đúng tinh thần của fun. Năm ngoái có đội nào đấy vô địch nhưng chẳng đọng lại trong em tý gì. Thế thì vô địch cũng chẳng để làm gì vì có thể chẳng ai biết đến vậy sao chúng ta không fair không Fun lên nào!

CongNISSAN

Xe tăng
Báo cáo cụ, tham gia giải OF tiêu chí của em vẫn là giao lưu, fun là chính thôi. Các cụ cứ an tâm, giải cũng chỉ là tý niềm vui thôi có quan trọng lắm ko ợ.
Đảm bảo đá đẹp, ko đau chân nhau là vui rồi mà ;)
Đẹp cái nỗi gì,phang cả gầm dầy vào ống đồng người khác gọi nà đẹp hở kụ :((

hienluongstd

Xe tải
Cá nhân em thấy 2 đội Topcare và RRCL chất lượng nhỉnh hơn đôi chút, tuổi đời trẻ hơn các đội bóng OF, nhưng đá rất fair, không có va chạm quá đáng tiếc nào cả.
Hơn nữa 2 đội cũng chấp hành về việc đăng kí tham gia OF Cup đúng theo điều lệ của BTC.

Nên cụ Tunglee không phải ngợi gì đâu. The Winner takes it all. Mấy ông thua trận nên có tí com mèn này nọ ý mà :D

Mà Topcare thắng FSFC 1 bàn; RRCL thắng OFC 2 bàn thì cũng chưa có gì đáng nói. Hai đội lởm nhất giải thì thắng là đương nhiên :))
Đừng xúc phạm 2 đội như thế nhé. Bỏ mị.a giải lại chẳng có đội nào đá đâu. Lại giảm nguồn thu, lại tự trao giải 1234 nhé. Dỗi rồi đấy

Thaogoal

Xe đạp
Topcare hôm nay thấy gọi nhau toàn bằng số áo.... khác hẳn đội vẫn đá ở F-Leage.. haizzz
Cụ thông cảm...em bị mắt kém cứ tầm 6h đến 8h là mắt em nhìn ko rõ ảnh đâu...chỉ mập mờ được số thôi....hehehe.

Thaogoal

Xe đạp
Đẹp cái nỗi gì,phang cả gầm dầy vào ống đồng người khác gọi nà đẹp hở kụ :((
Xin thề với cụ là lúc em ra bóng 2 mắt em nhắm tịt vào luôn...còn vô đâu em ko biết cụ à...nếu có vô chỗ nào khiến các cụ đau thì cho em xin lỗi nhé.vì em là Thaogoal mà....kekeke

Tungzin

Xe hơi
Vâng, em sẽ nhắc vì đá bóng đôi khi có thể hơi máu miến ko xấu :) cụ yên tâm, em vào sân là máu nhất đấy, tiếc là đang què. Cố tuần sau chơi được với các cụ :)
Máu nhất Topcare đang chấn thương. E dự xong giải OF Cup 2012 đi điều tri chỗ Công Vinh mổ năm ngoái