[Funland] Djokovic khả năng bị trục xuất khỏi Australia

Beu 4x4

Xe điện
Năm nay đội Nole và các phan sẽ chắc chắn vô địch giải “Quay xe mở rộng” do các hãng vắc xin tài trợ.
:))

type

Xe tăng
Novac trong năm nay có quay xe thành Covac không nhỉ, em hóng...

CAPTAINVIET

Xe tăng
Cụ tra GG vẫn có mà : Goat of tennis - giờ chú 3 sẽ lên số 2, vẫn sau Nole thôi dù hơn GL
Nadal ăn cái này hay, Nole sẽ phải tiêm để đi đến 3 cái GL còn lại.
Và Fan chân chính thì sung sướng được chiêm ngưỡng các trận thư hùng của cặp đôi này.
Hayda , em vừa tra thì Moc vẫn chưa lên số 2 , vẫn phải cố ở RG mới may lên số 2 được ;)
Djokovic vẫn nhất thôi chứ tầm nadal ăn được cái này quá may mắn rồi. Đợi RG ai ăn được mới hay nè.

CAPTAINVIET

Xe tăng
Nadal nó ăn cái 21 này làm đảo lộn mọi dự đoán về huyền thoại của các huyền thoại, đánh như này thì Nadal vẫn thách thức mọi đối thủ ở các sân chứ k riêng gì sân đất
Né được tay vợt số 1 thế giới thì thách thức mọi đối thủ trừ djokovic ra nha cụ.

glory4us

[Tịch thu bằng lái]
Mời các cụ dự đoán Djokovic sẽ tiêm VX hay sắp bị lại Civid.
Dù gì thì cũng phải nhanh

Chỉnh sửa cuối:

.Xukthal

Xe container
Mời các cụ dự đoán Djokovic sẽ tiêm VX hay sắp bị lại Civid.
Dù gì thì cũng phải nhanh

Đã đc hđ cố vấn khuyên tiêm rồi, có khi đang chờ mũi 2 cũng nên. Tín hiệu vui :))

.Xukthal

Xe container

DONALD TRAMP

Xe buýt
Khán giả Úc có vẻ tiêu cực với người Nga.
Hmm, em buồn từ hôm Med thua ngược nên không xem tennis và cũng không đọc thread này.
Quay lại trận CK AO em xem thì khoái Med ăn nhưng đến game mà Med gỡđược 5-5 nhìn thấy Nad mặt dại hẳn đi lại thấy hay có lẽ Nad nên ăn cái AO này như kiểu triân vìđã cống hiến cho quần vợt ấy. Cuối cùng Nad ăn thật. Med toàn thua Nad những trận tưởng thắng đến nơi rồi, trận ở Final Tour London 2019 cũng thế, ăn 5-1 mà để Nad vật lại, thế mà vẫn không rút được kinh nghiệm.
Đúng là các bạn Úc theo đúng trend liên minh AUKUS không ưa gì các bạn Nga, nhưng dân Việt ở Nga quay xe sang Úc khá đông đấy ạ. Gia đinh bà chị em cũng nằm trong số đó, tích lũy được chút chút là chào nước Nga và ôm đồ chạy sang Úc, cũng buôn bán văt nhưng thấy bảo để con cái có tương lai.

cusao

Xe lăn
Em mong Nole chơi tiếp để chảm bổ xiểng cho vui giải. Còn Novax, Covax hay Govax thì đành kệ bố nó. Không phải do mình bàng quang ba phải mà chả qua mình xa xôi và chỉ hấp lại tin tức 1 cách thụ động và khó thẩm định độ tin cậy nên đành chịu, không bình phẩm gì đc.
Thích te lít nên thích top choảng nhau thôi ạ!

Meo Thamlam

Xe lăn
Em mong Nole chơi tiếp để chảm bổ xiểng cho vui giải. Còn Novax, Covax hay Govax thì đành kệ bố nó. Không phải do mình bàng quang ba phải mà chả qua mình xa xôi và chỉ hấp lại tin tức 1 cách thụ động và khó thẩm định độ tin cậy nên đành chịu, không bình phẩm gì đc.
Kiểu gì hắn cũng tiêm thôi, chấp nhận vì GS. Bướng không được :D

Lacet_ti

Xe container
Chuẩn fan yêu TN là phải như cụ.
Toàn vào cãi nhau cái ko đâu
Em giống cụ, quan tâm mỗi chuyên môn. Nole nghỉ em chỉ mong Nadal ôm AO- và đúng được cầu - Dĩ nhiên fan Nole lại hơi buồn vì Móc vượt lên- nhưng Nole trở lại nó mới hay và gay cấn.
Bữa tiệc Tennis năm nay quá hay luôn - Móc mạnh mẽ lên, Nole khát khao trở lại.
Đám NG thì vẫn ko ổn định, Med sau quả thua AO thì mất tinh thần- ko có 2 Big lấy gì xem ;)

yevon1944

[Tịch thu bằng lái]
Hôm nay lại có thêm bài này

Nole nói riêng và bộ mon tennis nói chung đúng là phải chịu rất nhiều thiệt thòi nhất vì cái dịch bệnh này.

Em cũng muốn Nole được tranh tài để xem tennis được thú vị hơn. Nhưng nói gì thì nói, sức khỏe vẫn là trên hết. Nole có không giành được kỷ lục GS thì cũng còn mấy chục năm nữa chăm vợ chăm con, cuộc sống còn khối việc để làm. Nếu không may tiêm mà có rủi ro sức khỏe thì còn hối hận hơn rất nhiều.

Đời đúng là không ai biết được chữ ngờ ....

Vova

Xe container
Hôm nay lại có thêm bài này

Nole nói riêng và bộ mon tennis nói chung đúng là phải chịu rất nhiều thiệt thòi nhất vì cái dịch bệnh này.

Em cũng muốn Nole được tranh tài để xem tennis được thú vị hơn. Nhưng nói gì thì nói, sức khỏe vẫn là trên hết. Nole có không giành được kỷ lục GS thì cũng còn mấy chục năm nữa chăm vợ chăm con, cuộc sống còn khối việc để làm. Nếu không may tiêm mà có rủi ro sức khỏe thì còn hối hận hơn rất nhiều.

Đời đúng là không ai biết được chữ ngờ ....
Khiếp, tiêm vaccine mà cụ viết cứ như phải uống thuốc độc ra pháp trường. Cụ cứ nghĩ thế này cho đơn giản (và không phải xét đến ủng hộ hay chống vaccine). Trước khi tiêm vaccine cả hội, từ Nole, Rafa cho đến next gen ông nào sức khỏe cũng là 100% chẳng hạn. Sau khi tiêm để đúng ý cụ tất cả chỉ còn 90%. Thế nên Nole cũng đi tiêm để đánh với các chú còn lại là công bằng quá còn gì :P. Chả lẽ lại không tiêm để có lợi thế một mình :P .