[VOC] Đêm Gala cuồng nhiệt với Otofun Rock Band "7 con Cún"!!!!

Escape6699

Xe hơi
ồ may quá , đã qua cái trang có mấy cái video rồi , he he :>

Escape6699

Xe hơi
Góp ý với các bạn đe lần sau rút kinh nghiệm
Thứ nhất đánh nhạc To quá, hát gào quá, ăn mặc biểu diễn thì lung tung, mỗi người tự ý mặc, không đồng phục
Thứ 2 là khi chơi nhạc thì có thái độ Khinh Khỉnh, không tôn trọng mọi người
Thứ 3 là hãng tài trợ Paradon trị nhức đầu kêu là tốn thuốc quá, ai cũng uống vì đau đầu
Thứ 4 là đã hứa với BTC là chơi xong Đập đàn mà không làm, không có uy tín
Mong lần sau các bạn sẽ rút kinh nghiêm và nếu thay được Nghĩa bằng Hachi thì sẽ tốt hơn
Vài điều tria xẻ
Chân Chọng !
E xin trả lời lại bác như sau :
Thứ nhất đánh nhạc To quá, hát gào quá, ăn mặc biểu diễn thì lung tung, mỗi người tự ý mặc, không đồng phục ............................. theo e thì đã là milus thì có mấy khi kêu bé đâu bác, mà lông thì cũng nhiều mầu, mỗi con 1 mầu, chứ có con nào giống con nàu đâu :D :D :D

Thứ 2 là khi chơi nhạc thì có thái độ Khinh Khỉnh, không tôn trọng mọi người.............................. đã là milus thì làm gì có thái độ tôn trộng ai, he he :D :D :D

Thứ 3 là hãng tài trợ Paradon trị nhức đầu kêu là tốn thuốc quá, ai cũng uống vì đau đầu...................................... cái này thì lại càng đúng, đến mèo kêu còn đau đầu chứ đừng nói milus bác nhỉ :-*:-*:-*:-*

Vài điều tria sẻ với bác , chân chọng :D

kfantomas

Xe đạp
Góp ý với các bạn đe lần sau rút kinh nghiệm
Thứ nhất đánh nhạc To quá, hát gào quá, ăn mặc biểu diễn thì lung tung, mỗi người tự ý mặc, không đồng phục
Thứ 2 là khi chơi nhạc thì có thái độ Khinh Khỉnh, không tôn trọng mọi người
Thứ 3 là hãng tài trợ Paradon trị nhức đầu kêu là tốn thuốc quá, ai cũng uống vì đau đầu
Thứ 4 là đã hứa với BTC là chơi xong Đập đàn mà không làm, không có uy tín
Mong lần sau các bạn sẽ rút kinh nghiêm và nếu thay được Nghĩa bằng Hachi thì sẽ tốt hơn
Vài điều tria xẻ
Chân Chọng !
Em đồng ý tất với bác, nhưng mà bọn em có ai hứa đập đàn đâu, thế này là thế nào hả anh NGHĨA??? =)

binhminhmua

Đi bộ
Vụ ồn ào thì em cũng có chuẩn bị zồii, hôm đấy em định ôm đàn lên hát bài công chúa bong bóng mà mọi người cứ can em ko cho hát :-< Có lẽ năm sau em sẽ chơi bài đấy

ktsNghia

Xe buýt
Vài điều tria xẻ
Chân Chọng !
Cái này bác không biết chứ trước giờ G em đã năn nỉ ông Hachi lúc đầu có vẻ đồng ý sau ông ấy dẫn đủ các lý do, chắc chê ít tiền quá :-??

Game Over

Xe điện
Anh 3G bảo là góp ý thật lòng :"bọn mày oánh thế,gào thế...cũng tạm rồi..nhưng rock mà thiếu chỉ huy (lĩnh xướng) thì vứt..."....anh ấy hứa là có vụ gần nhất sẽ cầm chai vodka lên sân khấu chỉ huy ràn nhạc!

OFer thật tình cảm và nhiệt tình !:-??

ktsNghia

Xe buýt
Em đồng ý tất với bác, nhưng mà bọn em có ai hứa đập đàn đâu, thế này là thế nào hả anh NGHĨA??? =)
ko phải đập đàn mà là đập trống với máy đàn, quên béng ko nhắc ae. oTV tài trợ
Ông 3G thích chỉ huy dàn nhạc thì đúng rồi nhg ae nên chú ý, thói quen cuả anh 3G rất hay 'giưã fa và sol các e hãy chơi la thứ' hoặc nhịp 2/4 nhg dồn la 3/4 và kết ở 9/8 lắm :))

Chỉnh sửa cuối:

Già bà

Xe điện
...
Ông 3G thích chỉ huy dàn nhạc thì đúng rồi nhg ae nên chú ý, thói quen cuả anh 3G rất hay ''giưã fa và sol các e hãy chơi la thứ" hoặc nhịp 2/4 nhg dồn la 3/4 và kết ở 9/8 lắm :))
Nghe như kiểu "giữa anh và mai pha dờ, em chọn ông hàng xóm", nhể :D

Xời, có nhịp là còn may đấy. Chị lại sợ lúc đấy nhanh chậm tùy tâm thì có mà...(h)

kfantomas

Xe đạp
ko phải đập đàn mà là đập trống với máy đàn, quên béng ko nhắc ae. oTV tài trợ
Ông 3G thích chỉ huy dàn nhạc thì đúng rồi nhg ae nên chú ý, thói quen cuả anh 3G rất hay 'giưã fa và sol các e hãy chơi la thứ' hoặc nhịp 2/4 nhg dồn la 3/4 và kết ở 9/8 lắm :))
EM chỉ sợ lúc đấy chưa kịp đập xong trống với máy đàn, mới manh động thì đã có 1 đội lên đập chúng em dồi =)

Liz

Xe buýt
Em vẫn luôn rất thích và hâm mộ những người có thể nhận ra và hết mình với đam mê của mình và ở OF em đã thấy những người như thế! Rock với em đã từng rất xa lạ nhưng em sau rock storm em đã nhận ra rằng trong em có rock.
Cảm ơn các bác đã và vẫn luôn hết mình!
Xem mấy cái clip em cảm thấy được những phút phiêu của các bác, một chút crazy của 2 vocalist, mạnh mẽ của trống và ấn tượng nhất với em là tiếng ghi ta!
Em rất muốn đi VOC nhưng gia nhập OF chưa lâu nên em chưa đi được, chưa đủ quen với mọi người để phiêu cùng mọi người. Hi vọng VOC năm tới em có thể góp mặt ! :D
Kính vodka các bác ợ ! :D

Bình X-Five

Xe container
Có Fan này Nghĩa ơi :D

Em vẫn luôn rất thích và hâm mộ những người có thể nhận ra và hết mình với đam mê của mình và ở OF em đã thấy những người như thế! Rock với em đã từng rất xa lạ nhưng em sau rock storm em đã nhận ra rằng trong em có rock.
Cảm ơn các bác đã và vẫn luôn hết mình!
Xem mấy cái clip em cảm thấy được những phút phiêu của các bác, một chút crazy của 2 vocalist, mạnh mẽ của trống và ấn tượng nhất với em là tiếng ghi ta!
Em rất muốn đi VOC nhưng gia nhập OF chưa lâu nên em chưa đi được, chưa đủ quen với mọi người để phiêu cùng mọi người. Hi vọng VOC năm tới em có thể góp mặt ! :D
Kính vodka các bác ợ ! :D

ktsNghia

Xe buýt
Liz: Cám ơn bác ạ! Bác hãy mạnh dạn lên nhé. Ngay cả thành viên 7 Milus cũng có người bỡ ngỡ vì tham gia lần đầu, tuy nhiên khi mà thứ ngôn ngữ chung được cất lên - Âm Nhạc - thì mọi khoảng cách sẽ tự động biến mất! Đến năm sau nếu bác vẫn còn ngại thì bác có thể đi cùng chị Game Over - vocal nữ duy nhất của 7 Milus ;)

Game Over

Xe điện
Bác ơi,Nghĩa nó sợ em buồn nên nói thế thôi chư thực ra em lưỡng bác ạ (cứ thích là nhích chả kể rới tính ạ) chứ không phải là "chị" không đâu ạ,...trong band em,em hay "chơi" cùng Nghĩa nhất,Nghĩa nhìn thế mà nó ướt át ra phết...

thu lan

Xe điện
Liz: Cám ơn bác ạ! Bác hãy mạnh dạn lên nhé. Ngay cả thành viên 7 Milus cũng có người bỡ ngỡ vì tham gia lần đầu, tuy nhiên khi mà thứ ngôn ngữ chung được cất lên - Âm Nhạc - thì mọi khoảng cách sẽ tự động biến mất! Đến năm sau nếu bác vẫn còn ngại thì bác có thể đi cùng chị Game Over - vocal nữ duy nhất của 7 Milus ;)
Ôi, hóa ra chỉ là vỏ bọc bên ngoài. Đây mới là con người thật :(. Em sợ tóa!!! X_X

N68

Xe điện
Bác ơi,Nghĩa nó sợ em buồn nên nói thế thôi chư thực ra em lưỡng bác ạ (cứ thích là nhích chả kể rới tính ạ) chứ không phải là "chị" không đâu ạ,...trong band em,em hay "chơi" cùng Nghĩa nhất,Nghĩa nhìn thế mà nó ướt át ra phết...
Quỷ sứ, tối mai cho a gặp để xin chữ ký nha cưng :))

thu lan

Xe điện
Uầy, lại còn thế này nữa. Sốc với ban nhạc này quá. Nhìn lún phún vậy mà thế này sao??? @-)