Danh sách những bác đi Singapore Motorshow !

Hiện nay có những bác sau đăng ký đi Singapore Motorshow, em list ra bác nào thấy thiếu thì báo em nhé

1. CVN
2. Born Free
3. Mtlr6 (02 suất)
4. Zippo
5. 6xenon
6. Sontt
7. Thegioixe
8. Milicanj
9. Vunhat
10. Minhkhoi
11. ColorMatiz (02 suất)

Chỉnh sửa cuối:

vunhat

Xe buýt
Website
WWW.VUNHATCAMERA.COM
ơ em đăng ký rồi mà bác Thế giới xe
bác cho em vào danh sách với nhá, thanks

TungRau

Xe tăng
Ơ! Bác B.D không đi à? Em thấy bác í máu lắm mà ??

hoankiem nói:
Tổ chức vào giữa tháng 11 đúng không bác ơi?Các bác đi và về ngày nào vậy? Theo kế hoạch thì giữa tháng 11 em cũng ở Sing mấy hôm. Hẹn offline các bác nhé. Bac thegioixe có vé vào xem không? Hay là mình sang đến nơi rồi mua vé? Để em kiếm xem có được giấy mời không!

Các bác định đi có cần thông tin gì thêm. Em xin được giúp. Chỗ ăn, ở , đi lại?

Các bác muốn ở rẻ thì ở Little India có loại chỉ có 10$S/night. ở theo kiểu sinh viên , loại khá hơn thì 18$S. Ở vui phết. Tiện đi bộ ra ga Bugis, một bến là tới City Hall. Cũng gần simlim square để mua đồ IT, chợ giời và Mustafa

Có ọp ẹp gì về vụ này các bác nhắn em một tiếng nhá.
Úi, hay quá rồi. Theo lịch sẽ đi vào ngày 08 và về vào ngày 12/11/2006 bác hoankiem ạ. Anh em sẽ tham dự ngày dành cho báo chí là ngày 09/11/2006 và ngày mở cửa tự do 10/11/2006. Các ngày còn lại là lượn lờ chơi bời thôi bác ạ. Bác có chương trình gì hay thì lên cho anh em đi bác. Đa tạ bác nhiều, hẹn bác.

hoankiem

Xe hơi
Tổ chức vào giữa tháng 11 đúng không bác ơi?Các bác đi và về ngày nào vậy? Theo kế hoạch thì giữa tháng 11 em cũng ở Sing mấy hôm. Hẹn offline các bác nhé. Bac thegioixe có vé vào xem không? Hay là mình sang đến nơi rồi mua vé? Để em kiếm xem có được giấy mời không!

Các bác định đi có cần thông tin gì thêm. Em xin được giúp. Chỗ ăn, ở , đi lại?

Các bác muốn ở rẻ thì ở Little India có loại chỉ có 10$S/night. ở theo kiểu sinh viên , loại khá hơn thì 18$S. Ở vui phết. Tiện đi bộ ra ga Bugis, một bến là tới City Hall. Cũng gần simlim square để mua đồ IT, chợ giời và Mustafa

Em vừa check vé cọp bay đi ngày 5.11 về ngày 12.11 đang là rẻ nhất 100$/2 chiều cả thuế, lệ phí. Bác nào chắc chắn đi được nên mua luôn kẻo nó lại tăng giá.

Bác B.F có giúp đặt chỗ trước vụ này không ạ?

Ah. nếu các bác khoái ở xa thì có thể về chỗ em ở, căn hộ 3 phòng. Nhét được chục người . Mỗi tội là phải đi MRT rồi đổi bus. Nếu đi taxi thì mỗi lần vào trung tâm 8$S-10$S. mà đi 4 người thì cũng được, rẻ hơn đi công cộng

Có ọp ẹp gì về vụ này các bác nhắn em một tiếng nhá.

cakhoai

Xe hơi
Không thấy ai quen quen để em gửi mua tí đồ xe máy nhỉ ?:^) :^) (b)

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Các bác ơi vụ này thế nào rồi. Em cũng dự kiến sẽ ở bên ấy ngày 9-10/11 nên nếu các bác sang là mình có thể đi cùng được nhau rồi.

Bóng bàn thêm đi không lại nguội mất vụ này.

cvn

Xe buýt
Thế thì hay quá. Chương trình đang chốt lại. Chúng tôi đi 9/11 về 12/11.
Sẽ có một topic offline tại Sing với bác, bác Hoankiem và các member ở Sing

Lãng Du

Xe tải
còn đăng ký được ko các bác ơi. :(
Passport phổ thông của em hết hạn gần 1 năm rồi. cái Passport công vụ thì đang bị sứ quán Úc giữ để làm Visa. có cách nào ko, các bác?:'(

Chỉnh sửa cuối:

cvn

Xe buýt
Còn đăng ký được bác ạ. Miễn là bác lấy được hộ chiếu công vụ trước khi đi Sing thôi.

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Lãng Du nói:
còn đăng ký được ko các bác ơi. :(
Passport phổ thông của em hết hạn gần 1 năm rồi. cái Passport công vụ thì đang bị sứ quán Úc giữ để làm Visa. có cách nào ko, các bác?:'(
Trước đây em cũng renew hộ chiếu và làm dịch vụ ngoài chỉ trong vài ngày là xong. Trước mắt bác cứ đi gia hạn HCPT trước đi rồi sau đó tìm người để nhờ làm nhanh sau, hy vọng là kịp chuyến đi.

Nếu Tiger vé hết thì có thể đăng ký VNA (165$+64$ phụ phí) bay thẳng HAN-SIN-HAN nhưng phải đăng ký ngay bây giờ.

cvn

Xe buýt
Đoàn sẽ bay bằng VNA. Hiện chỉ còn chỗ loại $190+64 thôi.

milicaanj

Xe buýt
Cho em hỏi với, đầu tiên em định cho bà xã và thằng lớn đi cùng, nhưng bây giờ bà xã không đi được nên chỉ có em với thằng lớn đi thôi, vậy triển lãm có cho trẻ em vào không nhỉ, nếu không thì chẳng nhẽ em lại đứng ngoài trông trẻ thì chán chết. Với lại có bác nào cho bà cả đi không nhỉ?