Đánh giá về OFSN3, theo bác thành công hay không thành công?

Theo bác SN OF lần 3 thành công hay không thành công?

• Tổng bình chọn
    173
  • Thời gian đóng: .

Gemi

Xe buýt
4th Ani nhất định em sẽ đi
em thề
hê hê

spera

Xe tải
Em thấy là OF đã tổ chức thành công buổi lễ mừng sinh nhật lần thứ 3.
Ban tổ chức đã khắc phục được nhiều điểm tối ưu hơn bảo đảm chất lượng của buổi lễ trong điều kiện thời tiết khắc nhiệt, số lượng thành viên và khách tham gia đông.
Em xin gửi lời cám ơn chân thành đến Ban tổ chức, các Tình nguyện viên và toàn thể thành viên offline - online, cũng như khách đến dự buổi lễ đã làm nên thành công buổi mừng sinh nhật năm nay.

ducan

Xe tăng
chả biết các cụ dư lào , nhà cháu thì thấy thế là thành công (lại khen Trung quốc đông dân phỏng ợ) ............cá nhân gia đình cháu kiếm được cái giải (hoàn đủ vốn lẫn lời các cụ ợ)....vui quá cơ

Một lần nữa gia đình cháu cảm ơn các cơ quan đoàn thể , BTC cũng như TNV đã góp công sức và trí tuệ để tổ chức 1 ngày vui tuyệt vời

ngocbhhd

Xe điện
Theo em thì quá thành công.............
Toàn quân Ô hợp mà các Cụ mợ điều hành như chính quy (trừ 1 vài phần tử quá khích)
Tạo thái độ rất thân thiện trong OF, thành công lớn nhất là Anh em OF chung 1 mái nhà đầm ấm, đoàn tụ 4 phương (b)(b)(b)(b)(l)(l)(l)(l)

Em yêu OF (l)(l)(l)

anhhoang

Xe tải
Em không dự SN không được tham gia nhưng thấy các bác bở phiếu như họp Quốc hội nên đọc thớt này "nhạt" .

vnpolarbear

Xe hơi
Theo em là rất thành công, thành công nhất là đội tình nguyện viên vất vả nắng gió !!

bobo2211

Xe tải
theo em về phần nội dung, BTC đã làm 1 chương trình rất hay, hoành tráng. tuy nhiên, em thấy cần fải xem lại một số vấn đề như sau:

+ phí vào cửa: 250k, với em không vấn đề gì, nhưng với những bác không uống bia có vẻ là hơi bị thiệt thòi, vì phải đóng hộ cho các bác uống bia như nước lã. ngoài ra, có một số bác đến sau chả nộp xiền cũng vẫn nhậu hoành tráng như ai??!!

+ em có nghe nói cuối buổi còn thừa rất nhiều bia thì fải?

+ chương trình không theo kịch bản thông báo trước (cái này không dám trách các bác - do thời tiết nóng là nguyên nhân chính), nhưng nếu xen kẽ được giữa phần cải lương và các show ngoài trời được thì tốt hơn

kính các bác ạ, em mới tham gia nếu có gì sai sót các bác bỏ quá :P

p/s: chết cha em vote nhầm fần Không thành công =))

Chỉnh sửa cuối:

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
Thành công, em ko tưởng tượng ra nó lại hoành tráng thế.

CHILL

Xe máy
Em không thể đến dự sinh nhật nhưng thấy tinh thần các offer như thế đã là 1 thành công của buổi sinh nhật rồi..
:6:

Kilik

Xe hơi
E đánh giá SN này rất rất không thành công. Lý do như sau,các bác chịu khó xem kỹ:
1. BTC đã ko xem dự báo thời tiết cũng như ko xem hướng sảnh A của sân Mỹ đình. Trời quá nóng, hướng Tây mặt trời chiếu thẳng vào mặt.
2. Phải có đội tiền trạm kiểm tra bề mặt sàn nhà, quá trơn. Nếu cần thì thay toàn bộ gạch lát sàn loại xịn.
3. Đội TNV nên thuê 30 Security của Cty bảo vệ Hoàng gia, xếp xe, đón khách, bảo vệ an ninh.
4. Đội Lễ tân phải là 30 ng mẫu của cty Elite. Chân rất dài và cười rất tươi. Thẻ ra vào phải có 3 liên. Liên 1 giao cho khách phải= đồng có khắc nick, liên 2= giấy offset tham gia xổ số,liên 3 lưu văn thư.
5. 2 MC nên thuê Long Vũ & Diễm Quỳnh của VTV cho phần khai mạc, còn trò chơi trong nhà thì thuê Xuân Bắc& Vân Dung.
6. Trò chơi ngoài trời thì phải có ghế ngồi cho khách. bác nào kêu nóng trong người lập tức có ng mẫu mang ngay trà Dr.Thanh.
7. Màn Driff thì phải cháy hẳn 4 lốp hoặc cháy cả xe thì càng tốt.
8. Phần quà ra về phải gồm:nam là cravat,nữ là khăn choàng phải= lụa tơ tằm. F1 thì bánh kẹo,bimbim,mô hình oto.
9.Phần ăn thì phải thuê nguyên đội Buffet của KS Hà Nội và rượu vang Chile.
10. Quan trọng nhất: BTC chỉ được phép thu 120.000 VNĐ/ng.
Chỉ có như vậy thì các bậc đại nhân khả kính, khó tính may ra tạm hài lòng.
Và cuối cùng là BTC lên chương trình tổ chức SN lần 4 OF phải theo nghi thức Hoàng gia Anh quốc.
E là e mới nghĩ được có vậy, mà thấy vân chưa ổn. Bác nào có ý kiến bổ sung hộ e với rồi cho e tý riệu nhá nhá.

huy_tồ

Xe buýt
thôn Lò Gạch- xã lò vôi-Tỉnh lôi thôi- Huyện Rắc r
E đánh giá SN này rất rất không thành công. Lý do như sau,các bác chịu khó xem kỹ:
1. BTC đã ko xem dự báo thời tiết cũng như ko xem hướng sảnh A của sân Mỹ đình. Trời quá nóng, hướng Tây mặt trời chiếu thẳng vào mặt.
2. Phải có đội tiền trạm kiểm tra bề mặt sàn nhà, quá trơn. Nếu cần thì thay toàn bộ gạch lát sàn loại xịn.
3. Đội TNV nên thuê 30 Security của Cty bảo vệ Hoàng gia, xếp xe, đón khách, bảo vệ an ninh.
4. Đội Lễ tân phải là 30 ng mẫu của cty Elite. Chân rất dài và cười rất tươi. Thẻ ra vào phải có 3 liên. Liên 1 giao cho khách phải= đồng có khắc nick, liên 2= giấy offset tham gia xổ số,liên 3 lưu văn thư.
5. 2 MC nên thuê Long Vũ & Diễm Quỳnh của VTV cho phần khai mạc, còn trò chơi trong nhà thì thuê Xuân Bắc& Vân Dung.
6. Trò chơi ngoài trời thì phải có ghế ngồi cho khách. bác nào kêu nóng trong người lập tức có ng mẫu mang ngay trà Dr.Thanh.
7. Màn Driff thì phải cháy hẳn 4 lốp hoặc cháy cả xe thì càng tốt.
8. Phần quà ra về phải gồm:nam là cravat,nữ là khăn choàng phải= lụa tơ tằm. F1 thì bánh kẹo,bimbim,mô hình oto.
9.Phần ăn thì phải thuê nguyên đội Buffet của KS Hà Nội và rượu vang Chile.
10. Quan trọng nhất: BTC chỉ được phép thu 120.000 VNĐ/ng.
Chỉ có như vậy thì các bậc đại nhân khả kính, khó tính may ra tạm hài lòng.
Và cuối cùng là BTC lên chương trình tổ chức SN lần 4 OF phải theo nghi thức Hoàng gia Anh quốc.
E là e mới nghĩ được có vậy, mà thấy vân chưa ổn. Bác nào có ý kiến bổ sung hộ e với rồi cho e tý riệu nhá nhá.
cha này xem thủ tướng nước Mỹ lên chức xong vào đây áp dụng rồi. Bao giờ lên mức 1.000.000 thành viên thì e nghic cái chuyện tổ chức ntn là điều quá bt. Chẳng có j phải khó khăn cả.

dht

Xe điện
Nên thêm một lựa chọn "Không biết" cho những ai không đi dự SNOF3 :21:

huke

Xe tải
Ngắn gọn ! thành công ...

Cavali

Xe điện
các bác còn mong đợi gì ở SN OF năm nay nữa , bản thân em thấy nó thành công (b)

civictau

Xe tăng
ông hát bà khen hay

em thấy toàn ông hát bà khen hay?!!

gaz69

Xe điện
Website
www.autopart.vn
Kết quả đánh giá không thành công gồm có:
Không thành công (cung cấp lý do trong bài viết)
BlackLAC, bobo2211, Kilik

Trong số đó có 1 admin vì bận chụp ảnh + 1 người lĩnh giải nhất lái xe:)):)):))

Thế mới là otofun

em đố mợ Giaothong làm được 1 threat nghiêm chỉnh đấy:)):))

THUNDER-VR

Xe tải
Website
www.ngochoangaudio.com
KÍNH CÁC BÁC ! EM TUY KHÔNG THAM DỰ TRỰC TIẾP BUỔI LỄ ! NHƯNG THEO Ý KIẾN CỦA EM THÌ SINH NHẬT LẦN THỨ 3 CỦA OTOFUN THÀNH CÔNG RỰC RỠ.
BỞI KHÔNG CÓ MẶT TẠI "HIỆN TRƯỜNG" , EM Ở NHÀ NHƯNG LỬA NHIỆT HUYẾT VẪN CHÁY BỎNG TRONG LÒNG EM, CHÍNH CÁC BÁC, CÁC OFER, OF ĐÃ MANG LỬA ẤY TRUỀN CHO CÁC THÀNH VIÊN, BẢN THÂN EM QUA TINH THẦN SINH NHẬT LẦN NÀY EM TỰ CẢM THẤY MÌNH PHẢI NỖ LỰC, CỐ GẮNG HƠN NỮA ĐỂ XỨNG ĐÁNG VỚI CÁI TINH THẦN OF THIÊNG LIÊNG ẤY !
CÓ THỂ NHỮNG LỜI NÓI CỦA EM KHÔNG ĐƯỢC HOA MỸ LẮM , KHÔNG THỂ HIỆN HẾT NHẼ ĐƯỢC SONG TẤM LÒNG EM LÀ THẬT.
HI HI EM XIN CÓ ĐÔI LỜI NHƯ VẬY THÔI!(b)

Mrthành

Xe buýt
KÍNH CÁC BÁC ! EM TUY KHÔNG THAM DỰ TRỰC TIẾP BUỔI LỄ ! NHƯNG THEO Ý KIẾN CỦA EM THÌ SINH NHẬT LẦN THỨ 3 CỦA OTOFUN THÀNH CÔNG RỰC RỠ.
BỞI KHÔNG CÓ MẶT TẠI "HIỆN TRƯỜNG" , EM Ở NHÀ NHƯNG LỬA NHIỆT HUYẾT VẪN CHÁY BỎNG TRONG LÒNG EM, CHÍNH CÁC BÁC, CÁC OFER, OF ĐÃ MANG LỬA ẤY TRUỀN CHO CÁC THÀNH VIÊN, BẢN THÂN EM QUA TINH THẦN SINH NHẬT LẦN NÀY EM TỰ CẢM THẤY MÌNH PHẢI NỖ LỰC, CỐ GẮNG HƠN NỮA ĐỂ XỨNG ĐÁNG VỚI CÁI TINH THẦN OF THIÊNG LIÊNG ẤY !
CÓ THỂ NHỮNG LỜI NÓI CỦA EM KHÔNG ĐƯỢC HOA MỸ LẮM , KHÔNG THỂ HIỆN HẾT NHẼ ĐƯỢC SONG TẤM LÒNG EM LÀ THẬT.
HI HI EM XIN CÓ ĐÔI LỜI NHƯ VẬY THÔI!(b)
2 chiếc F1 bác gửi ra đã góp phần không nhỏ vào thành công của sn OF lần 3 (b)

tuanhaiha

Xe điện
http://www.otofun.net/forumdisplay.php?f=73
Cái này bác nói quá chuẩn :).
Cháu ở lại ngóng nốt cái phần bốc sổ xố có tên mình ko mà cái ông
dream1235 cứ túm cổ bắt bê thùng xốp đựng bia xuống nhà để phục vụ car game ngoài trời :P, đến là tức với cái ông này :21:

Theo sinh nhật năm nay là thành công mĩ mãn, cháu biết được nhều người trong BĐH, thấy tận mắt được những chiếc xe độ mà mình ngưỡng mộ lâu nay, tận mắt chứng kiến cảnh driff xe mà lâu nay chỉ được xem trên tivi
hihi
thủ phạm làm mất thùng bia của bọn em đây rồi
(b)

OF3 thành công: Ofer vui vẻ gặp mặt nhau là thích nhất rồi
cần hoàn thiện: box CK bọn em không được giải gì, kể cả cargame lái lụa = mồm to nhất
P.S: TSB ông giời nóng quá
:21:

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com
theo em, Sn năm nay là thành công ( xét về các phương diện chung)

Thành công là vì :

1- Thành công là vì Tình nguyện viên có mặt đúng 9h sáng, vác đủ 100 kg đá sạch, hơn 100 két bia, nước uống các loại, âm thanh, loa đài, và khung phông màn.

2- Thành công là vì các thành viên tham dự sn , trong nhà đây :

3 - và ngoài trời đây :

tất lẽ dĩ ngẫu là còn nhiều khiếm khuyết, Mong các bác nhìn vào cái chung mà đánh giá khách quan,(b)(b)