Chi hội Đăng ký Member - Danh sách - Chân dung - Vợ, Chồng 2 của Mem Mazclub

mazuda

Xe buýt
Cụ mazuda nhìn phong độ và đàn ông thiệt. Em đồ rằng cụ có con gái xinh và cute lắm. Cho em gọi cụ là bố vợ nhé :21::21::21:
Cụ quá khen,gọi thế nào cũng xong,nhưng có lẽ chờ hơi lâu đấy,xem nào,nếu suông sẻ như các Bác ấy tính ,thì có lẽ it nhất là 20 năm.,nếu tớ có con gái,à quên,phải gọi là có vịt...giời.

mazuda

Xe buýt
Kụ Mazuda phong độ quá :41::41::41: , kụ ra đi mang theo cả quê hương ( Em thấy bức sơn mài , khảm trai phong cảnh quê hương ở sau lưng kụ ) bái phục , bái phục , hy vọng một ngày gần đây em được (b) cả kụ :)
Chào cụ.quê hương thì tớ không nhửng mang theo mà sẽ còn mang về nữa ấy chứ. Quả là mình nhớ nhà thật,nên tự nhủ thôi ráng cho xong nhiệm vụ,rồi dừng bước giang hồ về quê làm người lại.Lúc ấy thì tha hồ vui vẻ,đã có các cụ cho nhập hội thì không sợ bơ vơ,nhẩy. Hội các cụ vui quá. Nói nhỏ tí,mổi khi coi hìn các cụ OFF LINE,mình chú ý nhất là các ...món ăn trên bàn đấy,có nhửng món lạ quá mình chưa nge bao giờ.
Ngoài ra mình nhớ và thèm ăn rau muống luộc,và món canh sấu..Thèm nhỏ giãi.

vietqv

Xe điện
Website
www.conduongtolua.com.vn
Chào cụ.quê hương thì tớ không nhửng mang theo mà sẽ còn mang về nữa ấy chứ. Quả là mình nhớ nhà thật,nên tự nhủ thôi ráng cho xong nhiệm vụ,rồi dừng bước giang hồ về quê làm người lại.Lúc ấy thì tha hồ vui vẻ,đã có các cụ cho nhập hội thì không sợ bơ vơ,nhẩy. Hội các cụ vui quá. Nói nhỏ tí,mổi khi coi hìn các cụ OFF LINE,mình chú ý nhất là các ...món ăn trên bàn đấy,có nhửng món lạ quá mình chưa nge bao giờ.
Ngoài ra mình nhớ và thèm ăn rau muống luộc,và món canh sấu..Thèm nhỏ giãi.
Ối giời. Cụ về với bọn em, bọn em chiêu đãi cụ đặc sản rau muống luộc và canh sấu ạ :21::21::21:. Thế cụ đang ở Tây nào thía ạ, theo kế hoạch thì bao giờ cụ về ạ? Để em còn trồng rau muống sạch ạ. Phân công cụ Cường trồng sấu nhé :)):)):))

mazuda

Xe buýt
Ối giời. Cụ về với bọn em, bọn em chiêu đãi cụ đặc sản rau muống luộc và canh sấu ạ :21::21::21:. Thế cụ đang ở Tây nào thía ạ, theo kế hoạch thì bao giờ cụ về ạ? Để em còn trồng rau muống sạch ạ. Phân công cụ Cường trồng sấu nhé :)):)):))
Thích nhỉ,mà mình chén khỏe lắm,có khi cả vài cân rau muống ăn vã mới đủ đấy.
à mình ở Mỹ,Thành phố San Francisco.Thành phố kết ngia(Sister city) của Thành phố Hồ chi Minh đấy .
Mình đang dự tính năm nay về hóng hớt Off line với mấy cụ,nhưng sợ nói trước bước không tới,nên khi có kế hoạch cụ thể thì mình sẽ A lô làm phiền quý vị.

tuanbeoDC

Xe buýt
Thích nhỉ,mà mình chén khỏe lắm,có khi cả vài cân rau muống ăn vã mới đủ đấy.
à mình ở Mỹ,Thành phố San Francisco.Thành phố kết ngia(Sister city) của Thành phố Hồ chi Minh đấy .
Mình đang dự tính năm nay về hóng hớt Off line với mấy cụ,nhưng sợ nói trước bước không tới,nên khi có kế hoạch cụ thể thì mình sẽ A lô làm phiền quý vị.
:41::41::41:Rất mong được tiếp đón Bác trong buổi OFF line của hội tại VN, mà bác thèm rau muống chắc dân Bắc rồi, dân Bắc vào trong Nam còn thèm nữa huống hồ Bác ở tận Mẽo

violet17

Xe tải
Hihi, sáng dậy đọc mạng thấy ngay kụ cuve xipam nhận bố vợ làm e ngạc hết cả
nhiên, :21: y như là kụ bẩu các kụ of đI tiễn em ý. Welcome kụ mazuda, hội matxa
nhà mình nhiệt tình lắm kụ ợ, đI sinh hoạt với càc kụ mợ ý vui cứ gọi là(b)

mazuda

Xe buýt
:41::41::41:Rất mong được tiếp đón Bác trong buổi OFF line của hội tại VN, mà bác thèm rau muống chắc dân Bắc rồi, dân Bắc vào trong Nam còn thèm nữa huống hồ Bác ở tận Mẽo
Chào cụ tuanbeo,và cả mợ Violet nửa. vâng,mình gốc Bắc,Cha gốc Quảng Ninh,mẹ gốc hải Phòng,còn mình thì người...lai lung tung,chả biết đâu mà lần. Nhưng cái gốc nó cũng mạnh lắm các cụ ơi.các cụ xưa nhà mình" Bắc Kỳ Cựu" độc tài lắm,nên con cháu cứ gọi là y xì cái nết Bắc,dù nay anh em chúng tớ sống rải rác tứ phương. Nhưng Bắc Kỳ thì vẫn hoàn Bắc kỳ,rau muống cà pháo vẫn cứ là chén tuốt tuồn tuột.bánh cuốn cà cuống thì cứ phải là hít hà trong tưởng tượng.
Ơ cơ mà sao từ hôm qua đến giờ tớ nói (viết) nhiều thế nhỉ,các bác làm tớ home sick rồi.:ohmy:

Chỉnh sửa cuối:

khoatgiarutgon

Xe tải
Chào cụ tuanbeo,và cả mợ Violet nửa. vâng,mình gốc Bắc,Cha gốc Quảng Ninh,mẹ gốc hải Phòng,còn mình thì người...lai lung tung,chả biết đâu mà lần. Nhưng cái gốc nó cũng mạnh lắm các cụ ơi.các cụ xưa nhà mình" Bắc Kỳ Cựu" độc tài lắm,nên con cháu cứ gọi là y xì cái nết Bắc,dù nay anh em chúng tớ sống rải rác tứ phương. Nhưng Bắc Kỳ thì vẫn hoàn Bắc kỳ,rau muống cà pháo vẫn cứ là chén tuốt tuồn tuột.bánh cuốn cà cuống thì cứ phải là hít hà trong tưởng tượng.
Ơ cơ mà sao từ hôm qua đến giờ tớ nói (viết) nhiều thế nhỉ,các bác làm tớ home sick rồi.:ohmy:
:6::6::6: Thế thì kụ cũng có dính một tí gốc gác đồng hương với nhà em rồi. Nhìn ảnh kụ cầm chai bia oách quá (b)

mazuda

Xe buýt
:6::6::6: Thế thì kụ cũng có dính một tí gốc gác đồng hương với nhà em rồi. Nhìn ảnh kụ cầm chai bia oách quá (b)
Chào mợ,nge mợ khen mà em nở từng khúc ruột,hai tai nóng bừng ve vẩy..Ôi! ngượng.:redface:

violet17

Xe tải
Em post thử mấy bức hình, gửi cả nhà chút nắng nhé, ở đây nóng lém, em xi đèn đèn roài

Chỉnh sửa cuối:

violet17

Xe tải
Một góc sentosa

honglaumong

Xe tăng
Em cũng thít, trông Mợ đẹp quá cơ (l)(l)(l)

Chỉnh sửa cuối:

toanvinh_forever

Xe điện
mợ violet xinh quá xá quà xa. (l)(l)(l)(l)

vietqv

Xe điện
Website
www.conduongtolua.com.vn
Thế tưởng mợ đi Nga, hóa ra là đi Singapore à? Ko bảo trước em đi dẫn đường cho, em lo từ A đến Z cho mợ :69::69::69:

honglaumong

Xe tăng
Up date chân dung thành viên cũ của Hội nhá :6::6::6:

Kụ Phihung - Ngày xưa Galant nhất bang hội:

honglaumong

Xe tăng
Chân dung thành viên Mazuda - Thường ở bển

Chỉnh sửa cuối: