Đăng ký chương trình ca nhạc, biểu diễn tại sinh nhật OF lần 2:

kiamorningfun

Xe tăng
Nhạc đỏ để Kìa Phân chiến.
Các loại xanh, vàng, hiphop, chèo tuồng ... hachi lo.

hachi

Xe tăng
Em không cần tay vị đâu ạ. Cho em tự hát tự làm bách gờ rao cho nó thoải mái. À mà hình như bài này em chỉ hát thấp hơn Thanh Lam 1 cung thôi hay sao ý bác ạ. Lâu rồi không cầm đờn nên không rõ là ở gam gì. Bác thử ở C cho em phát rồi bác hét thử xem thế nào nhá. Nếu bác mà giọng bác hơi bị cố là em lên được ạ.

Nếu bài này khoai quá thì bác cho em bài " Không gì có thể thay thế em " cũng được. Chỉ tội bài này em chưa thuộc lời lắm.

Mà bác cho bà con biết xem là hôm đấy là nhạc sống hay karaoke, hay bật MIDI vậy hả bác. Nếu Midi thì chắc là hơi xương vì em phải luyện tập như Đàm Vĩnh Hưng :21: hoặc Thanh Lam.:69: Còn nếu là kà ra ô ké thì bà con chơi kiểu gì cũng luột. Với em thì máu nhất là nhạc sống.

nếu có nhạc sống thì em đăng kí bộ Gõ nhá. Em thề...........(b)
Bác hét thấp hơn Thanh Lam có 1 cung thì giọng bác cao tầm Bằng Kiều với Hoàng Hải đấy!:P Mà hôm đấy là nhạc Sống giẫy đành đạch ấy chứ, ai chơi với Karaoke. Nhưng chỉ 1 org thôi đấy, ko có cả band đâu vì oánh kiểu Vồ Gà.
Liễu cô nương: Bài của bác hơi khó, chắc phải tập riêng với nhau trước:21::21::21:

Kingpin

[Tịch thu bằng lái]
bẩm các cụ các mãu bọn em hay chụp có nhã ý muốn tham gia 1 vài tiết mục ( 1 hát 1 bài múa "hip hop") Liệu cpó đất cho các bé ấy nghịc không ợ .... vạn lầm mong các cụ đèn giừoi soi xét

kiamorningfun

Xe tăng
Cho e đăng ký bài "bức thư tình đầu tiên" đc ko ạ?*-)
OK đi bác! hachi đệm cho bác.
Mời bác tập trung với đội Nghệ thuật theo công văn trên.
@ hachi: piano, hòa thanh hiện đại của cụ đấy.

hachi

Xe tăng
bẩm các cụ các mãu bọn em hay chụp có nhã ý muốn tham gia 1 vài tiết mục ( 1 hát 1 bài múa "hip hop") Liệu cpó đất cho các bé ấy nghịc không ợ .... vạn lầm mong các cụ đèn giừoi soi xét
Hát hò làm gì, nhà Pín gạ mấy em này múa phụ họa cho các cụ nhà mình đê. Thế nó mới Pờ Rồ

nam thang

Xe buýt
Ngõ nhỏ phố nhỏ nhà e ở đó! Lâm Gia Trang!
OK đi bác! hachi đệm cho bác.
Mời bác tập trung với đội Nghệ thuật theo công văn trên.
@ hachi: piano, hòa thanh hiện đại của cụ đấy.
Nhìn súng của bác khủng quá! e mà được bắn + 1 phát thì..... ôi e thèm quá!(b)

Kingpin

[Tịch thu bằng lái]
đấy em mặc rồi đấy lấy cả hoa che ngực nhá
đùa chứ em định mời mấy cô cậu ấy đến cho vui ấy mà lấy đuòng đi lại cho hội ô phở sau này ...
mong các cụ đèn giừoi soi xét cho cháu

kiamorningfun

Xe tăng
đấy em mặc rồi đấy lấy cả hoa che ngực nhá
đùa chứ em định mời mấy cô cậu ấy đến cho vui ấy mà lấy đuòng đi lại cho hội ô phở sau này ...
mong các cụ đèn giừoi soi xét cho cháu
Đến luôn, còn phân vân gì nữa? :6::6::6:
(Nói hộ admin):21:

kiamorningfun

Xe tăng
Hiện nay các tiết mục văn nghệ đăng ký không rõ ràng lắm, chủ yếu vẫn nặng về spam.
Vậy em kính đề nghị các cụ tham gia văn nghệ;
1- Sau 12h ngày 07 tháng 06 có mặt tại địa điểm Sinh nhật để khớp nhạc và lên chương trình.
2- Ai đến trước làm trước, ai đến sau làm sau một tý.
3- Đúng 13h30 sẽ khóa sổ các tiết mục đăng ký, nếu phát sinh, BTC không kiểm soát được sẽ rất rườm rà và gây khó dễ cho điều hành chung. Vì vậy các cụ tham gia thì thông báo cụ thể nhé.
4- Ở phần cứng (lễ hội chính) sẽ chỉ biểu diễn những tiết mục mà BTC kiểm soát được chất lượng, nội dung. Còn các tiết mục ngẫu hứng sẽ xếp vào vị trí khác.
5- Em và hachi sẽ có mặt đúng giờ tại nơi khớp nhạc.
6- Khi tương đối đông đủ các cụ tham gia văn nghệ, em sẽ tổ chức để các cụ hát theo đĩa bài Viễn Du Ca để lấy không khí chính thức của OF.
(Cụ Z4 in cho em lời như đã nhận nhé).
Kính báo!

huancongtu

Xe tăng
hát nhạc teen đc ko cụ

nghiabui911

Xe tăng
Người OF
Bác hét thấp hơn Thanh Lam có 1 cung thì giọng bác cao tầm Bằng Kiều với Hoàng Hải đấy!:P Mà hôm đấy là nhạc Sống giẫy đành đạch ấy chứ, ai chơi với Karaoke. Nhưng chỉ 1 org thôi đấy, ko có cả band đâu vì oánh kiểu Vồ Gà.
Liễu cô nương: Bài của bác hơi khó, chắc phải tập riêng với nhau trước:21::21::21:
Hôm nào 2 bác tập riêng với nhau cho em đi theo làm chân quan sát viên có được ko ạ?
Hỏi ngu 1 tý, bác KiaFun có cho em đọc văn xuôi được ko ạ?:))

hachi

Xe tăng
Hôm nào 2 bác tập riêng với nhau cho em đi theo làm chân quan sát viên có được ko ạ?
Leo lên giường vần thùng phi đê! Ban cụ nó Nick bây giờ:21::21::21:

ơ ko cho em hát bài chuyện thường tình thế thôi ah` ............ hic hic
thế thì e đăng ký bài cơn mưa lao xao vậy .... nhắc trc ... ngày xưa 20/11 em hát bài này .... hát xong thì trời mưa to :^) làm thế nào bây jờ .... em chỉ thích mỗi cơn mưa lao xao thui :P

captivaltz

Xe điện
Em không cần tay vị đâu ạ. Cho em tự hát tự làm bách gờ rao cho nó thoải mái. À mà hình như bài này em chỉ hát thấp hơn Thanh Lam 1 cung thôi hay sao ý bác ạ. Lâu rồi không cầm đờn nên không rõ là ở gam gì. Bác thử ở C cho em phát rồi bác hét thử xem thế nào nhá. Nếu bác mà giọng bác hơi bị cố là em lên được ạ.

Nếu bài này khoai quá thì bác cho em bài " Không gì có thể thay thế em " cũng được. Chỉ tội bài này em chưa thuộc lời lắm.

Mà bác cho bà con biết xem là hôm đấy là nhạc sống hay karaoke, hay bật MIDI vậy hả bác. Nếu Midi thì chắc là hơi xương vì em phải luyện tập như Đàm Vĩnh Hưng :21: hoặc Thanh Lam.:69: Còn nếu là kà ra ô ké thì bà con chơi kiểu gì cũng luột. Với em thì máu nhất là nhạc sống.

nếu có nhạc sống thì em đăng kí bộ Gõ nhá. Em thề...........(b)
Cụ phải thử ở cung Dê trưởng ló mới hợp ke ke ke

@Bộ gõ em độc quyền rùi, kụ mà tranh là em vote - bi giờ đấy

tập_lái

Xe buýt
Cụ thử trước hộ cháu cái. Nhỡ đâu cụ xui dại cháu thế cháu lại đứt cổ họng thì gấu nhà cháu nó cắt *im cụ đấy:77:

Audinew

Xe tải
Đối với em như thế là quá đỉnh rồi, cụ chiến đê! FUN phết đấy:))
Tốn nhạc lắm! Hic!:102: (Kìa Phưn)