Hải Dương Đăng kí áo dự SN OF4 và đồng phục cho Chi hội Hải Dương

Trạng thái
Thớt đang đóng

kv2nt

Xe hơi
Khởi động lại vụ này đi cụ chủ tịch ơi...

@ chủ tịch: cụ lập lại DS rồi PM cho từng người, đồng chí nào đăng ký thì confirm và chuyển xiền ngay... ai ko đăng ký sau có nhu cầu... giá tăng gáp 3 (phạt).:21:
Theo em các cụ nên giục nhiều vào và đăng ký bằng hiện vật luôn thì sẽ nhanh thôi, em biết mà. Chi tụt đang khăn khó lém nên chưa quyết mạnh được.

(b)(b)(b)

fulro

Xe tăng
KHó mới ló cái khôn chứ :)):)):))

Redstar

Xe buýt
Nghe chừng vụ đồng phục này bị chìm xuồng mất roài...:^):^):^)

MrQuangHao

Xe tăng
Biết đi đâu về đâu....??Nhưng giờ đã có chỗ để về=
Nghe chừng vụ đồng phục này bị chìm xuồng mất roài...:^):^):^)
Chìm là chìm thế nào cụ. Sắp rồi, sắp rồi. Cụ cứ chuẩn bị mấy mét đi, có áo ngành liền, hề hề:21::21:

caoxuankien

Xe hơi
em cũng đặt 02 áo 1 nam và 01 nữ ( sắp tới SN of rùi )
nam cỡ M
nữ cỡ S
em phải chuyển tiền cho ai a !
cụ cho em số tk or cho cái hẹn gặp cụ để em nộp siu nhé !

caoxuankien

Xe hơi
các cụ a ! tình hình đạt làm áo của Chi họi Hảo Dương ta đã tiến hành chưa a

hoavanairbrush

Xe tải
Website
www.hoavan.vn
các bác đã làm áo chưa? ỌP ẸP đến nơi rồi, cho iem đăng ký 2 cái nhé, có áo của trẻ iem cho xin cái nữa nhớ,

MrQuangHao

Xe tăng
Biết đi đâu về đâu....??Nhưng giờ đã có chỗ để về=
các bác đã làm áo chưa? ỌP ẸP đến nơi rồi, cho iem đăng ký 2 cái nhé, có áo của trẻ iem cho xin cái nữa nhớ,
Các cụ đăng ký nhưng không để lại thông tin gì cả. Vả lại nếu đăng ký áo thì các cụ cũng phải gửi xiền về thì mới có kinh phí mua áo, chứ chỉ tụt lấy tiền đâu ra mà mua. Ai cũng muốn có áo mà kinh phí thì chưa thấy ai nộp cả thế thì đến bao giờ việc có riêng đồng phục OFHD trở thành hiện thực được.

hoavanairbrush

Xe tải
Website
www.hoavan.vn
Các cụ đăng ký nhưng không để lại thông tin gì cả. Vả lại nếu đăng ký áo thì các cụ cũng phải gửi xiền về thì mới có kinh phí mua áo, chứ chỉ tụt lấy tiền đâu ra mà mua. Ai cũng muốn có áo mà kinh phí thì chưa thấy ai nộp cả thế thì đến bao giờ việc có riêng đồng phục OFHD trở thành hiện thực được.
o* cụ chủ thớt ơi, nếu mà cần đóng tiền luôn thì cụ phải nói thì mọi người mới biết chứ, không thấy các cụ nói iem tưởng là không phải nộp trước.

dưng mà không sao, vậy chi phí thế nào cụ cứ cho biết ợ, iem nói vợ cả nộp ngay.

thông tin cá nhân thì đâu có cần nhiều, chữ ký của em nó sao á, dưng mà vẫn nhìn được,

thanks !

ngaydoclap

Xe container
Các cụ xem cái áo nào có cái Form cứng cáp tí, áo đẹp luôn, ôm vừa khít cơ thể để có cái cảm giác áo nó vuốt ve mơn trớn da thịt mình, để mọi người yêu cái chát áo đó rồi mặc thường xuyên hơn, sau này cái áo cho dù cũ vẫn thích mặc bởi nó là hình tượng và có tính thời gian trong đó

Về màu sắc em thấy cái màu đỏ hơi sậm tí như màu áo Lacoste

Để em đi lùng trên HN nếu có làm cái mẫu mình đặt số lượng lớn đòi giảm giá, các cụ chịu khó đóng thêm chút xíu mua một cái áo đàng hoàng cho oách

Logo: cụ Kiến trúc nào thist kế cái Logo OFHD đi, duyệt mẫu rồi mình bảo in luôn hoặc thêu luôn lên áo cho bền

Em chém tí, các cụ cho ý kiến

Trạng thái
Thớt đang đóng