Thảo luận có nên xuống tiền mua vin xe xăng cũ ko các cụ

K.P.T 74

Xe buýt
Cụ thông minh đấy. E ngu nên để lâu quá lỗ hơi sâu
Em bán để đổi xe khác thôi, chứ Lux A chạy ngon, chưa thấy lỗi gì như lời đồn. Em chỉ ko thích vì nó là sedan mà khu nhà em lắm hôm ngại ko đưa xuống hầm thì đỗ trên phải ghé lên vỉa hè tý và chỉ sợ rách lốp, xước vành; với lại điều hòa yếu, em ko chịu đc nóng trong khi sắp tới hè rồi

Junying1607

Xe tải
Em bán để đổi xe khác thôi, chứ Lux A chạy ngon, chưa thấy lỗi gì như lời đồn. Em chỉ ko thích vì nó là sedan mà khu nhà em lắm hôm ngại ko đưa xuống hầm thì đỗ trên phải ghé lên vỉa hè tý và chỉ sợ rách lốp, xước vành; với lại điều hòa yếu, em ko chịu đc nóng trong khi sắp tới hè rồi
Lux A mà điều hoà yếu :0. Em có 2 mùa hè miền bắc với Lux A rồi chưa có gì phàn nàn điều hoà ? Với lại cụ bán đi rồi đồi xe gì thế ?

khactuyen

Xe tăng
1. lốp nếu như cụ lo ngại chắc chơi bản plus/base thôi (như bao nhiêu xe bình dân khác)
2. ĐHKK e thấy nó mát dịu, dễ chịu lắm, đặc biết lúc mới khởi động xe thì đhkk nó lạnh và gió to hơn, 1 lúc sau mới quay về mức bình thường như mình set trong setting (có thể đây là đặc tính của VF chỉnh trong fw)

K.P.T 74

Xe buýt
Lux A mà điều hoà yếu :0. Em có 2 mùa hè miền bắc với Lux A rồi chưa có gì phàn nàn điều hoà ? Với lại cụ bán đi rồi đồi xe gì thế ?
Loanh quanh 800 e đang tìm con xe khác, chưa chốt con gì cụ ạ. Xe cũ thôi, gầm cao