Chương trình từ thiện: Funs với miền Trung ruột thit.

Trạng thái
Thớt đang đóng

artmedia5881

Xe container
Tiếp đê cụ Còi ơi!

tiencoi79

Xe điện
Còn đây là hình ảnh ngôi nhà đã phải hứng chịu trận lũ vừa qua, vết ngập vẫn còn đọng lại lưng chừng ngôi nhà :((

tiencoi79

Xe điện
Tiếp theo là ven bờ sông, nơi vừa có một trận lũ đi qua, dư âm còn lại là rác đang nằm trên những ngọn cây.

Hình ảnh cây cầu nối 2 xóm bờ sông, nơi người dân phải đi lại giao dịch mua bán, trước đó vài ngày hình ảnh cây cầu không còn bóng dáng, nhưng may mắn cho người dân là nó vẫn ở lại để nối đôi bờ sông :((

tiencoi79

Xe điện
Hình ảnh dưới đây là nơi sầm uất nhất được gọi là chợ, nó đã trở lại sau vài ngày lên đênh trong biển nước, lại nhộn nhịp trở lại :)

Còn đây, hình ảnh những luống rau còn lại sau khi dòng lũ đi qua.

tiencoi79

Xe điện
Hình ảnh trên đường đi, vẫn còn những nơi đang ngập lụt, mặc dù nước đã rút đi khá nhiều

Cuối cùng em xin dừng lại đây. Phóng sự trên sẽ giúp chúng ta hiểu được những mất mát mà người dân miền trung đã và đang phải trải qua

Vậy nên người dân miền trung đang phải gánh chịu những thiệt thòi, những cơn tàn phá của thiên nhiên, và rất cần những tấm lòng thiện nguyện của tất cả người dân cả nước.

THE END​

tiencoi79

Xe điện
Và dưới đây là những tấm lòng thiện nguyện đã góp sức cho chương trình, số tiền còn lại là những đóng góp muộn dành cho chương trình, những người làm chương trình luôn cảm ơn những tấm lòng của anh chị em trên mọi miền tổ quốc, chúng tôi những người làm chương trình một lần nữa xin gửi lời cảm ơn tất cả những tấm lòng thiện nguyện đó và hi vọng sẽ luôn nhận được những ủng hộ trên suốt những chặng đường mà chúng tôi sẽ gửi đến trong những chương trình tiếp theo.

Số tiền còn lại chúng tôi sẽ tiếp tục chuyển đên quỹ từ thiện cho những tiếp theo

Xin Chân Thành Cảm Ơn​

Chỉnh sửa cuối:

28f1-0345

Xe container
Mong đồng bào miền Trung sớm vượt khắc phục và qua đươc trận lũ lụt vừa qua.
Cảm ơn tấm lòng của mọi người đã dành cho đồng bào miền Trung

thientamnt

Xe điện
Éo LAI được lão Còi trong lày nhờ. Thôi làm ly votka tạm nhá :((

Hieucook

Xe buýt
Em thấy các cụ ỏ of này tự mang đi ủng hộ ah, thế thì em thấy yên tâm hơn các cụ bên kia cũng vừa kêu gọi ah.

suzuki5ta

Xe tăng
Cá nhân em xin được gửi lời cảm ơn đến những người bạn của Funs. Những thành viên, những người bạn của chi hội đã rất tâm huyết cho chuyến đi thiện nguyện đầy ý nghĩa này. Xin đựoc cảm ơn những người bạn đã kết nối những con người với tấm lòng hảo tâm đã và đang nhìn về miền Trung thân yêu ruột thịt nơi mà phải gánh chịu những thiệt thòi về thổ nhưỡng,khí hậu. hàng năm phải oằn mình chống chọi với những cơn bão, lũ đi qua.
Chuyến đi đã thành công tốt đẹp, mang được hơi ấm của những tấm lòng của người con đất Việt hướng về miền Trung thân yêu, ruột thịt. :)

hatcatden

Xe buýt
Xin chúc mừng và cảm ơn các cụ, các mợ nhà FUNS đã tổ chức và thực hiện thành công chuyến đi trợ giúp cho đồng bào bị bão lụt.

:x:x:x

Tuxedoxmun

Xe tăng
Website
quatangsangtao.com
Cá nhân em xin được gửi lời cảm ơn đến những người bạn của Funs. Những thành viên, những người bạn của chi hội đã rất tâm huyết cho chuyến đi thiện nguyện đầy ý nghĩa này. Xin đựoc cảm ơn những người bạn đã kết nối những con người với tấm lòng hảo tâm đã và đang nhìn về miền Trung thân yêu ruột thịt nơi mà phải gánh chịu những thiệt thòi về thổ nhưỡng,khí hậu. hàng năm phải oằn mình chống chọi với những cơn bão, lũ đi qua.
Chuyến đi đã thành công tốt đẹp, mang được hơi ấm của những tấm lòng của người con đất Việt hướng về miền Trung thân yêu, ruột thịt. :)
Lão này nhìn khô khan mà viết ra những dòng cảm động quá :)

xuanha_ng

Xe điện
Hình ảnh trên đường đi, vẫn còn những nơi đang ngập lụt, mặc dù nước đã rút đi khá nhiều

Cuối cùng em xin dừng lại đây. Phóng sự trên sẽ giúp chúng ta hiểu được những mất mát mà người dân miền trung đã và đang phải trải qua

Vậy nên người dân miền trung đang phải gánh chịu những thiệt thòi, những cơn tàn phá của thiên nhiên, và rất cần những tấm lòng thiện nguyện của tất cả người dân cả nước.

THE END​
Cảm ơn cụ đã cho anh em thấy được sự vất vả khó khăn của người miền trung trong bão và cả tinh thần thiện nguyện cua chi hội FUN

xuanha_ng

Xe điện

bachkhoak40

Xe điện
Mong rằng có nhiều fdoafn cứu trợ trực tiếp như Fun Team để đồng bào miền Trung đỡ khổ.

Trạng thái
Thớt đang đóng