Chương trình sinh nhật FunS tròn 1 tuổi cập nhật trang 1 .

Hung Nissan

Xe buýt
Oài! Các cụ họp lúc nào thế nhể, cháu chẳng biết gì cả! Thôi thì hôm tới sinh nhật cháu sẽ com lê củ sex đến dự sinh nhật với trên tay là 1 bó hoa to và đẹp để chúc mừng cho phăn ét nhà ta ngày thêm vững mạnh, đoàn kết.

FUJITSU

Xe buýt
chẳng thấy các bác đưa ra thêm được ý tưởng gì táo bạo chút - có lẽ sìpam cho thư DÃN, chắc lại phải chờ sau buổi trà đá CN

FUJITSU

Xe buýt
Thật sự là lúc họp đến đoạn cao trào thì cháu lại ngồi xa quá nên ko nắm được nhiều, cụ nào tóm tắt lại nội dung buổi họp với........ hay là để mai họp nốt chỗ dở..
e cũng vậy đấy ..
@ All: cố gắng, e vẫn xin tiếp tục đứng tại chỗ mà ko ai giành với e thôi, chức Phó CT xin phép để các bác trù tính - chỉ mong các bác có việc gì HAY HAY ko quên e là đã cảm động lắm lắm :x Tuy nhiên nếu được đề cử, e vote 1 phiếu cho cả 2 kụ: Xedep, Benghe

TLS

Xe tải
Website
acctaxhn.com
Thật sự là lúc họp đến đoạn cao trào thì cháu lại ngồi xa quá nên ko nắm được nhiều, cụ nào tóm tắt lại nội dung buổi họp với........ hay là để mai họp nốt chỗ dở..
e cũng vậy đấy ..
@ All: cố gắng, e vẫn xin tiếp tục đứng tại chỗ mà ko ai giành với e thôi, chức Phó CT xin phép để các bác trù tính - chỉ mong các bác có việc gì HAY HAY ko quên e là đã cảm động lắm lắm :x Tuy nhiên nếu được đề cử, e vote 1 phiếu cho cả 2 kụ: Xedep, Benghe
Họp hành quan trọng thế mà các cụ cứ mải \:D/, nhà cháu họp nghiêm túc cực, thủng vướn đề roài (:| gật rất tích cực nữa nhá, dưng mờ ứ tóm tắt được =))
Thôi, cụ nào chưa nắm được nhiều thì đi họp nốt chỗ dở để nắm đê :-* em chệu rồi, híc;
@FU: cho em theo tay cụ tiếng này nhá

Có lẽ cũng phải tranh thủ tý nhể :-w mấy khi ... 8->

VMLand

Xe hơi
Chúc mừng lễ thôi nôi của FUN-S @};-@};-@};-@};-@};-@};-

phamthanh1121

Xe hơi
cu chu tit cho biet dia diem di

Mai ka

Xe đạp
Chúc mừng SN Funs tròn 1 tuổi - Funs in my heart (l)

Transporter2

Xe tăng
Người OF
chẳng thấy các bác đưa ra thêm được ý tưởng gì táo bạo chút - có lẽ sìpam cho thư DÃN, chắc lại phải chờ sau buổi trà đá CN
Bác Fu nhà gần cái quán đó tranh thủ tạt té chụp một số hình ảnh đường đi lối lại, hội trường, không gian, phong cảnh cái quán đó lên cũng rồi lấy ý kiến toàn dân, về cá nhân em, em chim ưng cái quán đó.
Chứ mai đá bóng xong chạy sang bên đấy hơi natasa.

McQeenGT40

Xe tải
Mấy hôm nay em hóng mà các cụ vẫn chưa bàn xong ah. Hay các cụ tổ chức họp trù bị trước nhỉ

Nhà cháu cũng xin đứng tại chỗ thôi ợ. Chỉ có điều ọp ẹp các cụ đừng quên nhà cháu.

benghe

Xe điện
Bác Fu nhà gần cái quán đó tranh thủ tạt té chụp một số hình ảnh đường đi lối lại, hội trường, không gian, phong cảnh cái quán đó lên cũng rồi lấy ý kiến toàn dân, về cá nhân em, em chim ưng cái quán đó.
Chứ mai đá bóng xong chạy sang bên đấy hơi natasa.
Việc này bàn nhiều sẽ nhiễu,,, đã giao 2 cụ ấy thì phải tự cân nhắc và chịu trách nhiệm... hay thì khen, dở thì chửi - thế thôi... vì ai cũng có trách nhiệm cả mà...

Em đang lê tê phê ở thái bình đây, từ sáng giờ đây là trận thứ 2... em dự là mai khó ra sân rồi... :((

Chỉnh sửa cuối:

shadowy

Xe tải
e hóng mãi chưa thấy đc liệt vào thành phần góp vui :(
hay e cứ ném viên gạch đây đã .

khoaquay

Xe điện
Người OF
Website
www.facebook.com
e hóng mãi chưa thấy đc liệt vào thành phần góp vui :(
hay e cứ ném viên gạch đây đã .
Em yên tâm và giữ gìn sức khỏe, kiên trì luyện tập để còn thi đấu nhé, em là cặp khai mac sàn đấu đấy :)

thuthu

Đi bộ
em cũng xin đặt nửa viên gạch .
các kụ thấy thiếu chân lon ton thì gọi em ạ.

Transporter2

Xe tăng
Người OF
Việc này bàn nhiều sẽ nhiễu,,, đã giao 2 cụ ấy thì phải tự cân nhắc và chịu trách nhiệm... hay thì khen, giở thì chửi - thế thôi... vì ai cũng có trách nhiệm cả mà...

Em đang lê tê phê ở thái bình đây, từ sáng giờ đây là trận thứ 2... em dự là mai khó ra sân rồi... :((
Này, nhậu vừa phải mai còn ra sân, chương trình ngày mai sẽ kéo dài đấy!

FUJITSU

Xe buýt
Việc này bàn nhiều sẽ nhiễu,,, đã giao 2 cụ ấy thì phải tự cân nhắc và chịu trách nhiệm... hay thì khen, giở thì chửi - thế thôi... vì ai cũng có trách nhiệm cả mà...

E tựu lượng hơi kém - các bác biết cạ, tuy nhiên 15h12 mà kụ Benghe về OL đã nói "e lê tê phê" và giở thì chửi thì kụ làm e nhụt quá, có cách nào cho tụi e thư thư chút ko kụ!!
Môn này ngẫm đi, nghĩ lại thấy cũng ko vội được

Chỉnh sửa cuối:

Be Grace

Xe điện
hóng mãi em vẫn chưa thấy địa điểm cụ thể ở đâu nhể ??

hóng mãi em vẫn chưa thấy địa điểm cụ thể ở đâu nhể ??
Mợ chờ đến trưa mai là có quyết định chính thức đấy. Liệu T7 tuần sau mợ có ra được không?