Chương trình off cho hội Vịt đi TRà cổ

quocanhpack

Xe tăng
raotro nói:
Cháu vừa trải qua 1 cuộc đấu tranh tương đối mỏi và ...thở ra vài câu chán vãi lái dư lày: Đội hình đông quá...mà chả thấy nhân tố nào cả....trăm người chứ ít đâu? 1 người phục vụ 10 là đã thấy mệt rồi....đằng này chả mấy ai.....mà đoàn thì cả trăm......haizzzzzzzzzzzzz^:)^
Để thứ bảy này phân công đi mụ, sẽ chi tiết đến những việc lặt vặt nhỏ nhất để có được một chuyến đi tốt đẹp. Tất cả mọi người đều xắn tay vào là trôi vèo vèo ngay.

fansi

Xe buýt
Để thứ bảy này phân công đi mụ, sẽ chi tiết đến những việc lặt vặt nhỏ nhất để có được một chuyến đi tốt đẹp. Tất cả mọi người đều xắn tay vào là trôi vèo vèo ngay.
Trăm người cơ à?:-s không 'đan rổ' đâu nha.
Học tập quân đội ngay thôi: chia làm 3 trung đội.
3 ông Trung đội trưởng báo cáo cho 1 ông trưởng đoàn (đại đội trưởng)...
Đã có 50 mạng trở lên là nên có tiền trạm lo ăn-ở.

Hì hì cháu...xin ngồi nhà hóng ạ

vanthe77

Xe tải
Bà con ai chưa có bộ đàm tranh thủ mượn/trấn/cướp/mua để chém gió trên đường cho vui nhé :D
Hôm qua nhà Lủi vừa đặt hàng em một bộ HT1000 rồi, cả tiền thay pin là 1300K Vinadolla
Mon nay con ko ku Lui, nha chau dang ky voi.

vanthe77

Xe tải
Cháu vừa trải qua 1 cuộc đấu tranh tương đối mỏi và ...thở ra vài câu chán vãi lái dư lày: Đội hình đông quá...mà chả thấy nhân tố nào cả....trăm người chứ ít đâu? 1 người phục vụ 10 là đã thấy mệt rồi....đằng này chả mấy ai.....mà đoàn thì cả trăm......haizzzzzzzzzzzzz^:)^
Nha chau ban qua, cong tac mai moi ve dc, co ji can khuan vac, mua do kho, nuoc, bia, ku cu liet ke alo de nha chau nho Gau sam vi o gan nha co dai ly to lam.

raotro

Xe container

Vào bẫy!!!!!
Hê he...động lực nó đến từ những cái dư lày. Cháu thề!:x
@vanthe77: Theo định lượng tính toán thì chỉ cần thêm 3 thùng bia nữa thôi, nếu có thể thì lão quy số còn lại thành nước ngọt cho các cháu (fanta, coca, bí đao......). Cái vụ bộ đàm thì chắc chắn là còn, lão a lô ngay cho bác toanco32.

EZdong

Xe điện
6h chiều thứ 7 ở GoldMalt Mỹ Đình nhé, thu cọc + tạm ứng hậu cần luôn
Theo em thì CT + Raotro chế sẵn cái bản phân công, đến GM công bố, trao đổi thêm + dzo dzo để sang tuần mọi người chuẩn bị là ngon thoai!!!:D

vitco

Xe tải
Các cụ cho em hỏi bây giờ đăng kí còn kịp không ? Nếu còn thì cho em đăng kí 2l & 2b nhe
@ Bác raotro nếu không còn chỗ em bám càng bác nhé

Chỉnh sửa cuối:

vanthe77

Xe tải
Vào bẫy!!!!!
Hê he...động lực nó đến từ những cái dư lày. Cháu thề!:x
@vanthe77: Theo định lượng tính toán thì chỉ cần thêm 3 thùng bia nữa thôi, nếu có thể thì lão quy số còn lại thành nước ngọt cho các cháu (fanta, coca, bí đao......). Cái vụ bộ đàm thì chắc chắn là còn, lão a lô ngay cho bác toanco32.
ok. 3 thùng bia và số còn lại em sẽ chuyển sang fanta, coca, bí đao, nước lavie.

Chỉnh sửa cuối:

tptitoe

Xe tăng
Các cụ cho em hỏi bây giờ đăng kí còn kịp không ? Nếu còn thì cho em đăng kí 2l & 2b nhe
@ Bác raotro nếu không còn chỗ em bám càng bác nhé
Nếu đi từ chều T6 thì xe moa vẫn còn chỗ. !6h30 xuất phát từ 94-Lò Đúc

NAM VŨ

Xe container
Website
www.namvu.com.vn
Theo danh sách trên thì đã kín 30p rồi, nhưng nếu bác máu thì cứ đi, chơi là chính chứ chỗ ngủ em nghĩ vẫn có thể thu xếp.

vanthe77

Xe tải
Cháu cảm ơn chú ,cháu chỉ đăng kí phòng ks thôi ạ .
CT ,Viking đâu rồi ,không ai trà lời em à ???
Nếu không còn phòng thì Kụ kiếm cái riđô sang phòng em, em cho thuê lại một giường ngăn cái ri đô giữa là được :))(chỉ có mỗi quy định là tối cấm được nhìn trộm nhau)

vitco

Xe tải
7;10606576]Nếu không còn phòng thì Kụ kiếm cái riđô sang phòng em, em cho thuê lại một giường ngăn cái ri đô giữa là được :))(chỉ có mỗi quy định là tối cấm được nhìn trộm nhau)[/QUOTE]

Đồng ý với bác ,thế thì em chỉ đi 2 người lớn thôi cho tiện bác nhỉ.

2fast2fear

Xe tăng
Song song với tổ Văn Thể Dục, tổ Đầu Đất, em nghe nói OGG chuẩn bị cho ra đời tổ Xòe Quạt, nên số lượng 30 phòng là quá nhiều các cụ cứ an tâm :)>-

caionghin$

Xe tăng
Ở nơi vừa hôn vừa móc, người ta gọi là Hóc Môn :P
Website
www.tannhatminh.net
Các bác tổ chức đi chơi vui quá, wellcome các bác đến với Móng Cái, e thấy các bác lo vụ đồ ăn khiếp quá, e nghĩ ko đến nỗi đâu, ở MC món gì chả có, chỉ nên lo vụ phòng nghỉ thôi, vì MC năm nào vào dịp ngày lễ cũng cháy phòng. Mà em thấy các bác có cả chương trình ăn ở Mũi Ngọc e thấy hơi lạ, vì ngoài mũi có gì để ăn đâu, giờ nó xây kè thành bến đò ra đảo rồi:)) đường lại đang làm, nói chung không có gì, nếu có ra đường đó thì chỉ nên ra đến bãi Đá Đen thôi, vài lời góp ý với các bác để các bác đỡ mất công:x

tptitoe

Xe tăng
Các bác tổ chức đi chơi vui quá, wellcome các bác đến với Móng Cái, e thấy các bác lo vụ đồ ăn khiếp quá, e nghĩ ko đến nỗi đâu, ở MC món gì chả có, chỉ nên lo vụ phòng nghỉ thôi, vì MC năm nào vào dịp ngày lễ cũng cháy phòng. Mà em thấy các bác có cả chương trình ăn ở Mũi Ngọc e thấy hơi lạ, vì ngoài mũi có gì để ăn đâu, giờ nó xây kè thành bến đò ra đảo rồi:)) đường lại đang làm, nói chung không có gì, nếu có ra đường đó thì chỉ nên ra đến bãi Đá Đen thôi, vài lời góp ý với các bác để các bác đỡ mất công:x
Có ăn ở Mũi Ngọc đâu? Đến đó chỉ bắc vòi sang bên kia: "Vũ qua Bắc hải" thôi.=))
Trả thù cho đân tộc mà.
@Vitco: Sợ chó gì phòng, thu xếp được hết.

tptitoe

Xe tăng
Trăm người cơ à?:-s không 'đan rổ' đâu nha.
Học tập quân đội ngay thôi: chia làm 3 trung đội.
3 ông Trung đội trưởng báo cáo cho 1 ông trưởng đoàn (đại đội trưởng)...
Đã có 50 mạng trở lên là nên có tiền trạm lo ăn-ở.
Hì hì cháu...xin ngồi nhà hóng ạ
Cái ông chính trị viên này không theo các hành trình bao giờ hỉ?
03 ngày nghỉ ở nhà mà không sợ cuồng cẳng à?