[Đã bán] Chính chủ HN bán Lexus Gx470 màu đen, nội thất kem, 2007, giá 630tr. Lh 0913222522.

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
650,000,000 VNĐ

bố Bia

Xe hơi
E kết xe của cụ quá. Ăn bn lít đường trường + chạy trong phố tắc đường v cụ

hle3personal

Xe hơi

tamchenlenxe

Xe buýt
Cụ trả lời nghe nguy hiểm phết. Xe này sở trường là chạy đồi núi đấy. Lần đầu tiên nghe thấy kiểu nguy cơ này từ cụ.

Dòng này là bố của lành mà cụ còn phán vậy thì không biết xe nào mới làm cụ vừa lòng trong tầm mấy trăm triệu.
E nghĩ cụ ấy ko có ý dìm hàng gì đâu mà chỉ đơn giản là chia sẻ thôi vì nhiều ae ko biết. Nếu chạy đai thì tầm nào đó tùy loại mình thay dây đai thì lại yên tâm vi vu cả chục vạn nữa ấy mà có gì đâu. Biết và hiểu về cái xe mình đang đi càng tốt thôi. E thấy ae chạy mấy xe đời tống như lancer , xtrail t30 t31 chạy hộp số CVT họ thay dây đai truyền động là bt mà còn yên sờ tâm mà chạy. Dây đai cam thì cũng bt mà , cấu hình xe nó vậy thôi.

blackpaint

Xe container
E kết xe của cụ quá. Ăn bn lít đường trường + chạy trong phố tắc đường v cụ
Con này ko dành cho số đông nên xăng cộ ko nên quan tâm vì nó uống như nước lã. Phải nhìn vào ưu điểm của nó ấy

satphelieu

Xe buýt
Cụ trả lời nghe nguy hiểm phết. Xe này sở trường là chạy đồi núi đấy. Lần đầu tiên nghe thấy kiểu nguy cơ này từ cụ.

Dòng này là bố của lành mà cụ còn phán vậy thì không biết xe nào mới làm cụ vừa lòng trong tầm mấy trăm triệu.
Em đã chạy GX470 rồi. Trong hội chơi rất nhiều xe phải xử lý hộp số. Xe em chết hộp số trên Hà Giang. Chạy đồi núi thua Landcuiser

Lý Quỳ

Xe buýt
Em đã chạy GX470 rồi. Trong hội chơi rất nhiều xe phải xử lý hộp số. Xe em chết hộp số trên Hà Giang. Chạy đồi núi thua Landcuiser
Hôm nọ em cũng thấy video quay sửa hộp số con này. Cũng ko quá phức tạp. Thay các má số mòn là được. Đến form sau máy 4.6 Gx460 còn lỗi hộp số ko cụ. Với form sau dùng xích cam chưa hay vẫn đai cam?

Faster

Xe đạp
Theo em thì xích cam và đai cam có liên quan trực tiếp gì đến hộp số đâu.
XC và ĐC để dẫn động trục cam đóng mở các xu páp hút, xả của động cơ thôi mà.
Còn hộp số lắp phía sau động cơ để biến đổi mô men từ động cơ đến các bánh xe qua hệ thống cầu, trục láp

Phỡn

Xe tăng
Theo em thì xích cam và đai cam có liên quan trực tiếp gì đến hộp số đâu.
XC và ĐC để dẫn động trục cam đóng mở các xu páp hút, xả của động cơ thôi mà.
Còn hộp số lắp phía sau động cơ để biến đổi mô men từ động cơ đến các bánh xe qua hệ thống cầu, trục láp
Ý là dòng này đến thời điểm thì nó hỏng hộp số cụ à.
Máy chạy curoa cam thì 8 đến 10 vạn là phải thay dây mới, không thì mất mớ tướng nếu nó đứt khi đang chạy tốc độ cao.
Ông bán xe chả thấy khẳng định là curoa hay xích, cứ nhảy dựng lên làm cái gì không biết!

hle3personal

Xe hơi
Mời các cụ khó tính, vua cẩn thận ra gặp salon để họ chăm sóc và trả lời cho chu đáo ạ. Mình chỉ là dân thường yêu xe và chạy xe thôi. Không trả lời hết những câu hỏi hóc búa của các thày, thợ trên này được ạ. Ô tô nó có tiêu chuẩn chứ có phải tự thay đổi được đâu.

Mình bán nhà trên này mấy lần rồi, bảo sao các cụ OF mà chém về nhà còn khét hơn về ô tô. Vì nhà nó trừu tượng hơn, giá trị to hơn. Vui vui thì mình bán xe này, không vui thì nghỉ bán trên OF. Thiếu gì người mua đâu các cụ, có vài trăm thôi mà. Có gì mà căng đâu. Các cụ vui vẻ để tập trung kiếm tiền đi ạ.

Faster

Xe đạp
Cục máy 2UZ-FE dùng đai cam (timing belt) các cụ nhé. Đai cam tuy không bền bằng xích cam nhưng nó có ưu điểm là làm việc êm hơn, nhất là ở tốc độ quay cao

Đại Cát

Xe đạp
Mời các cụ khó tính, vua cẩn thận ra gặp salon để họ chăm sóc và trả lời cho chu đáo ạ. Mình chỉ là dân thường yêu xe và chạy xe thôi. Không trả lời hết những câu hỏi hóc búa của các thày, thợ trên này được ạ. Ô tô nó có tiêu chuẩn chứ có phải tự thay đổi được đâu.

Mình bán nhà trên này mấy lần rồi, bảo sao các cụ OF mà chém về nhà còn khét hơn về ô tô. Vì nhà nó trừu tượng hơn, giá trị to hơn. Vui vui thì mình bán xe này, không vui thì nghỉ bán trên OF. Thiếu gì người mua đâu các cụ, có vài trăm thôi mà. Có gì mà căng đâu. Các cụ vui vẻ để tập trung kiếm tiền đi ạ.
A cứ đổi cho em. E nt a ở tin văn bản đấy. E đang muốn trải nghiệm máy to 😄

TNG88

Đi bộ
E máu rồi mà thiếu tự tin. Đang đi V4 lên 1 phát v8 sợ bị shock các cụ ạ.

knedi1

Xe tăng
E máu rồi mà thiếu tự tin. Đang đi V4 lên 1 phát v8 sợ bị shock các cụ ạ.
Cụ mạnh dạn lên. Em cũng nhờ xem xe của cụ chủ và tìm và lấy 1 con mới hơn của cụ chủ rồi, đi sướng hơn hẳn

levietdzung13

Xe tải
EM chấm con này rồi. Em cứ theo dõi và âm thầm chuarn bị tiền , xem cơ duyên tới đâu

inovavgj

Xe container
Cụ up lên Chợ tốt cũng dễ bán hơn , người dùng bán ở OF nhiều chứ trên đó ít nên nhanh bay

Trạng thái
Thớt đang đóng