[Thảo luận] Cháu bị cấp cứu vỗ mông các cụ ạ!

Máy bị đơ

Xe điện
Cho cháu được khóc với các cụ tí:'(:
Bẩm các cụ, chiều nay khoảng 4h30 cháu đang đi trên đường Hoàng Quốc Việt vừa đến ngã tư thì thằng cấp cứu dí vào đít hú còi ầm ĩ mà lại giữa ngã tư đường đông đèn đỏ, đến lúc đèn xanh cháu đánh lái sang phải nhường đường thì hắn lập tức dúi lên mặc dù chưa đủ khoảng trống, bất thần một chú 2b tạt đầu từ phải sang trái làm cháu phanh gấp thế là rầm!
Kết quả là chân chống chú 2b vạch một đường sâu hoắm ở ba đờ sốc trước bên phụ, ba đờ sốc sau bên lái bị dồn làm cong vành ốp bánh sau tuy nhiên không nặng lắm vì tốc độ không cao.
Mịe tiên sư thằng 2b, lúc đó cháu chỉ mong đủ chỗ trống chú 115 phi lên được thì quả tạt đầu đó chú 2b chắc chắn nằm gầm 115, sau nghĩ lại thấy mình ác quá nên lại bình tâm trở lại. Chú 115 phanh lại định xuống giải quyết nhưng cháu xua tay để chú ấy tiếp tục đi cứu người!:):):)
Ngã tư Hoàng Quốc Việt chỗ góc Học Viện HCM các cụ ạ!

leevicky

Xe tải
Ối cụ bản lại dính chấu à? Chia buồn chia buồn, mai 10.AM lên nhà cụ cấu ty với tụi em cho em chiêm ngưỡng em nó tí nhá!

Máy bị đơ

Xe điện
Mợ ơi mai nhà cháu được bọn Oánh Chén Hội chúng nó cử về Thái Bình mua thịt mèo cho bữa nhậu Chủ Nhật, hay mợ kêu con Cửu với con Cấu Ty nhịn đến Chủ nhật đê!(k)

vanperse

Xe buýt
Bẩm các cụ, chiều nay khoảng 4h30 cháu đang đi trên đường Hoàng Quốc Việt vừa đến ngã tư thì thằng cấp cứu dí vào đít hú còi ầm ĩ mà lại giữa ngã tư đường đông đèn đỏ, đến lúc đèn xanh cháu đánh lái sang phải nhường đường thì hắn lập tức dúi lên mặc dù chưa đủ khoảng trống, bất thần một chú 2b tạt đầu từ phải sang trái làm cháu phanh gấp thế là rầm!
Kết quả là chân chống chú 2b vạch một đường sâu hoắm ở ba đờ sốc trước bên phụ, ba đờ sốc sau bên lái bị dồn làm cong vành ốp bánh sau tuy nhiên không nặng lắm vì tốc độ không cao.
Mịe tiên sư thằng 2b, lúc đó cháu chỉ mong đủ chỗ trống chú 115 phi lên được thì quả tạt đầu đó chú 2b chắc chắn nằm gầm 115, sau nghĩ lại thấy mình ác quá nên lại bình tâm trở lại. Chú 115 phanh lại định xuống giải quyết nhưng cháu xua tay để chú ấy tiếp tục đi cứu người!:):):)
Ngã tư Hoàng Quốc Việt chỗ góc Học Viện HCM các cụ ạ
!
Xin chia xẻ rủi ro với cụ chủ thớt. Người không sao cũng là may mắn rồi. Xe hỏng thì sửa phải không cụ. Mời cụ (b)

leevicky

Xe tải
Mợ ơi mai nhà cháu được bọn Oánh Chén Hội chúng nó cử về Thái Bình mua thịt mèo cho bữa nhậu Chủ Nhật, hay mợ kêu con Cửu với con Cấu Ty nhịn đến Chủ nhật đê!(k)
Ôi tiểu hổ, ôi gái xinh, ôi off road, ôi otofun và ôi giời ôi, em là thích nhất đấy ợ. Hẹn cụ chủ nhật vậy.

Còn cái vụ bị vỗ kia là chuyện nhỏ cụ nhẩy?

Máy bị đơ

Xe điện
Cảm ơn các cụ các mợ đã chia xẻ. Nhà cháu chỉ hơi bực vì ý thức của chú 2B kém quá, bình thường chén lấn thì không sao, cái lúc tất cả mọi người cùng nhường xe cấp cứu mà một mình chú ấy luồn lách tạt đầu xe để về đích trước! Nói thật hôm nay nó không chạy nhanh cháu đã cho cái bạt tai, mà chắc cả cái ngã tư đấy cũng muốn như vậy! Hic! Ức chế vãi!
@ Mợ Levi: Hôm trước chỗ nhà Cấu Ty với con mụ Xiền mợ về sớm đâm ra cháu chưa được cụng ly! Thứ 7 kêu Cấu ty giấu bớt riệu đi nhá!(b)(b)(b)

leevicky

Xe tải
Cảm ơn các cụ các mợ đã chia xẻ. Nhà cháu chỉ hơi bực vì ý thức của chú 2B kém quá, bình thường chén lấn thì không sao, cái lúc tất cả mọi người cùng nhường xe cấp cứu mà một mình chú ấy luồn lách tạt đầu xe để về đích trước! Nói thật hôm nay nó không chạy nhanh cháu đã cho cái bạt tai, mà chắc cả cái ngã tư đấy cũng muốn như vậy! Hic! Ức chế vãi!
@ Mợ Levi: Hôm trước chỗ nhà Cấu Ty với con mụ Xiền mợ về sớm đâm ra cháu chưa được cụng ly! Thứ 7 kêu Cấu ty giấu bớt riệu đi nhá!(b)(b)(b)

Nhà em đang để dành cái can Ngô Bắc Hà be bé để chờ con Mèo về đấy ợ.

cool&clean

[Tịch thu bằng lái]
Chúc mừng cụ đã làm được 1 việc tốt và 1 việc không tốt.
Đi đường không phải lúc nào mình cũng phải nhường ngay đường, cụ cứ bình tĩnh, quan sát đủ chỗ trống thì nhường ngay.
Chúc cụ lái xe an toàn!

MinhHang0410

Xe buýt
Hoan hô tinh thần mình vì mọ người của bác!
Nhưng mà dạo này em thấy nhiều xe cứu thương mặc dù không phải đang đi cấp cứu nhưng vẫn bật còi, đèn ưu tiên để chạy ẩu:77:
Xe này không hiểu có phải đang đi làm nhiệm vụ thật không?

SốtVirút

Xe tăng
Thằng 2b đó đang định nhảy lên 115 đi BViện luôn nhưng cụ lại cản nó lên cụ mới phải khóc

Máy bị đơ

Xe điện
Hoan hô tinh thần mình vì mọ người của bác!
Nhưng mà dạo này em thấy nhiều xe cứu thương mặc dù không phải đang đi cấp cứu nhưng vẫn bật còi, đèn ưu tiên để chạy ẩu:77:
Xe này không hiểu có phải đang đi làm nhiệm vụ thật không?
Cháu nghĩ cái đó không quan trọng cụ ạ! Chú cứu thương hôm nay có lẽ là làm nhiệm vụ thật vì cháu thấy lái xe và 01 blu trắng ngồi ghế phụ đeo khẩu trang rất nghiêm chỉnh, có vẻ rất vội, lúc cháu dừng đèn đỏ đã ầm ầm từ xa lao tới dúi sát vào đít xe cháu phanh đến rầm cái rồi, nhìn qua gương hậu cháu cảm giác quả đó cũng chỉ cách xe cháu vài cm! Vì thế khi vừa đèn xanh cháu mới đánh lái sang phải, tất cả các 2b đều phanh lại nhường cho cháu, duy chỉ có chú choai choai kia, thậm chí còn từ ngang cửa sau xe cháu lách lên tạt đầu:mad:

Lamborghini78

Xe điện
Cuối cùng là cụ ko bắt đc thằng 2B nhỉ :21:

tqt77

Xe điện
bác thật tốt bụng, nhưng kết quả cuối cùng thế nào hay thằng 2b quay sang ăn vạ bác

redarcher

Xe buýt
Sao cụ không xuống tủm cổ thằng choai choai 2B kia mà táng cho nó vài phát cho nó nhớ đời đi, cho chúng nó bớt cái thói "chúng mày xe to phải nhường tao, để tao đè đầu chúng mày-lệ trước đến giờ vưỡn thế" :77:

Máy bị đơ

Xe điện
bác thật tốt bụng, nhưng kết quả cuối cùng thế nào hay thằng 2b quay sang ăn vạ bác
Nó quẹt lõm cả đầu xe cháu, xe nó chỉ hơi loạng choạng và nó vù luôn cụ ạ, chắc nó cũng sợ cháu ăn vạ:P:'(

Xeyeu

Xe tải
Cụ xử lý thế là phải rồi, để 115 còn cứu người chứ còn cái thằng kia thì chẳng chóng thì chầy cũng ... lên 115 thôi:77:

Pilot4W

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Ngã tư Hoàng Quốc Việt chỗ góc Học Viện HCM các cụ ạ!
Thiệt thòi và bực mình 1 tý nhưng ta thanh thản ngẩng cao đầu cụ ạ...

Càng ngày em thấy càng tự hào vì được dán logo OTOFUN lên xe mình.

Cảm ơn cụ và các cụ khác có tinh thần giống như cụ :6:

Máy bị đơ

Xe điện
Hôm nay rót nhiều vừa hết riệu! Mai mời nhà phi công 4 oát sau nhá! Từ hôm thịt chóa đến giờ chưa (b) với cụ

HONGDAxin

Xe đạp
Cụ thế là lành đấy, thôi thì chín bỏ làm... bao nhiêu thì tùy cụ, cụ cứ nghỉ ngơi, mai T7 đánh xe ra 87 Láng Hạ một xíu là xong ấy mà :101::101::101:

hoangkc

Xe hơi
Chúc mừng cụ đã làm một việc tốt, OF phải thế chứ các cụ nhỉ. Mong sao số người vào đọc OF ngày càng nhiều(b)