[VOC] Chã VOC 2010, Anh là ai?

lewin

Xe điện
Em đề nghị tổ chức đấu giá bộ đồ chã bửn nhất làm xiền thưởng cho chã... thêm giải cho chã hài ước , chã ruyên ráng . chã nười nhứt (quần áo sạch nhứt) và chã chuối nhứt ....8-> :-bd

pingpoong

Xe tăng
Em đề nghị tổ chức đấu giá bộ đồ chã bửn nhất làm xiền thưởng cho chã... thêm giải cho chã hài ước , chã ruyên ráng . chã nười nhứt (quần áo sạch nhứt) và chã chuối nhứt ....8-> :-bd
Ý kiến của mụ em thấy rất hay. Tuy Chã và Giống là một đội cùng nhau thưởng giải nhưng có thêm giải cho chã thì hay hơn nhìu

transporterVN

Xe tăng
Ơ, phân biệt chã lười với chã không lười bằng sạch sẽ là không đúng đâu ạ. Nhỡ giống giỏi, xe ngon mà chã không phải làm gì thì sao ạ???

lewin

Xe điện
Ơ, phân biệt chã lười với chã không lười bằng sạch sẽ là không đúng đâu ạ. Nhỡ giống giỏi, xe ngon mà chã không phải làm gì thì sao ạ???
Cụ yên sờ tâm nhớn đê tềnh hềnh này á Ban giầm khảo ứ phân biệt được nếu giống và chã đổi chỗ cho nhau đâu Trừ khi nhìn vào cái ..........quần đùi hoa :))
Em dự là bửn hết cả loạt cho mà xem xe ngon cỡ mấy , giống giỏi cỡ giời....cũng rứa mà thôi...xe, chã , giống sạch nhứt là xe ko về được đich..100 % là rứa ! Rối cụ xem !

KenBlock1102

Xe tăng
e xin chen ngang câu chuyên các cụ 1 chút ah.

Hiện nay ê đang bơ vơ vì bị Giống bỏ rơi.

do máu mê món offroad nên e muốn xin 1 chân chã trên bất cứ xe nào thi đấu ah.
có cụ nào cần thì ới e với nhé.
khổ, ngấm rồi

Chi Chi

Xe điện
Xong, em đã nhập về 1 cơ số bỉm, khăn mùi xoa, bánh mì, lavie....
quả nài hứa hẹn vào cầu nhớn roài \m/\m/\m/\m/

sidecardesigner

Xe điện
Xong, em đã nhập về 1 cơ số bỉm, khăn mùi xoa, bánh mì, lavie....
quả nài hứa hẹn vào cầu nhớn roài \m/\m/\m/\m/
ChiChi có người bán hàng cho chưa? cho em xin 1 chân bán nhế.. tuy chân ngắn nhưng sẽ cố mặc váy ngắn cho chân dài ra =)) .. hề hề... dư vậy bán hàng mới dễ chị nhể?=))

lewin

Xe điện
ChiChi có người bán hàng cho chưa? cho em xin 1 chân bán nhế.. tuy chân ngắn nhưng sẽ cố mặc váy ngắn cho chân dài ra =)) .. hề hề... dư vậy bán hàng mới dễ chị nhể?=))
Nhà mợ á anh dự chỉ cừn đeo cái ...thắt nưng thoai...ấy là có giề cũng bán hết ...anh đảm bẩu rứa ...:)):)):))

Pha Lê

Xe tải
Buồn théeeee... Lâu em ko vào OF nhưng thấy có giải VOC em lại hóng hớt ngay, định làm chã cho đội Carmax như năm ngoái mà đọc xong điều lệ nản luôn :( ko cho con gái tham gia thì em sẽ kêu gọi các bạn nữ ứ đến cổ vũ nữa, he he he

Ruarualady

Xe tăng
=))=))=))

Dung năm nay có dự thi đâu mà xí chân chã.

hố hố...

Buồn théeeee... Lâu em ko vào OF nhưng thấy có giải VOC em lại hóng hớt ngay, định làm chã cho đội Carmax như năm ngoái mà đọc xong điều lệ nản luôn :( ko cho con gái tham gia thì em sẽ kêu gọi các bạn nữ ứ đến cổ vũ nữa, he he he

hoangbquang

Xe đạp
Ôi, mình mải việc nên không biết có vụ VOC.. Giá mà biết, xin các cụ cho 1 chân Chã. Chã của xe nào cũng được..