[Funland] Câu Lạc Bộ OFIT – Hội Thảo Hàng Tuần Về CNTT Cho Ofers, Bởi Ofers!

Pro_pe

Xe điện
Em đang cần xây dựng thêm 1 modul cho cái wep của em (www.vietvoiz.com) chủ tịch có cử được ai cho em không ? @ modul này bắt chước y hệt một bản mẫu tiếng anh, nhưng có lẽ phải viết lại chứ k lấy code đc
Lão Liệt Vòi gặp Cap8 nói chuyện nhé

VNimation

Xe buýt
Website
www.vni.pro.vn
Em đang cần xây dựng thêm 1 modul cho cái wep của em (www.vietvoiz.com) chủ tịch có cử được ai cho em không ? @ modul này bắt chước y hệt một bản mẫu tiếng anh, nhưng có lẽ phải viết lại chứ k lấy code đc
Cụ Cap8 mở thớt xem ở giờ chỗ nào mà linh thế! Cty chưa mở đã có hàng về :))

taylaimoi

Xe hơi
Hay wa,
Ý kiến của em cũng như các cụ,
- Thời gian quá hiểm,
- Địa điểm huyền bí (chưa chính thức) - nếu đã là Hội thảo thì địa điểm chọn hơi bị khó đấy
- Nên để thớt này bên CNTT
- Mỗi 1 chủ đề nên để 1 thợt riêng để bình luận và được tập trung theo dõi

Pro_pe

Xe điện
Hay wa,
Ý kiến của em cũng như các cụ,
- Thời gian quá hiểm,
- Địa điểm huyền bí (chưa chính thức) - nếu đã là Hội thảo thì địa điểm chọn hơi bị khó đấy
- Nên để thớt này bên CNTT
- Mỗi 1 chủ đề nên để 1 thợt riêng để bình luận và được tập trung theo dõi
Cứ từ từ nhá b-) (nhà cháu bật mí địa điểm roài còn gì)

wall

Xe tăng
Hệ hệ, có bia bọt giề hem, cháu đăng ký cái lày choém gió cho nó thành bão nhá

Nhà tư vấn (không bán, không mua),.. (sẽ phân loại bằng thẻ vàng )

Nhà cháu làm IT cách đây 12 năm rồi, nên giờ phải... đi học lại để chém gió, hé hé......

catpv

Xe điện
Hay nhưng giờ hiểm và thiếu cái địa điểm :( Khoản này em hơi ngu nên xin đăng ký tham gia để giải ngu.
Cụ ơi vậy giờ nào không hiểm cụ cứ cho ý kiến để cho hội có cơ hội tiếp nhận thêm thành viên cụ nhé. Nhưng các ngày cuối tuần lại thường bận việc nội ngoại rồi cụ à. T6 là khá chuẩn, cụ nào bận làm ra sau 1 tí là được, còn đa phần các cụ tham gia đều là Vip nên không bị quản thời gian cụ nhé.

Pro_pe

Xe điện
Hệ hệ, có bia bọt giề hem, cháu đăng ký cái lày choém gió cho nó thành bão nhá

Nhà tư vấn (không bán, không mua),.. (sẽ phân loại bằng thẻ vàng )

Nhà cháu làm IT cách đây 12 năm rồi, nên giờ phải... đi học lại để chém gió, hé hé......
Hội này không bia bọt đâu cụ ạ

taylaimoi

Xe hơi
Cụ ơi vậy giờ nào không hiểm cụ cứ cho ý kiến để cho hội có cơ hội tiếp nhận thêm thành viên cụ nhé. Nhưng các ngày cuối tuần lại thường bận việc nội ngoại rồi cụ à. T6 là khá chuẩn, cụ nào bận làm ra sau 1 tí là được, còn đa phần các cụ tham gia đều là Vip nên không bị quản thời gian cụ nhé.
em k VIP, trừ em ra cụ nhá =)) =)) b-)

catpv

Xe điện
Em xin phép được tạm trả lời cụ thế này. Cái web của cụ là viết trên PHP, nếu cụ có cái mẫu rồi chỉ việc viết lại cho giống các chức năng thì cụ nào trong CLB mà chuyên web đều viết được cho cụ. Nhưng nếu cái thêm nếm đó mà nó lại liên quan đến các thao tác cập nhật dữ liệu và tương tác với CSDL trên cái Desktop thì có thể cụ phải chiến bằng ASP.NET cho riêng cái phần đó. Em ngoại đạo chém tạm vài dòng đỡ cho các cụ chuyên để cho thớt nó nổi mong cụ thông cảm nhé.

truongvt3

Xe hơi
Website
www.umevn.com

Little Sushi

Xe buýt
mảng ERP là mảng gì thế cụ, em cũng CNTT & VT nhưng chủ yếu là giải pháp lại k về web ợ
Là cung cấp các giải pháp phần mềm quản trị cho doanh nghiệp đới cụ ( quản lý nguồn lực doanh nghiệp ),đồng bộ tất tần tật nó yêu cầu cái gì thì mình làm cái đó ợ,kiểu như tài chính - kế toán,nhân sự - tiền lương....

ngaydoclap

Xe container
Ơ em còn phải đi cày, em không phải VIP làm sao đi được trong giờ đây :(

wall

Xe tăng
Là cung cấp các giải pháp phần mềm quản trị cho doanh nghiệp đới cụ ( quản lý nguồn lực doanh nghiệp ),đồng bộ tất tần tật nó yêu cầu cái gì thì mình làm cái đó ợ,kiểu như tài chính - kế toán,nhân sự - tiền lương....
Nhà cháu làm ERP thời 2000-2002, sau đó 2005-2008, giờ quên sạch òy :D ERP giờ có nhiều open sources phết ;)

truongvt3

Xe hơi
Website
www.umevn.com
cái này nó hơi đặc biệt cụ nhể, cụ tìm cụ nào làm về ngân hàng mà chém là rất hợp đới b-)