Câu Lạc Bộ Dương Binh chuẩn bị cho những bước đi mới

Benaxjnk

Xe tăng
Lão nói đúng ý em thế.
Clb dương binh chỉ hô hào mọi người tham gia các trương trình thôi chứ không trực tiếp ạ
Chỉ có những chương trình đặc biệt lúc đó bhd clb sẽ có bàn thảo và đưa ra công bố để kêu gọi thanh viên và lúc đó mới cần đến sức mạnh cộng đồng.
Với chất lượng cùng khối lượng thanh viên em nghĩ từng chúng ta tự tin làm được nếu đã chung lòng ạ.
Ý của em cũng là áp dụng vs từng ctrinh của of hay chi hội chứ ko có ý kêu gọi một chương trình nào hay là luận bang về mặt tổ chức làm từ thiện theo nhóm mới ạ.

The Killer

Xe điện
TK thì ai cũng có, chuyển khoản nếu khác ngân hàng cùng lắm mất thêm một chút phí, em nghĩ không có vấn đề gì.

Vấn đề ở đây là mục tiêu thành lập tài khoản làm gì? Nếu chỉ là giữ một cái quỹ nhỏ còn dư sau những lần Campuchia với Lệ Quyên thì cần gì mất công lập tài khoản rồi lo giám sát tài khoản.

Các hoạt động chung, ví dụ như mọi người định tham gia chương trình OF đang phát động xây trường, thì có thể góp chung tiền mặt hoặc nhờ nhau chuyển khoản rồi sau đấy đại diện CLB đóng góp một lần là xong.

Đã là CLB +B thì cơ chế thoáng thoáng đi tý cho nó thoải mái chứ gò bó quá em sợ nhiều người khó thực hiện.
Theo em các buổi ọp thành phần mem khác nhau nên ko thể dùng quỹ được mà phải LQ ngay tại chỗ, chỉ duy trì quỹ cho một số hoạt động hoa quà sinh nhật hoặc thăm nom các dì ốm đau đẻ ... là được ạ! (Ko bắt buộc vì có những cụ/ mợ sẽ ko thể ọp được do vị trí địa lý, tình hình sức khỏe ...)
Còn tùy từng chương trình quyên góp từ thiện, sẽ lên kế hoạch cụ thể, việc này bên chi hội em (nhỏ) ko có gì khó khăn lắm, nhưng em nghĩ thu đến đâu công khai đến đấy chứ ứng trước thu sau (trước đây em đã làm) thì khá nhiều bất cập, mời cả nhà bóng bàn tiếp ạ!

LiemBlue

Xe lăn
Theo em các buổi ọp thành phần mem khác nhau nên ko thể dùng quỹ được mà phải LQ ngay tại chỗ, chỉ duy trì quỹ cho một số hoạt động hoa quà sinh nhật hoặc thăm nom các dì ốm đau đẻ ... là được ạ! (Ko bắt buộc vì có những cụ/ mợ sẽ ko thể ọp được do vị trí địa lý, tình hình sức khỏe ...)
Còn tùy từng chương trình quyên góp từ thiện, sẽ lên kế hoạch cụ thể, việc này bên chi hội em (nhỏ) ko có gì khó khăn lắm, nhưng em nghĩ thu đến đâu công khai đến đấy chứ ứng trước thu sau (trước đây em đã làm) thì khá nhiều bất cập, mời cả nhà bóng bàn tiếp ạ!
Cho anh hỏi cái chỗ đo đỏ=))

dauroi

Xe tăng
Em làm ơn công bố cái tên em cùng pct thường trực cho anh nhờ cái không hôm nay nick trungcd nói cứ đống tiên phong trước anh ko nhận còn dỗi bỏ về đây.
Tiền 500k anh vẫn đang cầm mà ngại quá vì ko đúng chức năng và ko quen mô hình clb.
Mai anh trả cho cô nhé.

trungcd

Xe buýt
Em làm ơn công bố cái tên em cùng pct thường trực cho anh nhờ cái không hôm nay nick trungcd nói cứ đống tiên phong trước anh ko nhận còn dỗi bỏ về đây.
Tiền 500k anh vẫn đang cầm mà ngại quá vì ko đúng chức năng và ko quen mô hình clb.
Mai anh trả cho cô nhé.
Lão đi nhậu say về mà thức khuya thế. Vui dương binh bỏ bê nhiệm vụ à :P

_HaTroc_

Xe điện
Thoải mái đê, đất riêng là nơi để thành viên CLB sinh hoạt thoải mái hơn mà. Vô tư đi đất trong CLB còn rộng lắm :)
He he .. Thanks Anh :)
À mà đợt tới khi Hội đã đi vào quy củ thì có làm Lô Gô OF kèm lô gô Club +Binh để phát cho Thành viên dán vào mít Xe không hả Anh ?

Kadino2011

Xe hơi
Túc mừng tân Chỉ tụt! Chúc Chỉ tụt khỏe mạnh để còn công tác và khơi trò cho anh em hóng.

Kadino2011

Xe hơi
Iem vừa đăng ký thớt bên kia rồi, không biết các cụ , các mợ có đồng ý cho zô không nữa?
Thôi, iem đi làm mấy phát cuốc đất đã, để tí về ăn cơm với gấu cho ngon. Hóng tin cụ chủ tối nay vây.

dauroi

Xe tăng
Túc mừng tân Chỉ tụt! Chúc Chỉ tụt khỏe mạnh để còn công tác và khơi trò cho anh em hóng.
kekeke, iem hay làm bất ngờ tùy hứng nên nhiều khi ảo nó lại thành thật ạ. kekeke
Chúc mừng cụ đến với CLB +B

safenoodles

Xe cút kít
kekeke, iem hay làm bất ngờ tùy hứng nên nhiều khi ảo nó lại thành thật ạ. kekeke
Chúc mừng cụ đến với CLB +B
Em phải luận mới ra tên chi hội.
Liệu có ai ko luận được đúng nghĩa chữ B ko các bác nhỉ? :))

G9 các bác các mợ ạ!

bsphongnb

Xe container
Tất cả liên quan đến ngân quỹ lọ chai đều gặp mợ kiss ạ? Cụ chánh update lên bài 1 nếu em có hỏi thừa, vì em ko đọc đc hết các cmt.