[Thảo luận] Cảnh báo bắn tốc độ

captivaltz

Xe điện
Các cụ chạy trên quốc lộ 2 chú ý hiện nay xxx Vĩnh Phúc bắt đầu triển khai bắn tốc độ trong khu vực đông dân cư Phúc Yên.
Sáng nay đã có hàng loạt các xe hy sinh tại cổng Toyota do chạy quá tốc độ và vượt phải trên cầu vượt Phúc Yên. Hàng sáng có xe Getz đen biển 88Hxxxx đỗ trước cửa Honda bắn các cụ khi vọt lên cầu vượt và sang bên kia cầu thì lưới đã giăng sẵn. Hy sinh tại chỗ
Mong các cụ lưu ý và chạy đúng quy định vì vừa rồi xxx VP đã bị đoàn thanh tra giao thông làm cho 1 vố khá nặng do đó khả năng xin hoặc làm luật là rất khó.

ngaynha

Xe tăng
Thông tin rất hữu ích. Thanks cụ.(b)

vauhoi

Xe container
Em sợ họ nhân lên toàn quốc thì ....

Xeđịahình

Xe container
Người OF
Website
fr.pg.photos.yahoo.com
Cái đường ý ngon lành thế mà giới hạn tốc độ thì phí thật cụ nhỉ

QUOTE=captivaltz;2013729]Các cụ chạy trên quốc lộ 2 chú ý hiện nay xxx Vĩnh Phúc bắt đầu triển khai bắn tốc độ trong khu vực đông dân cư Phúc Yên.
Sáng nay đã có hàng loạt các xe hy sinh tại cổng Toyota do chạy quá tốc độ và vượt phải trên cầu vượt Phúc Yên. Hàng sáng có xe Getz đen biển 88Hxxxx đỗ trước cửa Honda bắn các cụ khi vọt lên cầu vượt và sang bên kia cầu thì lưới đã giăng sẵn. Hy sinh tại chỗ
Mong các cụ lưu ý và chạy đúng quy định vì vừa rồi xxx VP đã bị đoàn thanh tra giao thông làm cho 1 vố khá nặng do đó khả năng xin hoặc làm luật là rất khó.[/QUOTE]

Hắc Ín

Xe tăng
thanks cụ nhé! nhà e cuối tuần lại về Phú Thọ phải qua đó!(b)

Matizcoi

Xe cút kít
Oải quá, lần trước em có hóng hớt tí chiện với mấy tay có cước sắc, thấy nói đứng đầu về khoản này là mấy xxx Thái Bình, tiếp đến là Hà Nam, về ba là Thanh Hoá. Xem ra thời gian có thể làm thay đổi bảng xếp hạng :21:

xăng A95

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Các cụ chạy trên quốc lộ 2 chú ý hiện nay xxx Vĩnh Phúc bắt đầu triển khai bắn tốc độ trong khu vực đông dân cư Phúc Yên.
Mong các cụ lưu ý và chạy đúng quy định vì vừa rồi xxx VP đã bị đoàn thanh tra giao thông làm cho 1 vố khá nặng do đó khả năng xin hoặc làm luật là rất khó.
Cụ báo chậm quá , em vừa dính đạn xong . thế mới chán :mad:

CaoCau

Xe hơi
Cám ơn thông tin hữu ích của bác vì hầu như tuần nào em cũng đi lên PY(b)(b)(b)

xe365vn

Xe container
chỗ này thi thoảng vẫn bắn mà
đường đẹp thế, ko dính mới lạ :102:

rocke04

Xe buýt
Website
toankhanh.com.vn
Hôm sn Củ Sâm về em chạy 90km/h nó chỉ em em bật còi inh lên rồi té :21::21::21:
Thấy có cờ tưởng xe ngoại giao xxx sọ vãi lái :)):)):)):))

bonbanhloiruong

Xe tăng
Hic, hôm đi Tuyên các cụ cứ vèo vèo, đoạn qua Phúc Yên đi Vĩnh Yên em chả biết chỗ nào vào nội thị nên cứ rón ra rón rén, mà cụ Cap quen thân với xxx Vĩnh Phúc lắm mà.

bonbanhloiruong

Xe tăng
Hôm sn Củ Sâm về em chạy 90km/h nó chỉ em em bật còi inh lên rồi té :21::21::21:
Thấy có cờ tưởng xe ngoại giao xxx sọ vãi lái :)):)):)):))
...Làm cho con Escape 2.3 chạy sau bị xxx đuổi vãi lái vì thấy có cái cờ giống thế :D

hiep luc

Xe điện
Website
hieplucjsc.fpt.in
Bắt 1 hàng dài chỗ qua cầu vượt hướng từ Hà Nội lên

Anh núp ở trong này. Trước cổng Toyota. Xe màu trắng biển 30P

mcv30

Xe điện
anh em có lên lập toppic để thông báo không nhỉ ? cơ mà cũng sợ "ban quản lý bắn tốc độ " để ý

mr_limo

Xe buýt
em vừa đi hồ Đại Lại, qua đấy có thấy vụ gì đâu cụ. Chắc đứng theo giờ quá!!
Hình như cụ chạy đến chỗ Honda rồi mới rẽ sang đường đi Xuân Hòa hả => cụ sẽ mất 15 khìn tiền vé đoạn BOT, em có con đường mới cho cụ đây: từ sau cụ đi,khi gần đến đoạn soát vé 1 chiều trên đường VP (khoảng 500m) có 1 đường vào làng đi Sóc Sơn (đầu đường có cắm biển hướng đi trường Cao đẳng công nghiệp) thì cụ đâm thẳng vào , đi khoảng hơn chục cây sẽ thấy ngã ba lớn trước mặt cụ là một toà nhà to khoảng 2-3 tầng thì cụ rẽ phải, đâm thẳng là lên Đại Lải ạ. tháng trước em đi cái đường này nó đang xây cái cầu nhưng oto vẫn qua được, giờ chắc xong rồi.

captivaltz

Xe điện
anh em có lên lập toppic để thông báo không nhỉ ? cơ mà cũng sợ "ban quản lý bắn tốc độ " để ý
Sợ cái giề
Hôm nay em trên đường đi làm về theo hướng Vĩnh Yên - Hà Nội. Đến chân cầu vượt chỗ cổng Toyota em thấy xe xxx đứng đó và đang giữ 1 lô xe. Em bẩu chú em lái xe đi từ từ và em đã tóm được em này đứng bắn tốc độ. 1 em Cam đen đứng nấp trước đầu 1 xe Contenner. Các xe đi từ Hà Nội đến thì không có cơ hội quan sát được em nó cho nên không bị tóm mới là tài, còn bị giữ là chuyện đương nhiên

Ne0_Njcky

Xe tải
Oải quá, lần trước em có hóng hớt tí chiện với mấy tay có cước sắc, thấy nói đứng đầu về khoản này là mấy xxx Thái Bình, tiếp đến là Hà Nam, về ba là Thanh Hoá. Xem ra thời gian có thể làm thay đổi bảng xếp hạng :21:
=> Các bác thía nào chứ em ở gốc Thái Bình ấy đây. Hiz chủ yếu bắn ở dọc đường 10 thôi, hiz tầm 3 chốt gì đấy, nhưng thường xuyên + chủ yếu là 2 chốt
- Một chốt đầu lúc vào thành phố ấy. Các bác nhớ là tới gần tới một cái nghĩa trang ấy thì đi chầm chậm thôi chốt gần đấy đấy các bác à
- Cái nữa thì ở chốt Cầu Nghìn. Bác nào chạy nhìu chắc biết cái chốt của khỉ ấy. Mà hình như nó bắt cả đẻ vạch liên nữa, cái đoạn mà trên Cầu Nghìn một chút ấy thôi ( đám ngã Tư Môi ấy )
- Còn cái nữa thì ít bắn hơn, 10 lần em qua thì chắc chỉ bắn tầm độ 2 lần. Đoạn trên đường 10 gần qua thành phố, các bác đi chậm lại chút nhé. Okie hết!
- Còn trên đường huyện thì mặc dù em đi rất super soi nhưng mà vẫn chưa thấy chốt bắn nhé :101: Bác nào biết thông báo cho anh em cái nhé na (b)(b)(b)