Cần tư vấn về steed 400

Gsngam

Xe buýt
Ẻm này tạ mấy cc, cháo thấy nặng phết
Khoảng 200kg hơn tý cụ.
Chào anh em!
mình là mem mới, trc h mê mỗi em steed mak k bik ở VN mình hàng này nhập HQCN nhìu k ? và dòng này đi thế nào cũng k rành nên muốn hỏi anh em 1 số vđ :D
1. Xe này có nhược điểm j k ?
2. Nếu mua giấy MBC thời này còn hữu dụng k ạ ?
3. có cách nào dễ phân biệt giấy MBC với giấy giả hợp lệ k ạ?
4. Dòng này đi phượt pikachu có hay để ý k ạ ?
Xin các anh em cao nhân tư vấn :D thanks

mbc bây giờ trong nam ngoài bắc đều khá vô dụng, bị bắt là mất tiền.
Phân biệt đơn giản, mbc thì nó có gốc có thể check gốc trên công an hoặc phi thẳng xe vào check :)):)) nói chung ngta bán xe thì giữa gthl vs mbc chả fake làm gì. mbc mà mất gốc thì khác gì gthl đâu
Đi phượt xe này vừa khổ cái xe mà vừa khổ cả cái thân b ạ.

baosam

Xe hơi
.
cho cụ

SonTranDinh

Đi bộ
gthl nào mà chả trùng khung máy không sang tên, mình hay gọi nó là giấy lộn, giấy ý gặp ca nhẹ thì 5 lít nặng thì đôi 3 củ, đi mà bị bắt thì cố mà xin chứ đừng có đưa giấy tờ, nó call check gốc phát là xe lên thùng đi giám định mất vài tháng không có xe mà còn phiền phức vì làm giấy tờ giả. kể cả mbc vs mình cũng chỉ như giấy lộn thôi.
à à e dần thông lão r bác :D:D nghĩa là bh steep 400 k có thể loại gthl à bác. cốt nhất cứ hqcn à bàc. mà e muốn mua 1 con gthl thì đi đc k bác:|:|

hazi

Xe tải
gthl nào mà chả trùng khung máy không sang tên, mình hay gọi nó là giấy lộn, giấy ý gặp ca nhẹ thì 5 lít nặng thì đôi 3 củ, đi mà bị bắt thì cố mà xin chứ đừng có đưa giấy tờ, nó call check gốc phát là xe lên thùng đi giám định mất vài tháng không có xe mà còn phiền phức vì làm giấy tờ giả. kể cả mbc vs mình cũng chỉ như giấy lộn thôi.
chuẩn luôn bác, ,giờ mấy cái loại GTHL với MBC coi là giấy lộn, thà đi không giấy còn dễ nói chuyện, chứ cầm giấy thêm tội. Mà em thì không cso nhiều thời gian cho mấy cái không giấy này nên cứ HQCN thì chơi không thì nghỉ, chờ khi khác, thiếu gì xe

Gsngam

Xe buýt
à à e dần thông lão r bác :D:D nghĩa là bh steep 400 k có thể loại gthl à bác. cốt nhất cứ hqcn à bàc. mà e muốn mua 1 con gthl thì đi đc k bác:|:|
ít tiền thì đi gthl thôi cũng được, nhưng mà đi bị bắt thì mất tiền hoặc mất xe, chứ còn tất nhiên nó khác gì xe hqcn đâu về mẫu mã hoặc chất xe.

hdanhbka

Xe đạp
GTHL thường là đục lại SKSM, MBC. 4 mảnh gặp 141 nghiệp vụ nó cũng soi ra. 141 bây h được đào tạo bài bản và khá tinh tường.

Jamebonds

Xe container
cụ nói đúng, GTHL là để có cái biển ra đường thôi, còn ko có giá trị gì hết, đưa cho xxx còn mang tội làm giấy tờ giả...:)