Hết hạn Cần mua xe Fx

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
888 VNĐ

Cụ Kéo

Xe ba gác
Website
shopee.vn
Ngon hơn sao đc cụ. Ngoài cái dáng underbone của satria tùy ng thích ng không chứ cục máy nó ngon luôn. Xưa ae chạy fx mà đóng đc cục máy raider vào là sang chảnh lắm. Máy 150 cam đôi khỏe , ko bị kẹt chế như fx. E xưa chạy fx mãi rồi e lạ gì , thời chưa có đồ rai chạy đến khổ. Chế dù kẹt lên kẹt xuống , côn thì hú , đầu bò kêu , cam gõ ... He he đắp ối tiền
Cụ vớ phải con xe lởm nó thế thôi . Được con xe ngon tuy 125 nhưng chạy thích hơn rai 150 . Chế kẹt thì cụ gặp phải cái chế chọc ngoáy thôi chứ chưa thấy cái chế zin hơn 20 năm của xe em rồi . bao kẹt , bao rét mướt 4 mùa trong năm chỉ bấm đề 1 phát một . Đi bảo dưỡng luôn phải canh sợ bị nhảy mất chế và ic vì xe em zin toàn tập .

HH1993

Xe điện
Cụ vớ phải con xe lởm nó thế thôi . Được con xe ngon tuy 125 nhưng chạy thích hơn rai 150 . Chế kẹt thì cụ gặp phải cái chế chọc ngoáy thôi chứ chưa thấy cái chế zin hơn 20 năm của xe em rồi . bao kẹt , bao rét mướt 4 mùa trong năm chỉ bấm đề 1 phát một . Đi bảo dưỡng luôn phải canh sợ bị nhảy mất chế và ic vì xe em zin toàn tập .
Tôi từng sở hữu em nó. Cái tôi sợ nhất là....bị nó cấu mất cái ...đầu....bọp. Đê là thành tôi bị thịt 2 ngày 2 cái .....đầu....b. Cay hết mũi.

tamchenlenxe

Xe buýt
Chế gin kiểu gì cũng kẹt vì nó là chế dù. Ko phải vì xe lởm mà vì chế nó thế. Mấy hôm nồm thế này mới vui. Ic thì xưa hiếm hay bị nhảy thay bằng ic viva chứ h bt mà. Mày rai ko khác gì máy x trừ cc to hơn. Cụ ffi fx 20 năm mà ko sợ kẹt chế , ko sợ cô hú , bảo máy rai chán hơn thì e hơi lạ. Cục máy rai với x gần như ko khác gì ae gác lên fx còn dc

Cụ Kéo

Xe ba gác
Website
shopee.vn
Chế gin kiểu gì cũng kẹt vì nó là chế dù. Ko phải vì xe lởm mà vì chế nó thế. Mấy hôm nồm thế này mới vui. Ic thì xưa hiếm hay bị nhảy thay bằng ic viva chứ h bt mà. Mày rai ko khác gì máy x trừ cc to hơn. Cụ ffi fx 20 năm mà ko sợ kẹt chế , ko sợ cô hú , bảo máy rai chán hơn thì e hơi lạ. Cục máy rai với x gần như ko khác gì ae gác lên fx còn dc
Cụ gặp xe lởm nó thế thôi . Chế zin xe em chưa biết kẹt là gì, quả ga bao năm vẫn đen bóng . Đồ fx cũng chất và đắt hơn đồ của rai . Chỉ riêng bộ côn tuy lắp vào y xì nhưng chạy khác nhau đấy . Xe em lắp nguyên bộ côn rai mới cứng vẫn ko bằng bộ fx xịn tháo xe .

tamchenlenxe

Xe buýt
Cụ gặp xe lởm nó thế thôi . Chế zin xe em chưa biết kẹt là gì, quả ga bao năm vẫn đen bóng . Đồ fx cũng chất và đắt hơn đồ của rai . Chỉ riêng bộ côn tuy lắp vào y xì nhưng chạy khác nhau đấy . Xe em lắp nguyên bộ côn rai mới cứng vẫn ko bằng bộ fx xịn tháo xe .
Em trong team FX đời đầu từ thời ttvnol.com cụ ạ. Hỷ nộ ái ố e lạ gì , có 2 cái ko quên là chế dù với côn hú. Con xe từ 99-2k các cụ cứ đòi gin mà ngon e nói luôn ko có đâu

Tadien999

Đi bộ
Niềm mơ ước những năm 97,98 của nhà cháu. Cụ mua được thì up lên đây cho ae ngắm chút nhé. Giờ có tiền thì già hết cả rồi

hencua

Xe buýt
Website
meettomy.site
Niềm mơ ước những năm 97,98 của nhà cháu. Cụ mua được thì up lên đây cho ae ngắm chút nhé. Giờ có tiền thì già hết cả rồi
Vâng, chắc cụ cungz 7x như cháu, thời 97,98 thích mà ko có tiền mua

BMVV

Xì hơi lốp

tadano

Xe tăng
Em đầu 7, dối già, máu tiếng pô, dáng em Fx nên cần mua xe Fx 125. Cụ nào có nhắn em.thanks
Em cũng đầu 7, không biết em nhớ có chính xác không nhưng năm 1996 thì phải lần đầu tiên nhìn thấy FX màu tím chạy trên phố Hà Nội. Phải nói là đẹp thôi rồi, nhìn các anh Trai phố ngầu lắm ạ. khi đó em vẫn đạp xe đạp đi học bằng xe thống nhất nữ rỉ hết không biết màu sơn gốc là gì.

hencua

Xe buýt
Website
meettomy.site
Em cũng đầu 7, không biết em nhớ có chính xác không nhưng năm 1996 thì phải lần đầu tiên nhìn thấy FX màu tím chạy trên phố Hà Nội. Phải nói là đẹp thôi rồi, nhìn các anh Trai phố ngầu lắm ạ. khi đó em vẫn đạp xe đạp đi học bằng xe thống nhất nữ rỉ hết không biết màu sơn gốc là gì.
Chuẩn đó cụ, chỉ trai phố mới có. Bọn trai phố lớp em toàn win, fx , glpro, 82. Em thì có con cuốc ghẻ

BMVV

Xì hơi lốp
Chuẩn đó cụ, ko gì đặc sắc. Em định lấy axelo đi thay fx mà đi thử, chán. Về fx chỉ lo tầm này, máy quá cũ. Em định tìm fx đã thay máy raider xem sao
Cũng tạm tạm cụ. Xe e làm lại đây.

Gừng

Xe container
Trạng thái
Thớt đang đóng