[Cần mua] Cần mua máy tập bụng

Số điện thoại
0911003968
Giá
123 VNĐ
Địa chỉ
Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

UltraMod

Xe tăng
Website
trendyeyewear.vn
Dạo này bụng to quá nên em muốn tập tí cho gọn lại chút, cụ nào thanh lý cho em xin thông tin ạ. Em cảm ơn

Ryan848

Xe container
Cụ đi chạy bộ cho nhanh ngót.
Thú thực em chưa thấy trường hợp nào gập bụng mà giảm dc mỡ cả.

UltraMod

Xe tăng
Website
trendyeyewear.vn
Cụ đi chạy bộ cho nhanh ngót.
Thú thực em chưa thấy trường hợp nào gập bụng mà giảm dc mỡ cả.
Em bị cao huyết áp thấy bảo là không nên chạy mà chỉ nên đi bộ thôi, nhưng em thấy đi bộ hơi nhẹ, không đủ để tiêu mỡ bụng cụ ạ.

Ryan848

Xe container
Em bị cao huyết áp thấy bảo là không nên chạy mà chỉ nên đi bộ thôi, nhưng em thấy đi bộ hơi nhẹ, không đủ để tiêu mỡ bụng cụ ạ.
Về cơ bản thì để giảm mỡ ko có cách nào khác ngoài vận động nhiều để đốt mỡ; cụ cao HA nên em nghĩ vẫn là vận động liên tục (kiểu như đi bộ) nhưng chọn bài nhẹ nhàng phù hợp.
Nếu tầm U40 trở xuống cụ có thể tham khảo kickboxing xem, món đó đốt mỡ cũng nhanh; tất nhiên chơi theo cường độ phù hợp thôi chứ đấm đá bùng bục liên tục cũng dễ "tăng xông" lắm.

UltraMod

Xe tăng
Website
trendyeyewear.vn
Về cơ bản thì để giảm mỡ ko có cách nào khác ngoài vận động nhiều để đốt mỡ; cụ cao HA nên em nghĩ vẫn là vận động liên tục (kiểu như đi bộ) nhưng chọn bài nhẹ nhàng phù hợp.
Nếu tầm U40 trở xuống cụ có thể tham khảo kickboxing xem, món đó đốt mỡ cũng nhanh; tất nhiên chơi theo cường độ phù hợp thôi chứ đấm đá bùng bục liên tục cũng dễ "tăng xông" lắm.
Em lại U50 rồi 😁

Ryan848

Xe container
Vậy em nghĩ cụ nên đi bộ trước để quen nhịp vận động đã rồi mới tính tiếp dc.
Ý kiến em là nên ra phòng tập, bên ngoài đúng là thoáng vs dễ chịu hơn khi vận động nhưng ngoài đg khá bụi, nhiều hôm thì nóng oi hoặc lạnh...ko tốt cho huyết áp của cụ.

UltraMod

Xe tăng
Website
trendyeyewear.vn
Vậy em nghĩ cụ nên đi bộ trước để quen nhịp vận động đã rồi mới tính tiếp dc.
Ý kiến em là nên ra phòng tập, bên ngoài đúng là thoáng vs dễ chịu hơn khi vận động nhưng ngoài đg khá bụi, nhiều hôm thì nóng oi hoặc lạnh...ko tốt cho huyết áp của cụ.
Vâng, đúng là ra bên ngoài cũng có cái hay nhưng cũng nhiều lúc bất tiện (ví dụ như những lúc trời nóng quá, hoặc trời mưa bão, hoặc những lúc bận không ra ngoài được), có phương tiện tập ở nhà thì có thể chủ động được

Ryan848

Xe container
Vâng, đúng là ra bên ngoài cũng có cái hay nhưng cũng nhiều lúc bất tiện (ví dụ như những lúc trời nóng quá, hoặc trời mưa bão, hoặc những lúc bận không ra ngoài được), có phương tiện tập ở nhà thì có thể chủ động được
Em cũng từng đầu tư 1 mớ đồ tạ...để tập ở nhà cuối cùng vẫn phải ra phòng tập.
1 là có ko khí tập luyện hơn, thỉnh thoảng dc ngó nghiêng các bóng hồng cũng vui ;))
2 là máy móc đa dạng nên có nhiều bài tập khác nhau, đỡ nhàm chán.
3 là 1 phần sau giờ làm muốn dc ra ngoài (chứ ko phải ở nhà) như 1 liệu pháp xả stress, thoải mái hơn về tinh thần.
Chạy bộ vs đạp xe ngoài trời nhất là thời tiết khó chịu + ô nhiễm như ở HN thì hơi oải cụ ạ.

Naponeon

Xe tải
Cụ xem cái video này, mình có cái ghế tập đa năng như thế, từ ngày dịch mua về để tập xong giờ để xó, cụ có chỗ kê thì kết nối nhé, thanks

UltraMod

Xe tăng
Website
trendyeyewear.vn
Em cũng từng đầu tư 1 mớ đồ tạ...để tập ở nhà cuối cùng vẫn phải ra phòng tập.
1 là có ko khí tập luyện hơn, thỉnh thoảng dc ngó nghiêng các bóng hồng cũng vui ;))
2 là máy móc đa dạng nên có nhiều bài tập khác nhau, đỡ nhàm chán.
3 là 1 phần sau giờ làm muốn dc ra ngoài (chứ ko phải ở nhà) như 1 liệu pháp xả stress, thoải mái hơn về tinh thần.
Chạy bộ vs đạp xe ngoài trời nhất là thời tiết khó chịu + ô nhiễm như ở HN thì hơi oải cụ ạ.
Em có cái hạn chế là huyết áp cao nên không tập phòng gym được, chỉ tập nhẹ nhàng thì được

UltraMod

Xe tăng
Website
trendyeyewear.vn
Cụ xem cái video này, mình có cái ghế tập đa năng như thế, từ ngày dịch mua về để tập xong giờ để xó, cụ có chỗ kê thì kết nối nhé, thanks
Clip không khả dụng cụ ạ, mà cái này cũng to quá so với nhà em, thanks cụ