[Funland] Các cụ có nghĩ là ông Traussies bị đen không?

202

Xe container
Qua mấy trận u23 Indo đá vừa rồi thắng luôn cả Hàn Quốc, thì phải nhìn lại trận VN với Indo thời ông Trâu dẫn dắt là quá đen, khi gặp lại từ một đội tuyển trung bình lột xác hoàn toàn. Chúng ta không nhận ra đội bạn đã thay đổi hoàn toàn so với trước đây mà đổ hết lỗi lên ông trâu, vì vậy ông phải ra đi trong tức tưởi.
Đen gì mà đen, chỉ là ko đỏ. Nhưng cách của ô Trâu cũng ko hợp lý

khanhnguyen09

Xe container
Do cả ông Trâu,do cả cầu thủ mình trình độ kém nữa.Cả đội có mỗi Hoàng Đức với Đình Bắc là cầm được bóng thì làm sao mà chơi kiểm soát bóng được,phải 7-8 cầu thủ mới được.
Đồng ý với cụ, nhưng mấu chốt là đội bạn quá mạnh nữa.

duyanhkaka

Xe hơi
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
otodien.pro
Đồng ý với cụ, nhưng mấu chốt là đội bạn quá mạnh nữa.
Đội bạn mạnh lên và đội mình yếu đi.Em mà trẻ lại 10 tuổi thì quá nửa đội hình tuyển việt nam chả ai đá bằng em,em nói thật đấy ,kaka:D

Maner Bolsol

Xe tăng
Một thực tế rõ ràng là trình độ bóng đá của VN chỉ đến cấp độ ĐNA, không thể đạt đến tầm châu lục, chưa nói gì đến thế giới. Các cụ thấy xem các đội khác U23 đã đã ở cấp CLB tiếng tăm, giá trị cầu thủ vài triệu $ rồi. Như Uzb còn chưa từng tới WC mà VN mơ hão quá thể. Do đó, kết quả các trận đấu của đội tuyển và U23 thể hiện rõ trình độ của 1 nền bóng đá, còn HLV thì trách họ ít thôi.

Vova

Xe container
Em thì chẳng thấy đen gì cả. Đội mình yếu thật - Yếu từ sức khỏe, tầm vóc, cho đến kỹ thuật, tư duy chiến thuật. Nhìn cầu thủ trong 16m50 hở ra là quờ quạng tay chân thì cũng thấy còn nhiều thứ để học, để hoàn thiện trước khi mơ đến giải này, giải kia lắm. Vấn đề chính là ông liên đoàn và cả ông huấn luyện viên đều đặt mục tiêu nghe thì hay nhưng không khả thi. Nói chung là để cho dân nghe thấy sướng là chính :).