Các bác vào xem trụ sở OTOFUN này

xe hoa

Xe buýt
Bác chủ thớt tính toàn 1 cái, để có thể hoàn thành công trinh như vậy tốn bao nhiêu để chúng ta cùng nhau quyên góp. Đã đến lúc phải có 1 ngôi nhà chung rồi, chứ cứ lang thanh như vậy hoài mỏi chân quá các bác nhỉ?

calibrationwater

Xe điện
Chi phí xây dựng tổ chức chắc thấp hơn nhiều ..
Khoan thăm dò : mời cụ cáp..
Hội đồng kiến trúc thẩm định: Hội kiến....
Kết cấu: mời cụ Thủyketcấu....
Bia bọt ăn nhậu cắt băng khánh thành: cụ Tuấn hon..
Phát hành cổ phiếu: đã có hội chứng ...
.....................:)):))
Mời các nhà thầu vào nhận việc nhanh nhanh hết phần này !:21::21:

meoluoi

Xe điện
Đưa ra thông tin xây dựng trụ sở mới, cổ phiếu otofun (OF) tăng kịch trần lên 1.000.000d/1 cổ phiếu(b)

Libor

Xe điện
Chi phí xây dựng tổ chức chắc thấp hơn nhiều ..
Khoan thăm dò : mời cụ cáp..
Hội đồng kiến trúc thẩm định: Hội kiến....
Kết cấu: mời cụ Thủyketcấu....
Bia bọt ăn nhậu cắt băng khánh thành: cụ Tuấn hon..
Phát hành cổ phiếu: đã có hội chứng ...
.....................:)):))
Mời các nhà thầu vào nhận việc nhanh nhanh hết phần này !:21::21:
Hơ, hay! thế này chả chạy đi đâu tý éo nào nào cả các cụ ạ! âm binh thì khổ chủ cũng phải đóng, ai bảo đẻ con ra cho nên phải nuôi... ko đóng xiền ban nick luôn...kể cả nick ko âm binh ạ!
16000 mem x100mỹ=1.6triệu mỹ kim roài...em thấy chơi được đới...dưng chắc chỉ xây được cái nhà bé thui nhể? Bác nào đứng lên chủ trò đê... hội chứng quả này kéo hết vào đây bi giờ ý mà!:)):)):))

Tây Độc

Xe điện
Về mặt kiến trúc thì em chẳng biết gì, nhưng thấy đẹp quá. Nhưng về mặt ý tưởng kinh doanh, em không rõ là nhiều bác đùa hay thực sự không biết mà các bác hô hào nộp tiền với đóng góp kinh thế? Mà các bác toàn dân có xe ô tô đi, chắc là cũng phải là người làm kinh doanh này nọ. Cái món này mà hiện thực hóa, em nghĩ cũng phải dài hơi. Các bác bảo 16000 member, mỗi member nộp 1 vé, chắc là đủ tiền làm cái móng ạ.

Em nói có gì không phải, các bác bỏ qua hoặc vote (-) nhé. :21:

xe hoa

Xe buýt
Vì tương lai của OF, để có một nơi tránh mưa tránh nắmg cho anh em trong OF, em mong các bác cùng chung sức biến giấc mơ thành sự thực. Đề nghị các bác Admin đưa a 1 thông điệp kêu gọi đầu tư đi

buloonggi

Xe điện
Cái nài xây ở mô??? Đấy mới nà vấn đề các cụ ạ... đừng bẩu em lên Mù Căng Chải lập dự án nhá :P

Ý tưởng tốt bác ạ, nhưng tính sáng tạo chưa cao, vẫn dùng vật liệu cũ, chưa áp dụng vật liệu và công nghệ mới ===> nhìn vẫn hơi nặng nề (nhất là cái mái). Em xin hết

xe hoa

Xe buýt
Không có việc gì khó
Chỉ sợ tiền không nhiều,
Xây trụ sở của OF,
Cứ nhiều tiền là xong
Oé, đây là chữ ký bác nào ấy nhỉ? Cho em xin lỗi vì đã xâm phạm bản quyền nhé. ĐỪng kiện em, tội nghiệp em lắm

taigia

Xe hơi
em chẳng nhìn thấy dề

dongnat

Xe điện
Đồ án sinh viên thì nó là cái mơ ước thôi, xây vào mắt, kekeke, cậu này làm đồ án thế này độc đáo phết, nhưng chọn đề tài hơi khoai, chính ra đồ án sinh viên nên chọn cái trường học, ngon ăn, điểm cao, bài này chưa toát lên vẻ hiện đại, high tech của oto lắm, thể hiện 3D thì hơi yếu:))

TAKESUKO

Xe tải
Thành lập đi các bác, em đi học về sẽ cố gắng giúp một tay, à sẽ có thêm một hoặc hay nhân mới góp phần xây dựng trung tâm này thêm hoành tráng và phát triển bền vững, chắc để xây dựng và hoàn thành nó cũng phải mất vài năm, quá đủ thời gian cho em, cảm ơn các bác trước nhé ... Cho em ghi danh tham gia nhé ...

GALLOPER

Xe buýt
Hoặc là lập dự án làm cái đường đua cho thuê, đường offroad cho thuê, có khi lại kiếm khới khới đấy các cụ nhỉ! :21::21::21::21::21:

AQ.

Xe tăng
Đồ án sinh viên thì nó là cái mơ ước thôi, xây vào mắt, kekeke, cậu này làm đồ án thế này độc đáo phết, nhưng chọn đề tài hơi khoai, chính ra đồ án sinh viên nên chọn cái trường học, ngon ăn, điểm cao, bài này chưa toát lên vẻ hiện đại, high tech của oto lắm, thể hiện 3D thì hơi yếu:))
Bác chỉ được cái nói đúng. Em sinh viên này thể hiện có thể chưa xuất sắc nhưng bác cũng thông cảm cho em nó khi chọn đề tài khoai như thế:^)

@All: Em vẫn luôn ước mơ OF có một chỗ để anh em mê xe bảo dưỡng, rồi sửa chữa, độ xế....và nhất là tụ họp tán dóc, tìm hiểu về xế hộp. Từ ước mơ đến sự thật xa vời lắm. Không dễ thực hiện nên em đành dùng bánh vẽ vậy. Cám ơn các bác đã không hà tiện lời khen - động viên thầy trò em- thật là cảm động.

Nhưng... biết đâu đấy :21:. Nếu thành hiện thực, em nghĩ công trình phải khác nữa, phải có nhiều nhiều bác xúm tay vào

Thôi thì cứ bánh vẽ mà xài trước đã. Còn phần mặt bằng và thuyết minh các bác có quan tâm không để em đưa lên?

minhth

Xe buýt
Ý tưởng thành lập OF Group quả không tồi, vấn đề là mặt bằng và người điều hành để triển khai dự án. Về kiến trúc em thấy nên tham khảo khu trưng bày của BMW, vừa thực tế vừa hiện đại. :41: