[Funland] Các bác sĩ OF cho em hỏi chút về bệnh của mẹ em với ạ

meocon0801

Xe điện
Website
www.facebook.com
Mẹ em năm nay 52t và bị dạ dày và hành tá tràng. cụ bị đau nhiều quá đi khám ở viện Ba Lan và Viện Quân khu 4 ở Vinh họ cho xét nghiệm và kết quả dương tính với Virut HP, các bác sĩ cho e hỏi là như vậy có nguy hiểm lắm k ạ. cụ đã uống nhiều đợt thuốc rồi mà vẫn k đỡ. hồi tháng 5 có ra viện K khám họ cho uống thuốc nhưng vẫn đau và vừa rồi đi khám lại vẫn k có tiến triển gì cả, e lo quá., các bác sĩ tư vấn giúp e với ạ.
E cảm ơn nhiều ạ

sauken

Xe container
Tưởng nhớ
Mẹ em năm nay 52t và bị dạ dày và hành tá tràng. cụ bị đau nhiều quá đi khám ở viện Ba Lan và Viện Quân khu 4 ở Vinh họ cho xét nghiệm và kết quả dương tính với Virut HP, các bác sĩ cho e hỏi là như vậy có nguy hiểm lắm k ạ. cụ đã uống nhiều đợt thuốc rồi mà vẫn k đỡ. hồi tháng 5 có ra viện K khám họ cho uống thuốc nhưng vẫn đau và vừa rồi đi khám lại vẫn k có tiến triển gì cả, e lo quá., các bác sĩ tư vấn giúp e với ạ.
E cảm ơn nhiều ạ

Không có gì ghê gớm đâu mợ, cái này điều trị khỏi phát một mà. Cái này sao phải ra viện K mà làm gì cho khổ cái cuộc đời? BV quân khu 4 chuyên môn khá đấy.

thử phọt cái đơn lên đây xem lào.
mà mợ còn quên 1 việc đấy nhá nhá.

Aids

Xe điện
Chào bác,
HP là vi khuẩn Hecolibacter Plylori, là một vi khuẩn chú không phải virus , như vậy là bị loét HTT nếu ăn uống bình thường không có triệu chứng ăn uống không tiêu, nôn ngay thì điều trị nội khoa được .Giờ có rất nhiều thuốc tốt tuy nhiên điều trị phải đúng phác đồ và đủ thời gian.
Chúc mẹ bác mau khỏe
Bien cordialement
Aids

meocon0801

Xe điện
Website
www.facebook.com

Không có gì ghê gớm đâu mợ, cái này điều trị khỏi phát một mà. Cái này sao phải ra viện K mà làm gì cho khổ cái cuộc đời? BV quân khu 4 chuyên môn khá đấy.

thử phọt cái đơn lên đây xem lào.
mà mợ còn quên 1 việc đấy nhá nhá.
Dạ em cảm ơn anh nhá. e thấy mẹ gọi điện bảo nên e cứ lo quá, vậy là may rồi.e k có đơn thuốc anh ạ, vì mẹ e gọi điện ra thôi chứ em đang ở ngoài này anh ạ. nên k có đơn thuốc. để e gọi về cho mẹ e rồi đọc đơn thuốc cho anh xem nhé. đợt trước ra viện K khám và xét nghiệm họ cho đơn thuốc uống mãi k khỏi đấy ạ.
việc e quên thì e vodka rồi mà nhỉ:)

Chào bác,
HP là vi khuẩn Hecolibacter Plylori, là một vi khuẩn chú không phải virus , như vậy là bị loét HTT nếu ăn uống bình thường không có triệu chứng ăn uống không tiêu, nôn ngay thì điều trị nội khoa được .Giờ có rất nhiều thuốc tốt tuy nhiên điều trị phải đúng phác đồ và đủ thời gian.
Chúc mẹ bác mau khỏe
Bien cordialement
Aids
Vâng e cảm ơn cụ. may mẹ em ăn k bị nôn nhưng cứ có cảm giác có cái gì đó mắc ở cổ họng ý cụ ạ:(

Bimat381

Xe đạp
Cái này đơn giản mợ ơi. Mợ ở HN ới miềng, miềng giúp

meocon0801

Xe điện
Website
www.facebook.com
Cái này đơn giản mợ ơi. Mợ ở HN ới miềng, miềng giúp
Vâng e cảm ơn cụ. em ở Hà Nội nhưng fair tầm 1 tháng nữa mẹ em mới ra được ạ. còn mẹ e vẫn ở trong nghệ an cụ ạ:(

ducmung

Xe tải
Website
www.facebook.com
bệnh này không khó đâu, có điều kiện lên phòng khám em điều trị cho.

MrKien_Trung

Xe điện
Hú Hú chắc là lo cho em mèo quá nên mẹ mới bị ốm đây mà

meocon0801

Xe điện
Website
www.facebook.com