[Bán xế] Cần bán S63 AMG 2010

Trạng thái
Thớt đang đóng

bizviet

Xe điện
Khiếp thật, rao trên này gần tỏi rưỡi, sau đó hạ giá xuống tỏi 3, nhưng rao trên bốn bánh chỉ tỏi 2. Chứng tỏ of đa số toàn gà vịt!!!!
Không đến mức đó cụ. Trên kia ông bạn chỉnh giá ngay còn em thì chưa. Quan trọng là gặp nhau thì mới chi tiết giá được. Những người định mua hoặc sẽ mua xe này chả ai gà cả. Cụ đừng lôi mọi người vào.

Chỉnh sửa cuối:
  • Vodka
Reactions: rfs

hoclaixemoi

Đi bộ
Xe bác đẹp quá, em cũng rất máu nhưng có 3 điều lăn tăn: 1) Muốn mua thì cũng phải thu xếp tiền. Tiền để ở các dạng khác tiền mặt ko có
2) nhà ko có chỗ để nữa
3) Khá ngại khoản 6 tháng phải đi đk 1 lần.
Chứ em thì lại không ngại khoản tiền xăng và chi phí bảo dưỡng vì em mua về sẽ chỉ thỉnh thoảng đi nên ko ngại xăng. Và cũng sẽ không thay đồ nhiều nếu ko thật sự cấp bách quá phải thay vì sẽ ít đi và...ngắm là chính :)

Chúc cụ chủ tìm được người có đủ đam mê để vượt qua mọi lăn tăn và nhanh chóng rước em nó về.

bizviet

Xe điện
Xe bác đẹp quá, em cũng rất máu nhưng có 3 điều lăn tăn: 1) Muốn mua thì cũng phải thu xếp tiền. Tiền để ở các dạng khác tiền mặt ko có
2) nhà ko có chỗ để nữa
3) Khá ngại khoản 6 tháng phải đi đk 1 lần.
Chứ em thì lại không ngại khoản tiền xăng và chi phí bảo dưỡng vì em mua về sẽ chỉ thỉnh thoảng đi nên ko ngại xăng. Và cũng sẽ không thay đồ nhiều nếu ko thật sự cấp bách quá phải thay vì sẽ ít đi và...ngắm là chính :)

Chúc cụ chủ tìm được người có đủ đam mê để vượt qua mọi lăn tăn và nhanh chóng rước em nó về.
Khó nhỉ, không có tiền mà chỉ có hàng, không có chỗ để thế thì cũng khó thật. Cảm ơn cụ

hoclaixemoi

Đi bộ
Khó nhỉ, không có tiền mà chỉ có hàng, không có chỗ để thế thì cũng khó thật. Cảm ơn cụ
Thật mà cụ, nghèo nó khổ thế đấy. Nhưng mà nếu em là cụ thì em hạ giá sốc luôn rồi lấy cái tiền đấy làm việc khác khéo khi còn kiếm lại nhanh hơn so với việc chờ đợi tìm được người thực sự yêu thích em nó để bán được giá. Đấy là em nghĩ vậy (kinh nghiệm rút ra từ việc mua bán chứng khoán) còn tùy cụ thôi. Biết đâu có 1 ai đó sở thích sưu tầm đúng em nó mà người ta chưa biết chẳng hạn. Đúng người, đúng sở thích thì mọi việc nhanh lắm.

Vdung1972

Xe container
Nơi tôi sinh-Hà Nội.Ngày tôi sinh-Một ngày bỏng ch
Website
www.nhtm.gov.vn
nhiều cụ hài thặc
đi BMW - M, Mer S63, . . . mà sợ hao xăng
giống như uống chai rượu 5 - 10 triệu mà sợ tiền mồi
tào lao thấy xxxx mà hay chém gió
Xác định đi tầm này thì xăng cộ tính gì.
Cỗ máy 500 mã lực lại muốn nó ăn xăng như mấy con hơn trăm mã thì nó hơi hài hước.
Thật các cụ nhỉ, em đi con 2.5 còi còn chả dám nghĩ đến xăng thì cụ nào đủ kinh phí đi và chăm con này nghĩ gì đến xăng. CV thì cứ hàng ngày đi thôi, đi rồi nó đẻ ra xăng thôi.

hoclaixemoi

Đi bộ
Thật các cụ nhỉ, em đi con 2.5 còi còn chả dám nghĩ đến xăng thì cụ nào đủ kinh phí đi và chăm con này nghĩ gì đến xăng. CV thì cứ hàng ngày đi thôi, đi rồi nó đẻ ra xăng thôi.
[/QUOTE
Nhưng công nhận nhiều lúc đi ngoài đường tốc độ rùa bò nhìn mấy con chấm cao (3 chấm trở lên) nó cũng phải bò nhích từng tí một thì thấy nó cứ phí thế nào ấy cụ ạ. Ở Việt nam nó vẫn không phù hợp lắm, đường mình nhỏ, nhiều xe máy, và cách đi của dân mình làm những con chấm cao này nó không phát huy được sức mạnh của nó. Xem cái video của Dr Cương mà các cụ ở OFFB chia sẻ thấy đường bên Balan nó cũng nhỏ (mỗi chiều chỉ 2 làn thôi) mà họ chạy lên đến 150-160 km/h vô tư.

bizviet

Xe điện
Nhưng công nhận nhiều lúc đi ngoài đường tốc độ rùa bò nhìn mấy con chấm cao (3 chấm trở lên) nó cũng phải bò nhích từng tí một thì thấy nó cứ phí thế nào ấy cụ ạ. Ở Việt nam nó vẫn không phù hợp lắm, đường mình nhỏ, nhiều xe máy, và cách đi của dân mình làm những con chấm cao này nó không phát huy được sức mạnh của nó. Xem cái video của Dr Cương mà các cụ ở OFFB chia sẻ thấy đường bên Balan nó cũng nhỏ (mỗi chiều chỉ 2 làn thôi) mà họ chạy lên đến 150-160 km/h vô tư.
Cụ có phải lái đâu à lo xa thế

bizviet

Xe điện
Em điều chỉnh lại giá là 1.2 tỷ. Cụ nào máu alo luôn nhé

Trạng thái
Thớt đang đóng