C-class và Genesis Coupe

buggy

Xe tăng
Cho em hỏi các cụ nếu thuần túy về tính năng vận hành và kỹ thuật thì Genesis coupe đua với C-class ( tiền bằng nhau nhé các cụ ) ai sẽ thắng.

Em chỉ hỏi thuần túy kỹ thuật tức là hai ông chạy 10 vòng xung quanh sân Mỹ đình ai thắng.

Về việc thời trang, tiêu thụ xăng, nội thất đồ chơi, độ bền v.v em có câu trả lời rồi ạ.

BSK

Xe tăng
Cho em hỏi các cụ nếu thuần túy về tính năng vận hành và kỹ thuật thì Genesis coupe đua với C-class ( tiền bằng nhau nhé các cụ ) ai sẽ thắng.

Em chỉ hỏi thuần túy kỹ thuật tức là hai ông chạy 10 vòng xung quanh sân Mỹ đình ai thắng.

Về việc thời trang, tiêu thụ xăng, nội thất đồ chơi, độ bền v.v em có câu trả lời rồi ạ.
so sánh khập khiễng. Mod k xóa thớt này hơi phí, e đồ rằng kụ chưa từng sở hữu mẹc

buggy

Xe tăng
Hehe, cụ vui tính thật đấy. Em ko rành về kỹ thuật nên em hỏi thông số kỹ thuật của hai loại xe vdu như công suât, moment xoắn, tăng tốc 0-100 v.v

Merc thì em cũng có 1 con, còn lái thử thì C, E, S, ML, GL, G em lái tất rồi.

Em nghĩ chưa chắc cụ đã có nhiều trải nghiệm với Merc nhiều băng em đâu, vdu cụ đã drift bằng Merc chưa ạ??? Trời mưa cụ đã thử chạy 80 km/h và U-turn chưa ạ, lúc ấy xe nó bay bay thú vị cực :)

khoai.bn90

Xe đạp
2 con tiền sao lại = nhau đc :(
theo tôi genesis thắng P:))

BSK

Xe tăng
Hehe, cụ vui tính thật đấy. Em ko rành về kỹ thuật nên em hỏi thông số kỹ thuật của hai loại xe vdu như công suât, moment xoắn, tăng tốc 0-100 v.v

Merc thì em cũng có 1 con, còn lái thử thì C, E, S, ML, GL, G em lái tất rồi.

Em nghĩ chưa chắc cụ đã có nhiều trải nghiệm với Merc nhiều băng em đâu, vdu cụ đã drift bằng Merc chưa ạ??? Trời mưa cụ đã thử chạy 80 km/h và U-turn chưa ạ, lúc ấy xe nó bay bay thú vị cực :)
Hay quá, trân trọng kính mời kụ tham gia MC's club với bọn e, chủ tịch là kụ Gõ, cố vấn kĩ thuật SHD, thư kí hungsang..... mấy cái thắc mắc của kụ ở trên e nghĩ kụ hỏi bác Gu Gồ hơn là nghiêm trọng hóa vấn đề lập hẳn 1 topic. Thân !

buggy

Xe tăng
Em ko tham gia dc, cám ơn cụ có lời.

Gog thì quá dễ, nhưng cái gì cung gu go thì các trải nghiệm thực sự lam sao có dc

fadco

Xe container
Em ko tham gia dc, cám ơn cụ có lời.

Gog thì quá dễ, nhưng cái gì cung gu go thì các trải nghiệm thực sự lam sao có dc
Vote cụ phát, cụ cứ làm con Gen với lại mượn mec C của mấy cụ trong MC'club thử xem sao, em sợ dêk có cụ nào dám cho cụ mượn ý

buggy

Xe tăng
Hehehehhehehehhehehheh, em đi mươn C-class á????????

Uh, mà các cụ ấy nhìn em Jturn vỡ lốp con ML thì chắc dek mươn dc C đâu, các cụ ấy phải cho em mượn S cho chắc ăn.

En xin lỗi các cụ, nhé, chẳng qua em muốn hỏi về cái đồ chơi Genesis xem có đáng tiền ko thôi, cái đó lẽ ra phải hỏi box Hyundai.

BSK

Xe tăng
Vote cụ phát, cụ cứ làm con Gen với lại mượn mec C của mấy cụ trong MC'club thử xem sao, em sợ dêk có cụ nào dám cho cụ mượn ý
kụ phát ngôn chuẩn đến nỗi đỏ hết cả nít thế kia??? hehe để e vận động a e MC vổt ka cho kụ xanh trở lại nhá

fadco

Xe container
kụ phát ngôn chuẩn đến nỗi đỏ hết cả nít thế kia??? hehe để e vận động a e MC vổt ka cho kụ xanh trở lại nhá
Hơ hơ cám ơn cụ em ko cần,đối với em xanh hay đỏ ko quan trọng vì chỉ là diễn đàn ảo dùng để xả sờ trét thôi, FUN và chém gió thôi.

fadco

Xe container

Uh, mà các cụ ấy nhìn em Jturn vỡ lốp con ML thì chắc dek mươn dc C đâu, các cụ ấy phải cho em mượn S cho chắc ăn.

En xin lỗi các cụ, nhé, chẳng qua em muốn hỏi về cái đồ chơi Genesis xem có đáng tiền ko thôi, cái đó lẽ ra phải hỏi box Hyundai.
Cụ chém kinh thế em té đây, cẩn thận cụ vỡ đầu đấy nhá

muonmuaxe

Xe tăng
buggy có clip drif ML350 phê lòi. Bái phục! Bái phục.

mercedesviet

Xe buýt
fun quá đi mất. Nhìn Genesis em cũng thấy thích lắm, coupe

htcable

Xe hơi
Website
tga.net.vn
Em thik cả 2 con này :D nhưng đi Gen thì 1 thời gian là phải đổi, chứ C200 trở lên thì chạy dài dài được :D

Montego

Đi bộ

giọng cụ trịch thượng quá :)

cụ gấu thế thì cứ vc go ahead ra DL Hyundai lấy 1 con Genesis chạy thử xem thế nào rồi xúc luôn vc gì fai lên 4rum hỏi cho mất công

chẳng bt cụ driff or Jturn or etc ntn nhưng nghe kiểu nói chuyện bề trên của cụ thật khó lọt tai, chắc cụ fai đang chạy S or ML ấy nhỉ, mua con đồ chơi Genesis làm gì mắc công, làm con SLS mà driff cho máu

cesar

Xe tăng
giọng cụ trịch thượng quá :)

cụ gấu thế thì cứ vc go ahead ra DL Hyundai lấy 1 con Genesis chạy thử xem thế nào rồi xúc luôn vc gì fai lên 4rum hỏi cho mất công

chẳng bt cụ driff or Jturn or etc ntn nhưng nghe kiểu nói chuyện bề trên của cụ thật khó lọt tai, chắc cụ fai đang chạy S or ML ấy nhỉ, mua con đồ chơi Genesis làm gì mắc công, làm con SLS mà driff cho máu
Box chứng nhà em nhiều cụ J-turn ML của cụ Buggy rồi , cụ Buggy có sao nói vậy chắc ko vừa tai cụ
Benley cụ ấy ũng chạy kìa , nhưng chắc không giám J-turn