BVC - 2012 - Tháng tám rơi rụng lá vàng - Bơ Vơ chuyển đổi đón mừng thu sang.

Ngô S. Đồng

Xe đạp
safenoodles viết http://www.otofun.net/showthread.php?p=10591192#post10591192 Em quên chưa kể, chiều nay em đi làm về đen đủi quá, dắt xe ra khỏi nhà xe của trường thì bé đồng nghiệp bảo: "Chị ơi, xe chị xịt lốp kìa". "Vậy hả em?" Em thấy lạ quá liền kiểm tra ngay, hóa ra lốp xe xịt thật. Dắt ra ngoài đường thấy có hàng sửa xe, mừng quá, đẩy xe lên hè thì chủ của hàng nói: Em ơi, em mang ra chỗ khác sửa nhé, anh đang bận quá. Thế là em phải dắt xe thêm đoạn dài nữa ra hàng khác, kết quả phải thay săm mất 90k vì vết đinh đâm vào săm hơi bị to và dài.
Đúng là đen đủi.
:(

Phải call ngay cho Ngô Sờ Cu khi ra khỏi Sờ Cu gết chứ...:))

Anh xin thề, anh xin hứa, nhưng anh không đảm bảo, rằng, khi nào anh nhận được cuộc gọi đầu tiên của chị MỳYYêuu, hay khi nào anh gọi được cuộc a-lô trinh nguyên cho chị í, thì anh sẽ chiêu đãi hana147 một chầu cà pháo rượu chè thuốc sâu đêk gì cũng được!!! Hơ

Cả nhà làm trọng tài cho vụ này nhé: Em vừa SMS cho bác Bình Mía, rằng: Dám hỏi Hoa cải nhà bác cỡ nòng bao nhiêu??

http://www.otofun.net/members/14827-binh-mia

Chỉnh sửa cuối:

safenoodles

Xe cút kít
@Anh bikqui: Anh vào thread đấu giá tháng 7 nhé anh!
http://www.otofun.net/threads/391241-bvc-phien-dau-gia-online-gay-quy-tu-thien-bvc-fund-thang-7-2012?p=10598355#post10598355

Cả nhà để ý cùng em và anh bikqui thớt đấu giá tháng 7 với ạ. Còn vài việc chưa giải quyết xong ạ.

Tình hình là nhiều khi khách trúng đấu giá vì bận công việc hay lý do abc gì đó, ko chủ động liên lạc được với BVC mình nên em nghĩ là mình nên chủ động liên lạc với khách.
Nếu anh bikqui bận thì em hoặc bác nào trong BVC mình đảm nhiệm được thì tốt quá, mục đích là để giải quyết công việc cho nhanh và hiệu quả ạ.

Kính báo!

safenoodles

Xe cút kít
Anh xin thề, anh xin hứa, nhưng anh không đảm bảo, rằng, khi nào anh nhận được cuộc gọi đầu tiên của chị MỳYYêuu, hay khi nào anh gọi được cuộc a-lô trinh nguyên cho chị í, thì anh sẽ chiêu đãi hana147 một chầu cà pháo rượu chè thuốc sâu đêk gì cũng được!!! Hơ

Cả nhà làm trọng tài cho vụ này nhé: Em vừa SMS cho bác Bình Mía, rằng: Dám hỏi Hoa cải nhà bác cỡ nòng bao nhiêu??

http://www.otofun.net/members/14827-binh-mia
Bác Ngô S. Đồng à,
1/ Nếu bác nghiêm túc thì có thể gia nhập BVC, thớt đăng ký thành viên đây bác nhé!
http://www.otofun.net/threads/134952-dieu-le-bo-vo-club-dang-ky-thanh-vien-tai-day/page10

Nếu đăng ký làm thành viên BVC thì trước tiên bác đọc kỹ điều lệ ở trang 1 ! Xong thì bác đi off và đóng quỹ.

2/ Nếu bác ko gia nhập thành viên BVC thì bác đừng viết các bài mang tính chất cá nhân như thế vì trên OF nói chung và BVC nói riềng, có rất nhiều khách vào đọc bài. Em là người rất nghiêm túc nên mong bác dừng việc viết bài với nội dung đại loại như trên và những hôm vừa rồi.

3/ Nếu bác không hợp tác thì bác sẽ nhận được vang đỏ, tiếp nữa là em sẽ nhờ mod can thiệp.

Trân trọng.

Ngô S. Đồng

Xe đạp
Bác Ngô S. Đồng à,
1/ Nếu bác nghiêm túc thì có thể gia nhập BVC, thớt đăng ký thành viên đây bác nhé!
http://www.otofun.net/threads/134952-dieu-le-bo-vo-club-dang-ky-thanh-vien-tai-day/page10

Nếu đăng ký làm thành viên BVC thì trước tiên bác đọc kỹ điều lệ ở trang 1 ! Xong thì bác đi off và đóng quỹ.

2/ Nếu bác ko gia nhập thành viên BVC thì bác đừng viết các bài mang tính chất cá nhân như thế vì trên OF nói chung và BVC nói riềng, có rất nhiều khách vào đọc bài. Em là người rất nghiêm túc nên mong bác dừng việc viết bài với nội dung đại loại như trên và những hôm vừa rồi.

3/ Nếu bác không hợp tác thì bác sẽ nhận được vang đỏ, tiếp nữa là em sẽ nhờ mod can thiệp.

Trân trọng.
Hôm nay nhà em bị đèn đỏ
Tim em nhát như con thỏ
Do vậy em muốn xin xỏ
Rằng chị Mỳ đừng có dẩu mỏ
Kẻo em chạy mất tẽn tỏ (tò)
Với lại –
Em xin uống vang đỏ
Để đi OFF còn hát (cho chị) nho nhỏ
Nhưng:
Tim em đến đây coi vẫn chưa tỏ…

kia7238

Xe tăng
Có lẻ bác Ngô S nên dừng lại cách trêu đua như này, nêu bác đăng kí La Thanh viên
BVC , khi đây La người 1 nhà rồi thì nói chuyên sẽ vui hơn và không gây sự khó chịu cho người khác

Bình Mía

Xe tăng
Hôm nay nhà em bị đèn đỏ
Tim em nhát như con thỏ
Do vậy em muốn xin xỏ
Rằng chị Mỳ đừng có dẩu mỏ
Kẻo em chạy mất tẽn tỏ (tò)
Với lại –
Em xin uống vang đỏ
Để đi OFF còn hát (cho chị) nho nhỏ
Nhưng:
Tim em đến đây coi vẫn chưa tỏ…
Cái gì cũng nên có giới hạn thôi Cụ nhé, đành rằng là chém gió là fun nhưng đừng gây khó chịu cho người khác, đã không dưới 2 lần mợ Mỳ đã tỏ thái độ rồi đó.

safenoodles

Xe cút kít
@Cả nhà: Bác Ngô S. Đồng đã pm cho em đây ạ. Mọi việc ổn rồi và dừng lại ở đây. Em xin công khai pm cho cả nhà đọc. :P
@Bác Ngô Đồng: Bác thông cảm nếu thấy pm được em công khai nhé! BVC giống như một gia đình, bác ạ. :D

Tien_TCFC

Xe điện
Em cũng vừa nhận được tin nhắn qua trang cá nhân của Cụ(hay Mợ) Ngô S. Đồng.

Em chưa hiểu lắm với Cụ (hay Mợ) này.

Hy vọng Cụ (hay Mợ) ý hiểu!

Bình Mía

Xe tăng
Em cũng vừa nhận được tin nhắn qua trang cá nhân của Cụ(hay Mợ) Ngô S. Đồng.

Em chưa hiểu lắm với Cụ (hay Mợ) này.

Hy vọng Cụ (hay Mợ) ý hiểu!
EM cũng nhận được tin nhắn của Cụ (Mợ) ấy, hỏi về kích cỡ của "Hoa Cải" mà mụ cho Em mượn đới;)) :D

Ngô S. Đồng

Xe đạp
@Cả nhà: Bác Ngô S. Đồng đã pm cho em đây ạ. Mọi việc ổn rồi và dừng lại ở đây. Em xin công khai pm cho cả nhà đọc. :P
@Bác Ngô Đồng: Bác thông cảm nếu thấy pm được em công khai nhé! BVC giống như một gia đình, bác ạ. :D
Thật với KÁKK KỤ, em là không thích cái việc thư riêng lại Công khai biến thành thư chung. Hoàn toàn không thích và chưa bao giờ thích, cũng sẽ không bao giờ thích. (Có lẽ độ Pro trong nghề của em nó quy định cho máu em nó thế). Câu giải thích "BVC giống như một gia đình" không lọt được tai nhà em

Chẳng qua, em những định chắt tý lòng nhả tơ, mua vui cho kákk kụ xem có được một vài trống canh. Nhưng xem ra, kák kụ đã hình như cho em 1 luồng nước lanh vào cái miệng núi lửa (đang tàn tạ; và có khi là đểu)
(Tiên sư bố cái tay TS. khỉ gió gì đó, vừa phát biểu lung tung, rằng thì là “Hố tử thần” Lê Văn Lương nằm trên họng núi lửa cổ", làm tớ ngứa máu chuyên môn quá
http://kienthuc.net.vn/channel/1983/201208/Ho-tu-than-Le-Van-Luong-nam-tren-hong-nui-lua-co-1846264/)

Kính cảm ơn kác kuj khác đã luôn ủng hộ, nhấm nháy, đá bóng chuyền với em. [FONT=&quot]Rất vui và hân hạnh đã kịp làm quen siêu tốc với các đại nhân: kia7238, hana147, Tien_TCFC, Bình Mía, nghiemhung, quangtayho, [/FONT]bikqui, ChimBaoBao, [FONT=&quot]F.Acura… . [/FONT]Em xin giảm tốc cái xe đạp còm nhà em gần về không một thời gian ạ

Chỉnh sửa cuối:

safenoodles

Xe cút kít
@Anh bikqui: Anh vào thread đấu giá tháng 7 nhé anh!
http://www.otofun.net/threads/391241-bvc-phien-dau-gia-online-gay-quy-tu-thien-bvc-fund-thang-7-2012?p=10598355#post10598355

Cả nhà để ý cùng em và anh bikqui thớt đấu giá tháng 7 với ạ. Còn vài việc chưa giải quyết xong ạ.

Tình hình là nhiều khi khách trúng đấu giá vì bận công việc hay lý do abc gì đó, ko chủ động liên lạc được với BVC mình nên em nghĩ là mình nên chủ động liên lạc với khách.
Nếu anh bikqui bận thì em hoặc bác nào trong BVC mình đảm nhiệm được thì tốt quá, mục đích là để giải quyết công việc cho nhanh và hiệu quả ạ.

Kính báo!
Nhà mình có ai nhìn thấy anh bikqui thfi gọi anh ý vào đây giúp em với nhé! :(

kia7238

Xe tăng
Nhà mình có ai nhìn thấy anh bikqui thfi gọi anh ý vào đây giúp em với nhé! :(
Sáng e vừa cafe với anh banh , có em nào nhắn tin đòi làm quen nên đang lâng lâng, phân vân , giò này chắc đang cảm xúc lắm ;)

safenoodles

Xe cút kít
Sáng e vừa cafe với anh banh , có em nào nhắn tin đòi làm quen nên đang lâng lâng, phân vân , giò này chắc đang cảm xúc lắm ;)
Lúc sáng chị thấy anh bikqui lượn vào đây mà ko thấy anh bikqui viết bài nào.

Mai rảnh lúc nào ko cafe nhỉ?

kia7238

Xe tăng
Lúc sáng chị thấy anh bikqui lượn vào đây mà ko thấy anh bikqui viết bài nào.

Mai rảnh lúc nào ko cafe nhỉ?
Sáng thấy sao chi không Tum cổ a ấy luôn , lại đe cho chạy
mất ,
E sáng nào cũng phải làm tăng cafe mà;)

safenoodles

Xe cút kít
Sáng thấy sao chi không Tum cổ a ấy luôn , lại đe cho chạy
mất ,
E sáng nào cũng phải làm tăng cafe mà;)
NHư em cafe ở đâu? Em làm chỗ nào nhỉ? Sáng mai mà chị lên tận trung hòa thì xa quá.
Nếu ko để tuần sau vậy.