[Funland] Buồn và bất lực quá các cụ ạ

minh.nt

Xe hơi
Website
www.facebook.com
Ko p chuyên môn e, chúc cháu sớm khỏi cụ nhé

Suri15

Xe tăng
Hy vọng có thể tiếp thêm cho cụ một chút sức mạnh và niềm tin. Bác sỹ nói vậy nhưng có thể con mình là trường hợp khác, không tái phát thường xuyên như vậy. Với nữa là hãy hy vọng vì y học ngày càng phát triển, nếu có điều kiện thì hãy thử ở những bệnh viện đầu ngành để có thêm những nhận định có thể khác thì sao. Đêm qua gió mùa về, ông con nhà em ho cả đêm không ngủ em đã thấy sốt ruột lắm rồi. Nhà em 2 đứa, cũng suốt ngày nhi TW, bé thì rối loạn tiêu hóa, phân sống, lớn thì hô hấp...nên em rất đồng cảm với cụ. Hãy tin tưởng những điều may mắn sẽ đến với con mình để có thêm nghị lực cụ nhé.

CuKenPis

Xì hơi lốp
Y học giờ rất phát triển, mong cháu và gia đình cụ sớm gặp được thầy thuốc tốt ạ

3005

Xe tăng
BV này giờ ngon ngang cả tuyến trung ương à cụ?
Nghe kinh phết.
Em là em cứ TW gặp người giỏi. Mấy ông BV tư cũng mời Bs này nọ, nhưng nếu biến chứng các kiểu họ có đủ các bộ môn giỏi để xử lý ko? Hay lại bê chạy sang BV TW?
Bên Tâm Anh có loại máy móc mà tuyến TW không có. Các bác bên TW có giỏi như thần thánh thì có một số kỹ thuật không có máy cũng không thể lấy tay trần thay thế được. Vì vậy nhiều bệnh nhân đại gia hoặc các lãnh đạo nhà nước sang Sing sang Nhật chữa. Mặc dù tay nghề của các bác sĩ phẫu thuật bên đó hoặc số ca từng mổ chưa chắc đã sánh được với bác sĩ VN.

dee.legolas

Xe máy
Xin chia sẻ cùng gia đình cụ!
Chúc bé gặp may mắn và chóng khỏi!!!

duytrong

Xe lăn
Ai cũng có con , có cháu và đều hiểu và xót xa cho những bé bị bệnh tật như thế này, Em đọc xong mà cũng thấy nghẹn ngào…cố lên Cụ ạ, em biết câu đó cũng bằng thừa ví vợ chồng Cụ chắc là đã rất cố gắng rồi, mong phép màu sẽ đến với Bé. Chúc may mắn sẽ đến với Gia Đình mình.

Thành thật gửi đến cụ và gia đình một cái ôm. Mong cháu và gia đình gắng sức vượt qua bạo bệnh.

Porsche 911

Xe container
Đọc bài viết chia sẻ của bác. Em rất chia sẻ với gia đình bác.
Chúc gia đình bác gặp nhiều điều may và chúc cháu vượt qua mọi khó khăn, sớm khỏe mạnh nhé.

duytrong

Xe lăn
Bên Tâm Anh có loại máy móc mà tuyến TW không có. Các bác bên TW có giỏi như thần thánh thì có một số kỹ thuật không có máy cũng không thể lấy tay trần thay thế được. Vì vậy nhiều bệnh nhân đại gia hoặc các lãnh đạo nhà nước sang Sing sang Nhật chữa. Mặc dù tay nghề của các bác sĩ phẫu thuật bên đó hoặc số ca từng mổ chưa chắc đã sánh được với bác sĩ VN.
Từ trước đến giờ em cũng bị va chạm với bệnh viện nhiều, em toàn nghiện và tin tưởng nhất mấy bệnh viện tuyến Trung ương, nhất là Bệnh Viện Bạch Mai, giờ nghe cụ nói em mới vỡ ra. Thanks cụ nhé.

j23

Xe container
Chuyện buồn mà trả biết tầm sự cùng ai.. Em xin phép giải tỏa chút ạ
Một tuần nay .. Em thấy bất lực quanh quẩn suy nghĩ quá.
Bẩm các cụ bé gái lớn nhà em 9 tuổi...
Mấy bữa thấy cháu hay bị đau đầu .. Em cho cháu qua viên 103 rồi chạy qua bv nội tiết và cuối cùng là bv viện Việt Đức
Qua máy ngày chạy vất xếp hàng làm xét nghiệm các kiểu
Được bác sĩ Việt Đức chẩn đoán bị u tuyến Yến.. Và chỉ định mổ Hộp sọ. Thấy các bác báo tỷ lệ thành công lên đến 95% em cũng tin tưởng con sẽ vượt qua..
Nhưng hôm nay em có gặp bác sĩ...
Bác có nói " khả năng cao cháu nhà em bị u sọ hầu"
Đặc thù của U sọ hầu là sẽ tái phát đi lại nhiều lần. .. Có khả nằng chỉ 5, 6 tháng là lại phải phấu thuật lại
- rủi ro của u sọ hầu sẽ gây ra mù, anh hưởng đến tuyến yên, vô sinh, Chậm phát triển mất khả năng sinh sản , kiểm soát về nước tiểu.. Và rất nhiều triệu cứng khác..
Mới qua 1 lần phấu thuật mà em thấy cháu đau đớn.. Và quan trong là chưa biêt định hướng chữa ntn rõ ràng được..
Mỗi lần ngồi bên cạnh con.. Vợ chồng em phải cố cầm nước mặt.... Cháu cũng không giám nói với ông bà nội ( ngoại ) vị sợ các cụ có tuổi.. Rồi các cụ lại buồn.
Chỉ biết chia sẻ cùng cụ và gia đình, mong cụ giữ vững tâm tưởng và chiến đấu cùng con, chúc cho con dần hồi phục, cầu chúc cho cả nhà gặp được quý nhân và điều tốt đẹp rồi sẽ tới..

subaruxxp

Xe máy
Cầu mong phép màu sẽ xảy ra với con! Hai vk ck cụ vững vàng lên nhé.

Binhcoi8x

Xe tăng
Lần đầu cháu nghe bệnh này, ko biết nói gì hơn, mong cho trời phật phù hộ cho Cháu chóng khỏi. Mong bình yên đến với gia đình Cụ!

j23

Xe container
Chuyện buồn mà trả biết tầm sự cùng ai.. Em xin phép giải tỏa chút ạ
Một tuần nay .. Em thấy bất lực quanh quẩn suy nghĩ quá.
Bẩm các cụ bé gái lớn nhà em 9 tuổi...
Mấy bữa thấy cháu hay bị đau đầu .. Em cho cháu qua viên 103 rồi chạy qua bv nội tiết và cuối cùng là bv viện Việt Đức
Qua máy ngày chạy vất xếp hàng làm xét nghiệm các kiểu
Được bác sĩ Việt Đức chẩn đoán bị u tuyến Yến.. Và chỉ định mổ Hộp sọ. Thấy các bác báo tỷ lệ thành công lên đến 95% em cũng tin tưởng con sẽ vượt qua..
Nhưng hôm nay em có gặp bác sĩ...
Bác có nói " khả năng cao cháu nhà em bị u sọ hầu"
Đặc thù của U sọ hầu là sẽ tái phát đi lại nhiều lần. .. Có khả nằng chỉ 5, 6 tháng là lại phải phấu thuật lại
- rủi ro của u sọ hầu sẽ gây ra mù, anh hưởng đến tuyến yên, vô sinh, Chậm phát triển mất khả năng sinh sản , kiểm soát về nước tiểu.. Và rất nhiều triệu cứng khác..
Mới qua 1 lần phấu thuật mà em thấy cháu đau đớn.. Và quan trong là chưa biêt định hướng chữa ntn rõ ràng được..
Mỗi lần ngồi bên cạnh con.. Vợ chồng em phải cố cầm nước mặt.... Cháu cũng không giám nói với ông bà nội ( ngoại ) vị sợ các cụ có tuổi.. Rồi các cụ lại buồn.
Chỉ biết chia sẻ cùng cụ và gia đình, mong cụ giữ vững tâm tưởng và chiến đấu cùng con, chúc cho con dần hồi phục, cầu chúc cho cả nhà gặp được quý nhân và điều tốt đẹp rồi sẽ tới..

Hwngdelta

Xe điện
Website
www.otofun.net
Cố gắng giữ vững tinh thần để lo cho cháu cụ ạ. Chúc cháu nhà cụ sớm khỏi bệnh.

Fat Frog

Xe máy
Vợ chồng cụ giữ gìn sức khỏe và tinh thần ạ.
Mong mọi điều may mắn đến với gia đình cụ và cháu bé.

phamhungbs

Xe điện
Cầu mong những phép màu và điều tốt đẹp nhất đối với con.

phuongan

Xe điện
Xin chia sẻ với gia đình cụ.
Cụ cho cháu đi khám thêm bên viện Nhi TW xem thế nào.
Ngày bé F1 nhà em bị chấn thương rạn sọ, cứu chữa ở Nhi TW, cạnh khoa Thần kinh/U bướu gì đó em không nhớ, đông bệnh nhân điều trị, chờ mổ lắm cụ. Nên em nghĩ bên này chuyên môn và kinh nghiệm nhiều.

sactimtn

Xe tăng
Cố gắng, lạc quan và tin tưởng với các phương án chữa bệnh: Đông - Tây y kết hợp.
Chúc cháu bình an!