Buổi sáng T7 qua thăm bác Hậu

Babet Ta

Xe tăng
Đúng rùi cụ ah. Cháu đang cần cái cảm biến đấy. Mua mới nhiều $ quá cụ ah.
Cháu còn, định để dự phòng nhưng cụ cần thì cháu share lại. Cháu biết cụ hỏi ai nên mới biết cháu có con này nhá :))

Babet Ta

Xe tăng
Cháu đang cần. Cụ inbox vào chỗ kín cho cháu đê.
Của cụ Tân ạh, cháu lấy rưng chưa gửi xiền :)) Hôm cụ ấy dỡ xe, cháu vào vặt đúng 2 món: chổi than và cảm biến áp suất gaz.

Cháu nay mai sang đó để vệ sinh họng hút, sẽ để lại đó cụ nhá.

ku-ti

Xe tải
Của cụ Tân ạh, cháu lấy rưng chưa gửi xiền :)) Hôm cụ ấy dỡ xe, cháu vào vặt đúng 2 món: chổi than và cảm biến áp suất gaz.

Cháu nay mai sang đó để vệ sinh họng hút, sẽ để lại đó cụ nhá.
Thanks cụ!

lehuycasilas

Xe tải
Em thì cũng dính phốt do phán nhầm bệnh tại cụ Hậu oan ra ối tiền nhưng em vẫn tin những việc cụ Hậu đã làm. Quan điểm phần điện mua hàng xịn tại hãng, thay thế sửa chữa em vẫn xuống ga ra Hậu. Lặt lặt, sơn sửa thì tùy độ tiện lợi.

cuarangmuoi

Xe máy
Em thì cũng dính phốt do phán nhầm bệnh tại cụ Hậu oan ra ối tiền nhưng em vẫn tin những việc cụ Hậu đã làm. Quan điểm phần điện mua hàng xịn tại hãng, thay thế sửa chữa em vẫn xuống ga ra Hậu. Lặt lặt, sơn sửa thì tùy độ tiện lợi.
em thì chẳng ngại phần điện, có sơ đồ dây điện chỉ việc đọc thôi, cơ thì hay qua cụ tân

mocchauoto

Xe tăng
K. e ở Linh Đàm. đi fiat ed cũng được 5 năm giờ đi xe khác, trước sửa Long nghiện mới biết Tuệ sử lí vụ điều hòa thay con biến cơ 250k kéo luôn điều hòa xuống 12độ đo ở cửa gió , trước đó điều hòa em thay ngon rồi nhưng lúc giửa hè chỉ mát mát không sâu như xe Hàn, Nhật...cuối cùng gặp Tuệ cậu ý giải thích là do con cảm biến điện tử cửa Fiat do ở xứ lạnh nên kéo xuống tí là ngắt nên thay lốc hay ga đều k thể mát hơn vì đến đó nó ngắt nên k mát sâu cho dù nếu con cảm biến đó chết thì đông đá luôn tức là dưới - độ, biện pháp thay con cảm biển cơ vặn xuống nhiệt độ cần thiết vd 12 độ. thế là mát điều kiện cần là hệ thống chậy đang bình thường chỉ mát k sâu/ Thay con cảm biến cơ đó có 250k nhưng em bị Long nghiện vặt 1 củ.
sau biết một cụ bị hỏng hộp đen hãng báo 30 củ, qua Long nghiện Long nghiện sửa hết 10 củ, thực tế Tuệ được trả 3 củ. Tuệ sửa trong 2 ngày. cậu ấy sưu tầm nhiều hộp đen Fiat thải ra kho từ hồi làm thợ hơn 10 năm ở MK.Hộp đen có nhiều chi tiết cấu thành hỏng cái gì thay cái đó quan trong là cậu ấy có nhiều cái cũ có thể tận dụng được
Tiếc là cậu này k biết làm nên chỉ làm thuê lặt vặt trả công theo sự việc nên cũng mai một đi

Anh chàng mập mập đó chính là Tuệ.

RX470_HN

Xe tăng

mocchauoto

Xe tăng
Soái ca ngồi giữa là cụ nhể.. Tuệ trông béo hơn hồi làm cho em.
Vừa rồi cụ gặp Tuệ có vụ gì thế.
Em gặp Tuệ thảo luận về hộp đen fiat vì đều là đồng nghiệp điện tử, nhưng nhậu vẫn là chính. KaKa

Thanhtq

Xe máy

Anh chàng mập mập đó chính là Tuệ.
Cụ cho em xin địa chỉ và số của cụ Tuệ mập mập với ạ? em muốn xử lý con điều hòa xuống như cụ nói vì mùa này nóng quá mà điều hòa không mát sâu nên khó chịu quá ạ.

mocchauoto

Xe tăng
Cụ cho em xin địa chỉ và số của cụ Tuệ mập mập với ạ? em muốn xử lý con điều hòa xuống như cụ nói vì mùa này nóng quá mà điều hòa không mát sâu nên khó chịu quá ạ.
0912946952 số Tuệ, khi nào cụ ghé Sóc Sơn thì gọi

mocchauoto

Xe tăng
Hôm trc vào cụ hậu e cũng thay con cảm biến cơ hết 200k, kéo xuống vài độ nhưng lại bị rỏ nước xuống bên phụ.
Rỏ nước do hộp nhựa của dàn lạnh hở, cụ xem hở chỗ nào lấy keo chít lại là ok, xe cháu trước cũng bị vậy

Samactoc

Xe đạp
Rỏ nước do hộp nhựa của dàn lạnh hở, cụ xem hở chỗ nào lấy keo chít lại là ok, xe cháu trước cũng bị vậy
Cám ơn cụ, dùng keo AB hả cụ? Cụ hậu bảo rò nc thì chịu k khắc phục đc. Cháu là quynh007 đây, hôm trc bị mất nick phải làm lại nick này.