[Funland] Bộ LĐ-TB&XH tới giờ điểm danh

muca

Xe tăng
đúng cụ ạ, kết luận theo báo cáo của học viện
thấy bẩu lúc bị tóm anh ấy thì cương, kiểu như bây giờ các cụ of nhà mình có câu mài biết bố mài là ai không, đen cái gặp chị thanh tra giám thị gì đó thì ngang, không còn gì để mất thấy tự dưng đang giờ thi lại có thí sinh bắt đi tìm bố cho mình nên ba máu sáu cơn sẵn có ở cái tính đồng bóng kiên quyết lập biên bản nên mới to chuyện
chuyện cũ e kể lại cho vui thôi
Vụ này lâu chưa cụ? Em không biết vụ này

TRANG-TRANG

Xe buýt
Anh D sau khi bị KL tội quay cóp về làm lđ tỉnh, anh em văn phòng kể lại ngày khai giảng hằng năm không dám đi dự vì không biết phát biểu động viên các cháu trung thực trong học tập thi cử như thế nào.
Nếu chuyện này có thật, kể ra anh ấy vẫn còn tự trọng
Có gì mà ko dám dự?
Mình học cùng lớp tại chức với 1 tay (nhà có 5 ae), tay bố là bí thư đc mời dự và cho ý kiến chỉ đạo hội nghị về kế hoạch hóa gia đình của Thủ đô.
Lấy dẫn chứng minh họa luôn về hoàn cảnh gia đình mình:"vất vả lắm các đồng chí ạ". Chém bình thường

tunglam2806

Xe buýt
Cụ Quân còn trẻ vậy mà đã kinh qua nhiều vị trí quan trọng, nếu phải dừng sự nghiệp thì tiếc quá. Tất nhiên các cụ như này thì tiền không còn là vấn đề lâu rồi.
Nếu ko bị j cụ này chắc sẽ thi đấu vị trí của cụ S hiện nay.
Khiển trách thì có hiệu lực 1 năm thôi, cụ Dung BT trước cũng bị ký luật đấy, sau vẫn lên được BT.
Đó là câu chuyện trc đây. H khiển trách cũng hết đường thăng tiến rồi.

Marble Trans

Xì hơi lốp
Nhờ có anh sau này thi cho mang tài liệu. Anh này con được học vấn gập ghềnh từ thửa cấp 3.
Cụ Dung nhiều năm ở Đoàn ca nên rất đa mưu, sẽ biết mình cần làm gì vào lúc này. Nếu đứt thì đã đứt lâu rồi.

Diep1979

Xe điện
Kể cả có thêm vài cái lò nữa thì cũng không hết được đâu cụ ạ. Bắt được sâu này thì sâu khác sinh ra thôi ;;)
Tạo hóa sinh ra sâu để chim có thức ăn mà cụ =))
Nó được tạo ra để cuộc sống tự nhiên cân bằng lại ;))

Mytv

Xe điện
Điểm danh xong các a các chị về chỗ ngồi hết rồi nhé.:D

Chỉnh sửa cuối:

xe đạp Japan

Xì hơi lốp
Có gì mà ko dám dự?
Mình học cùng lớp tại chức với 1 tay (nhà có 5 ae), tay bố là bí thư đc mời dự và cho ý kiến chỉ đạo hội nghị về kế hoạch hóa gia đình của Thủ đô.
Lấy dẫn chứng minh họa luôn về hoàn cảnh gia đình mình:"vất vả lắm các đồng chí ạ". Chém bình thường
Em cũng nghĩ vậy, lãnh đạo cấp tỉnh mà ngại đã không hạ đo ván bao nhiêu tay luôn nhăm nhe, chực thi đấu để bẻ ghế của mình. Nên đến và chém là bình thường dù mình cũng chẳng gương mẫu gì.

TRANG-TRANG

Xe buýt
Em cũng nghĩ vậy, lãnh đạo cấp tỉnh mà ngại đã không hạ đo ván bao nhiêu tay luôn nhăm nhe, chực thi đấu để bẻ ghế của mình. Nên đến và chém là bình thường dù mình cũng chẳng gương mẫu gì.
Trên cấp tỉnh nhiều, bí thở thủ đô đã là bct rồi. Sau đấy còn lên "phó" tổng bí thơ cơ.

PotusTan

Xe buýt
Vậy là không thăng hạn chứ không truất quyền thi đấu à cụ.
Cụ D có phải người thường đâu mà đứt được.
Hết giải thì nghỉ thôi cụ, như dự đoán ban đầu của các cụ of trên này
Ơ thế bác đào giun về đào giun à
_________
Trọng tài... tha không phạt thẻ đỏ (đồng nghĩa... đ.u.ổ.i ra khỏi sân), không phạt thẻ vàng (HLV thay ra).
Tự giơ tay báo HLV xin thay người, không đá hết trận.

Marble Trans

Xì hơi lốp
Trên cấp tỉnh nhiều, bí thở thủ đô đã là bct rồi. Sau đấy còn lên "phó" tổng bí thơ cơ.
Như trường hợp cụ LQ, toàn làm lãnh đạo ngay khi còn trẻ, kinh qua nhiều nơi. Vừa rồi hơi bị nhắc nhở chút, giờ nằm im chờ thời là sau dễ lên cầm cái thay cụ S bên bộ GD-ĐT lắm.

trungthu2020

Xe tăng
Như trường hợp cụ LQ, toàn làm lãnh đạo ngay khi còn trẻ, kinh qua nhiều nơi. Vừa rồi hơi bị nhắc nhở chút, giờ nằm im chờ thời là sau dễ lên cầm cái thay cụ S bên bộ GD-ĐT lắm.
Cũng có thể nhưng chả dễ như cụ nói
LQ kỳ trc đã vào vòng bỏ phiếu nhưng ko qua được. Em anh D cũng tượt đợt đó

Mytv

Xe điện
Cụ LQ vượt qua đc quả này e tin khoá sau khả năng cao thay cụ S.