Đánh giá Bắt đầu Mít thiết kế đẹp rồi các cụ ơi

timemcodonhanoi

[Tịch thu bằng lái]
E mua ô tô riêng từ năm 2003 đến nay đã đổi qua hơn chục đời xe nhưng chưa bao giờ iu Mít. Ấy vậy mà giờ e cũng thấy iu Mít rùi các cụ ợ. Khoảng 1-2 năm trở lại đây Mít thiết kế đẹp hơn hẳn đã có sự tính tế và định hướng phong cách hơn và riêng chứ không còn thiết kế lủng củng như trước

Cùng với đó Mít đã biết thân biết phận không đòi giá bán cao như trước nên đã có lượng khách hàng dịch chuyển dần sang

Em tin chắc rằng những lứa xe mới ra lò của Mít trong vòng 1 năm trở lại đây sẽ đủ sức để cạnh tranh sòng phẳng vố các đối thủ cùng phân khúc như: Toy, mazda, kia , nissan, huyndai, ford...

Xin chúc mừng Mít vì chất lượng và khung gầm máy Mít rất tốt rồi giờ thêm tính thời trang thì chắc chắn doanh số Mít sẽ tăng gấp 3 trong 1-3 năm tới

(Hj muốn hỏi nhỏ mấy ae sale là có phải Mít mới thay giám đốc thiết kế không mà giờ xe đẹp và có hồn thế? )

Chỉnh sửa cuối:

Blue Water

Tháo bánh
Mỗi một em đẹp

timemcodonhanoi

[Tịch thu bằng lái]

Quan90

Đi bộ
Phanh tay của mít đúng là chỉ dành riêng cho người Nhật.

timemcodonhanoi

[Tịch thu bằng lái]
Phanh tay của mít đúng là chỉ dành riêng cho người Nhật.
Hjhj e đã sử dụng hơn 10 đời xe thì e thấy cái phanh tay như này mới là cái phanh an toàn và rễ sử dụng nhất chứ mấy cái nút phanh điện tử hoặc để bên chân trái sử lý tình huống không được nhanh khó kiển soát

Chỉnh sửa cuối:

Lacet_ti

Xe container
Hjhj e đã sử dụng hơn 10 đời xe thì e thấy cái phanh tay như này mới là cái phanh an toàn và rễ sử dụng nhất chứ mấy cái nút phanh điện tử hoặc để bên chán trái sử lý tình huống khoibg được nhanh khó kiển soát
Em cũng thichs cái phanh gần ghế phụ thế này.
Em nào mặc váy ngồi cạnh tha hồ nhầm mà hổng có sao hết ớ :))

timemcodonhanoi

[Tịch thu bằng lái]
Em cũng thichs cái phanh gần ghế phụ thế này.
Em nào mặc váy ngồi cạnh tha hồ nhầm mà hổng có sao hết ớ :))
Hjhj phát minh của cụ hay quá. Thảo nào mâý ae chạy xe dịch vụ nhiều xxx thế

phucbonguyen

Xe điện
Hjhj e đã sử dụng hơn 10 đời xe thì e thấy cái phanh tay như này mới là cái phanh an toàn và rễ sử dụng nhất chứ mấy cái nút phanh điện tử hoặc để bên chân trái sử lý tình huống không được nhanh khó kiển soát
càng đơn giản càng tốt ví dụ như cửa sổ trời là 1 trong những thứ phí tiền trong đk khí hậu bụi bặm vn mình,ghế sưởi nữa.còn phanh tay thì e chưa bh thích loại điện tử,cứ thô nhưng chắc chắn dễ cầm nắm là e ok.E cũng đag định đặt e nó đây,tầm tiền của e trong khoảng 1 tỏi nhưng e thích kiểu thực dụng như Xpander,đi gđ thì quá hợp lý và giá thì càng hợp lý hơn so với cùng dòng của hãng khác.

timemcodonhanoi

[Tịch thu bằng lái]
càng đơn giản càng tốt ví dụ như cửa sổ trời là 1 trong những thứ phí tiền trong đk khí hậu bụi bặm vn mình,ghế sưởi nữa.còn phanh tay thì e chưa bh thích loại điện tử,cứ thô nhưng chắc chắn dễ cầm nắm là e ok.E cũng đag định đặt e nó đây,tầm tiền của e trong khoảng 1 tỏi nhưng e thích kiểu thực dụng như Xpander,đi gđ thì quá hợp lý và giá thì càng hợp lý hơn so với cùng dòng của hãng khác.
Đúng là e này giá 600 thì ngon nhất phân khúc rồi mà nhìn xe rất hiện đại đẹp như xe 900-1 tỷ

Cửa sổ trời thì đúng là ko dùng đến mở ra vừa bụi vừa mất tập chung khi lái xe chả giải quyết được gì

mountain90

Xe tải
Website
caonguabach.com
Em cũng bắt đầu thích Xpa rồi cụ. Ngày trước chỉ ham em City mà thấy Xpa ham quá.
Tích xèng đến cuối năm sau, khi mà có nhiều xe về với có màu đỏ là xúc.. :D

timemcodonhanoi

[Tịch thu bằng lái]
Cụ thêm
Em cũng bắt đầu thích Xpa rồi cụ. Ngày trước chỉ ham em City mà thấy Xpa ham quá.
Giá xe ngang nhau cùng xe Nhật thì lấy em Xpa này lịch sự gấp 2 lần Cty mà tiện dụng cũng gấp đôi. Ngồi cao lái cũng phấn khích sướng hơn hẳn luôn. Những ai mới mua xe lần đầu sẽ không biết điều đó

phucbonguyen

Xe điện
vì đợi lâu quá mà Ô cọc chèo với e phải lấy city đi tết.E vừa qua lái thêm lần nữa,ngon đấy cụ ơi.Nhưng đợi hơi kẹo mút,éo hiểu hãng kinh doanh kiểu như thời bao cấp y thì sao pt đc cụ nhỉ.

phucbonguyen

Xe điện
Cụ thêm
Giá xe ngang nhau cùng xe Nhật thì lấy em Xpa này lịch sự gấp 2 lần Cty mà tiện dụng cũng gấp đôi. Ngồi cao lái cũng phấn khích sướng hơn hẳn luôn. Những ai mới mua xe lần đầu sẽ không biết điều đó
city ồn lắm,nói chung nếu lấy city thì chọn vios ngon hơn nhiều.

mountain90

Xe tải
Website
caonguabach.com
Thôi nếu không cấp bách thì chờ được cụ ạ. Nhà em không vội với sang năm mới đủ kinh phí :D
vì đợi lâu quá mà Ô cọc chèo với e phải lấy city đi tết.E vừa qua lái thêm lần nữa,ngon đấy cụ ơi.Nhưng đợi hơi kẹo mút,éo hiểu hãng kinh doanh kiểu như thời bao cấp y thì sao pt đc cụ nhỉ.
Chính vì hơn kém nhau có mấy chục triệu nên nhà cháu mới bị dao động cụ ạ. Trước kết City kiểu dáng đẹp. Rồi thì Ciaz giá mềm, Focus mạnh mẽ cá tính.
Nhưng thấy em Xpa này thì kết hơn, dù gì cao ráo rộng rãi cũng thoải mái hơn cụ nhẩy :D
Cụ thêm

AT76

Xe điện

Giờ Mits cũng đẹp phết. Nội thất giờ cũng đang được cải tiến dần.

tinhlemotdem

Xe đạp
E mua ô tô riêng từ năm 2003 đến nay đã đổi qua hơn chục đời xe nhưng chưa bao giờ iu Mít. Ấy vậy mà giờ e cũng thấy iu Mít rùi các cụ ợ. Khoảng 1-2 năm trở lại đây Mít thiết kế đẹp hơn hẳn đã có sự tính tế và định hướng phong cách hơn và riêng chứ không còn thiết kế lủng củng như trước

Cùng với đó Mít đã biết thân biết phận không đòi giá bán cao như trước nên đã có lượng khách hàng dịch chuyển dần sang

Em tin chắc rằng những lứa xe mới ra lò của Mít trong vòng 1 năm trở lại đây sẽ đủ sức để cạnh tranh sòng phẳng vố các đối thủ cùng phân khúc như: Toy, mazda, kia , nissan, huyndai, ford...

Xin chúc mừng Mít vì chất lượng và khung gầm máy Mít rất tốt rồi giờ thêm tính thời trang thì chắc chắn doanh số Mít sẽ tăng gấp 3 trong 1-3 năm tới

(Hj muốn hỏi nhỏ mấy ae sale là có phải Mít mới thay giám đốc thiết kế không mà giờ xe đẹp và có hồn thế? )

vi cạnh tranh giữa các hãng xe nên muốn tồn tại và phat triển buộc mít phải thay đôi,

tommy2015

Xe tăng
Cụ lái thử xe ở đâu vậy? Nghe cụ tả mà em cũng muốn qua thử phát.