Bác nào biết Mondeo 2.5 dành cho APEC không ạ

haobt2002

Xe đạp
Các bác cho em hỏi với, có đồng chí muốn bán Mondeo 2.5 (nói là xe dành cho APEC), em chả hiểu nó có gì hay hơn loại thường kia ạ, và giá rổ nó ntn, mong nhờ ý kiến tư vấn của các bác ạ

em cảm ơn nhiều

chauchau

OF vì cộng đồng
Các bác cho em hỏi với, có đồng chí muốn bán Mondeo 2.5 (nói là xe dành cho APEC), em chả hiểu nó có gì hay hơn loại thường kia ạ, và giá rổ nó ntn, mong nhờ ý kiến tư vấn của các bác ạ

em cảm ơn nhiều
ở đây có 1 tiểu đội Mondapec, bác định hỏi giề?

bọn em cẩn thận, đã thử túi khí, nở như bắp rang bơ.

bác được mời bao nhiêu? xe đi được mấy vạn?

tony21

Xe đạp

em cảm ơn nhiều

Con này em thấy hình như rao trên vnexpress, ko nói giá bao nhiêu thì phải

Nexus

Xe điện
Website
www.tuoitre.com.vn
Xe cho APEC chắc chắn là toàn bộ quá trình lắp ráp và trang bị nội thất chi tiết cho xe được kiểm tra và giám sát cẩn thận hơn, hàng options đưa vào loại tốt hơn, ko bị ăn bớt - một số chi tiết gia cường được tăng thêm, cách âm chống ồn cũng được thử nghiệm chặt chẽ - xe bán cho thường dân có thể thế này thế khác, hàng loại 3 loại 2 có thể đưa vào, nhưng xe APEC thì chỉ đưa hàng loại 1, ngay cả từ cái lốp xe cho đến số lượng các lớp vật liệu cách âm cũng vậy - xe này thì airrbag cực chuẩn rồi, chở ông nào mà có gì thì chẳng ai cáo kiện nhau đâu :D

longxuan

Xe hơi
Xe cho APEC chắc chắn là toàn bộ quá trình lắp ráp và trang bị nội thất chi tiết cho xe được kiểm tra và giám sát cẩn thận hơn, hàng options đưa vào loại tốt hơn, ko bị ăn bớt - một số chi tiết gia cường được tăng thêm, cách âm chống ồn cũng được thử nghiệm chặt chẽ - xe bán cho thường dân có thể thế này thế khác, hàng loại 3 loại 2 có thể đưa vào, nhưng xe APEC thì chỉ đưa hàng loại 1, ngay cả từ cái lốp xe cho đến số lượng các lớp vật liệu cách âm cũng vậy - xe này thì airrbag cực chuẩn rồi, chở ông nào mà có gì thì chẳng ai cáo kiện nhau đâu :D
Thật hả bác??? thích nhỉ :41: :41: :41:

8868

Xe máy
Thật hả bác??? thích nhỉ :41: :41: :41:
xe này có phải nó sản xuất ra cho mấy ông ap dùng đâu bác.để cả trăm hay nghìn xe gì đó dưới hải dương giữa trời nắng chang chang cả năm. may mà có vụ ap ko thì cho vào mông má lại hết ( hầu như đồ caosu là kém hết )
nếu mua bác xem kĩ vụ chất liẹu cao su

haobt2002

Xe đạp
Ui, eim muốn trả lời cảm ơn các bác mà sao post mãi chả được, hay server của OF có vđ?

Đúng con rao trên vnexpress, các bác tư vấn giúp em giá như thế nào là hợp lý: 2.5, 2006, đi 6000

Em cảm ơn các bác

haobt2002

Xe đạp
Ôi các bác chuyên gia về Mondeo ơi, giúp em với, con 2.5 đời 2006 thì giá bao nhiêu thì hợp lý ạ,
nếu bác nào đang đi đời 2006, 2007 mà chán rồi thì nhắn cho em xin giá nhé

Ôi các bác chuyên gia về Mondeo ơi, giúp em với, con 2.5 đời 2006 thì giá bao nhiêu thì hợp lý ạ,
nếu bác nào đang đi đời 2006, 2007 mà chán rồi thì nhắn cho em xin giá nhé
Bác chờ em đi thay gioăng cửa và đồ nhựa cái đã nhá, mục hết roài :21:

haobt2002

Xe đạp
Ối, em nghe nhiều người cùng nói xe APEC do bị phơi nắng nhiều trước khi xuất nên gioăng cao su hỏng hết rồi có phải không ạ
thế thì gay quá nhỉ

Nexus

Xe điện
Website
www.tuoitre.com.vn
Bác chờ em đi thay gioăng cửa và đồ nhựa cái đã nhá, mục hết roài :21:
Em ko biết con bác Hao định mua là thế nào, em nghĩ gọi là xe Mondeo APEC phải là những chiếc xe mua lại trong lô xe APEC đã được dùng trong tuần lễ APEC tháng 11/2006 rồi bán thanh lý lại - cái đó mới chính xác gọi là xe APEC, chứ những xe FORD Mondeo sx hàng loạt cùng thời điểm thì ko kể nhé
Riêng về vụ phơi nắng chết gioăng và đồ nhựa thì ko đến nỗi đâu - các bác cứ vào các nhà máy lắp ráp xe VN thì thấy, toàn quăng ngoài trời thôi - chả có chỗ nào đủ mái che kho để cất giữ xe đâu - nắng SG bóp chết nắng HD, mà nắng xong rồi lại mưa ngay, rồi lại nắng cháy, nhưng nguyên 1 bãi xe Mercedes ở Q.12 thì quanh năm đầy chặt xe dãi nắng dầm mưa, từ con E280 trở xuống chẳng thiếu con nào, ko đến nỗi đâu các bác đừng quá lo lắng, món hàng cả nửa tỷ bạc ko phải là thứ hàng mã dễ thoái hóa đâu

LexJuv_217

Xe tải
Ối, em nghe nhiều người cùng nói xe APEC do bị phơi nắng nhiều trước khi xuất nên gioăng cao su hỏng hết rồi có phải không ạ
thế thì gay quá nhỉ
gớm chửa, chưa sản xuất mà đã phơi nắng kiểu gì hả bác