Bác nào biết cách đi xe này không nhỉ?

nkh

Xe buýt
Ngay khi sang Việt Nam, tài tử quyến rũ này rất khoái xe máy đã cùng Angelina Jolie kiếm ngay một chiếc Nouvo để vi vu phố phường. Dưới đây là một vài hình ảnh của Brad Pitt trên chiếc xe hầm hố khi rời khách sạn ở California.

Bác nào biết cơ chế hoạt động của chiếc xe này không nhỉ? E vẫn đang thắc mắc là côn và phanh tay của xe này thế nảo? Hay nó chay hộp số CVT? Xin chỉ giáo!​

attk

Xe tải
xe này nó không có côn, tay ga thì chuyển xuống chân, đi như xe ô tô số tự động
Nếu đi như bác 2Snguyen nói thì emm có thắc mắc là nhỡ khi cua gắt hoặc sắp ngã xe nghiêng sang bên phải thì chân phải có xu hướng chống xuống đường, làm sao phanh được nữa?

chi_pheo1983

Xe điện
Website
www.muaxetragop.vn
em hãi quả này lắm vì nó không có phanh trước mà em thi lại toàn dùng phanh trước

Justin-SLR

Xe hơi
úi con xe này chả biết bấm đèn signal ở đâu cả với cả ko biết bấm còi làm sao đây

buloonggi

Xe điện
Các bác chơi hàng độc mà lăn tăn gì vụ đèn đóm ấy nhể. Như mấy anh Chopper thì bói đâu ra đèn hử bác (ngoài cái đèn pha).
@attk: xe đã sắp đổ hay sắp ngã rồi thì có phanh cũng vẫn thế. Chả cứ xe này, xe thường mà các bác đi cũng thế thôi, khi cua gắt hoặc sắp ngã nghiêng sang bên phải thì chân phải bác cũng phải bỏ ra để chống chân ===> như nhau, còn nếu lúc đó đi xe thường mà bác tớp phanh trước thi có khi xoè còn nhanh hơn nữa.

Xe này em chỉ sợ đang chạy nhanh mà phanh một cái lơ mơ là đờ ríp ngay, sau đó... xoè :D

buonoto

Xe tải
em lo vấn đề là không đăng ký được thôi ạ vì không đủ tiêu chuẩn an toàn của VN :)) :)) :)) :))

nkh

Xe buýt
Các bác xem kỹ lại mấy cái ảnh hộ e cái ợ. E thấy lúc đi hay dừng xe bác ấy cứ thò tay xuống nắm cái cần j đó. :D Không biết có phải là cần số không? Xe thì không có j kinh khủng lắm nhưng cơ cấu thì lạ thật đấy! :^)

DUC_REDSKINS

Xe tải
em này dùng cần số tay , côn chân và ga chân bác ợ. mấy chú 27-7 nhà mình cũng xài số tay đó thôi....

buloonggi

Xe điện
Các bác xem kỹ lại mấy cái ảnh hộ e cái ợ. E thấy lúc đi hay dừng xe bác ấy cứ thò tay xuống nắm cái cần j đó. :D Không biết có phải là cần số không? Xe thì không có j kinh khủng lắm nhưng cơ cấu thì lạ thật đấy! :^)
thì nó đúng là cái cần số đó bác.
Đi em này như đi ôtô tay lái nghịch bác ợ. Côn chân trái, phanh + ga chân phải, số tay trái :D